Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 9 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 88
    Member
    Like
    1
    Được Like 3 lần trong 1 bài

Post Vài lời tâm sự gửi đến BQT - Điều Hành Sever ZEUS

B S đã hiếm , anh em chỉ có nước là đầu tư nạp thẻ vào để mua vé Gaion kiếm B S Về ép đồ Hoặc bán lại kiếm lợi nhuận riêng ( Người mua cũng phải nạp thẻ để có vcent mà mua B,s và người đi gaion cũng nạp thẻ để có được số B,S Mà bán , Trong khi đó game cũng đã có lợi nhuận khá là ổn rồi )
    Đằng này , BĐH Game fix tỉ lệ rớt ngọc B S giảm đi rất là nhiều , tôi mua 9 vé gaion cho con em tui đi mà , về nó kể chỉ có 30 chaos , 10 cre , 1 viên sinh mệnh .. thì nghe đã đủ hiểu rồi . Và người khác cũng như thế không tính riêng mình , K Có B S ép đồ , thì phải nạp thẻ mua ở webshop , thì chẳng khác gì sever ZEUS này hút máu như game CF VTC Kotex cả . Nếu BĐH game fix gaion này thì fix ngay từ đầu thì chả ai nói gì . Đằng này bọn chơi MU đứng TOP nó cầy set nào set nấy +9 + 13 hết rồi , trong khi bọn tui sét +7 thôi là đã đau đầu rồi, rao mua B S cả ngày cũng k đc 1 Viên , BĐH game chơi vậy thì thật sự rất nản .
    Mình viết bài này thay mặt các a.e trong game để nói thôi , chứ vấn đề là ở BĐH game . Mong BĐH game xem sét lại !

P.s : Quá lầy

2. 3 thành viên Like Nguyễn Chí Hiếu cho bài viết này:

--- Mako --- (30-10-2015), daica31887 (29-10-2015), Phạm Tường Vi (31-10-2015)

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    Trích Được post bởi Nguyễn Chí Hiếu Xem bài viết
    B S đã hiếm , anh em chỉ có nước là đầu tư nạp thẻ vào để mua vé Gaion kiếm B S Về ép đồ Hoặc bán lại kiếm lợi nhuận riêng ( Người mua cũng phải nạp thẻ để có vcent mà mua B,s và người đi gaion cũng nạp thẻ để có được số B,S Mà bán , Trong khi đó game cũng đã có lợi nhuận khá là ổn rồi )
    Đằng này , BĐH Game fix tỉ lệ rớt ngọc B S giảm đi rất là nhiều , tôi mua 9 vé gaion cho con em tui đi mà , về nó kể chỉ có 30 chaos , 10 cre , 1 viên sinh mệnh .. thì nghe đã đủ hiểu rồi . Và người khác cũng như thế không tính riêng mình , K Có B S ép đồ , thì phải nạp thẻ mua ở webshop , thì chẳng khác gì sever ZEUS này hút máu như game CF VTC Kotex cả . Nếu BĐH game fix gaion này thì fix ngay từ đầu thì chả ai nói gì . Đằng này bọn chơi MU đứng TOP nó cầy set nào set nấy +9 + 13 hết rồi , trong khi bọn tui sét +7 thôi là đã đau đầu rồi, rao mua B S cả ngày cũng k đc 1 Viên , BĐH game chơi vậy thì thật sự rất nản .
    Mình viết bài này thay mặt các a.e trong game để nói thôi , chứ vấn đề là ở BĐH game . Mong BĐH game xem sét lại !

P.s : Quá lầy
    nếu có fix thì đúng là quá sai rồi

nói chung cái gì của game lên trả lại cho game admin ko lên can thiệp quá sâu

ví Dụ B S Và BKHC bán ở wed shop là đã ko hợp lý rồi

4. Các thành viên đã Like MrHieuBeo cho bài viết này:

trajpk (28-10-2015)

Senior Member
    Guild KingPK
    nhoang's Avatar
    Like
    12
    Được Like 37 lần trong 26 bài
    B s bkhc sv này khan hiếm . Gaion thì fix tỷ lệ , chẳng có b s mà đập đồ .

Senior Member --- Mako ---'s Avatar
    Like
    165
    Được Like 41 lần trong 41 bài
    Chả hiểu tại sao MUHN giờ cứ thấy nó nhạt nhạt lắm rồi,
    Nhớ hồi chơi SV SM rất ổn đồ đặc rớt rất vừa phải giá trị đồ khá đẹp , lúc SV SM đc 1tháng mình nhớ mua 1 thanh KR 10% đến 230K giờ SV zeus mới đc 2tuân mà KR 10% giao 130K , SV SM nhạt đc cái NDBH skil 10% mà còn bán đc 350K

rất ko hiểu là lý do vì sao SV này đồ ngon ko hề rớt nhiều mà sao giá trị thấp quá, chỉ béo mấy bố cầy Ngọc
    Người chơi tâm huyết đầu tư nhiều dường như ko còn tin vào MUHN nữa .

Rất Mong BQT sớm đưa MUHN về đúng quỹ đạo. chứ chơi như bjo thấy nhạt lám rồi

Senior Member Khóc-Nửa-Đêm's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội Phố
    Like
    151
    Được Like 42 lần trong 28 bài
    Trích Được post bởi --- Mako --- Xem bài viết
    Chả hiểu tại sao MUHN giờ cứ thấy nó nhạt nhạt lắm rồi,
    Nhớ hồi chơi SV SM rất ổn đồ đặc rớt rất vừa phải giá trị đồ khá đẹp , lúc SV SM đc 1tháng mình nhớ mua 1 thanh KR 10% đến 230K giờ SV zeus mới đc 2tuân mà KR 10% giao 130K , SV SM nhạt đc cái NDBH skil 10% mà còn bán đc 350K

rất ko hiểu là lý do vì sao SV này đồ ngon ko hề rớt nhiều mà sao giá trị thấp quá, chỉ béo mấy bố cầy Ngọc
    Người chơi tâm huyết đầu tư nhiều dường như ko còn tin vào MUHN nữa .

Rất Mong BQT sớm đưa MUHN về đúng quỹ đạo. chứ chơi như bjo thấy nhạt lám rồi
    công nhận đồ svr này rẻ thật

Senior Member
    Like
    17
    Được Like 25 lần trong 13 bài
    Set event dw có thể tới giá 4m 5m như các sv cũ mặc dù B +S đầy
    đây set đã +9 1m5 vnd không ai mua, có nghĩa rằng B +S quá hiếm khiến người chơi không còn tâm huyết với việc sắm đồ nữa mà mặc đồ shop ex cùi vv...
    Chúng ta là chúng ta cái gì nó quen thuộc rồi thì không nên thay đổi. dù biết thay đổi là tốt nhưng game pc online nó không còn hot như trước đã dần dần nhạt xuống. rất mong muhn một ngày nào đó lại đông vui như phục hưng hoàn mỹ quyền năng vv...

Like
    165
    CV omo SV SM luc đầu tận 70-100K Vc, SV này CV bán đc những 100m zen
    nhìn post bán đến nản

Senior Member trajpk's Avatar
    Like
    15
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    ai bao? bo? SM wa zenus
    kakak

Senior Member Mutizen's Avatar
    Like
    20
    Được Like 16 lần trong 11 bài
    Đồ rẻ vì BS quá hiếm, chẳng ai muốn mua cả, đơn giản ngọc hiếm, ít người quay đồ lên +11 chỉ dừng ở +9 cho nên đồ đã drop ra thì rất ít bị mất do quay xịt-->mau bão hòa đồ (mà lại toàn đồ + thấp khiến game nhạt)

- - - Updated - - -

Tóm lại B, S, L quá hiếm dẫn đến nhiều hệ lụy, đa phần là tiêu cực. B, S drop như hòi sv SM thì quá ổn, nhu cầu quay đồ được thỏa mãn, chơi game rất sướng: xịt-->mua-->quay-->xịt-->mua khiến cho game rất sôi động

Like
    165
    Trích Được post bởi trajpk Xem bài viết
    ai bao? bo? SM wa zenus
    kakak
    nhìn SV SM hiện tại còn đau lòng nữa, đồ khủng thì chả biết ở đâu ra nhiều kinh. cái này chỉ những ai mua đc đồ đấy mới rõ
    anh thấy may mắnkhi tống đc acc đi ^^

Trang 1 của 9 123 ... CuốiCuối