Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 tới 39 của 39
    Senior Member CậuSáng's Avatar
    Địa điểm
    Văn Điền- Hà Nội
    Like
    41
    Được Like 179 lần trong 123 bài

Unhappy Gửi cái bạn XeDapOi

Mình nói thật tính cách của bạn đéo đáng làm đàn ông đâu mà nói chuyển sang làm đàn bà đi bạn à . Bạn dựa trên cơ sở gì mà bảo ADM tuồn đồ cho G mình . Xin lỗi nhé Mấy ae G mình quay bùa toàn lên mức ĐạiGia và Tiểu Gia để quay và mua những món đồ sở hữu giá cao . Về cái vấn đề W2 thì chắc ai bán cho mình và những cái LV mình mua để quay và bán giá rẻ cho AE trong G . Chứ ko tuồn ra ngoài. Bạn cũng hiểu câu ko có tiền đừng làm phiên thiên hạ à . Nếu não bạn chứa bộ óc của con lợn tốt nhất là bạn lên im lặng . Và BKHC là event G có bạn nhé . BS nạp thẻ cũng lên con số hơn 5 tr chẳng qua là ko để cái danh hiệu làm gì . Thể hiện gì vs ai đâu chơi để ae vui vẻ giải trí chứ đừng cuồng lên như chó mới đc thả xích làm gì . Mình chẳng hiểu bạn có bằng chứng gì mà kêu tuồn cho Ae HaNoi được bạn kêu bạn gắn bó và tâm huyết nhưng bạn làm ra cái trò cười thiên hạ . Khi bạn đem athena vào zeus nói . Ơ bạn nói lquan vl đi được ý nhỉ . Chơi muốn đồ ngon đồ đẹp lại ko muốn bỏ tiền ra . Thì bạn chơi cme nó mu off đi cho thích đồ gì có đồ đấy . Thế nên bây giờ bạn doạ bạn nghỉ Mu thì nó chẳng ảnh hưởng đến ai cả . Vắng bạn Mu nó lại đi lên tầm cao mới . Sv này cảm quá ổn rồi lên bạn đừng làm những cái trò cười nữa đi . Đừng làm người nổi tiếng làm gì mà cứ im lặng chơi và làm gì mình thích là được . Bạn cũng lên nhớ nổi thì cũng có người dễ vợt lắm .

Chúc bạn may mắn thành công trong công việc
    Nhớ là đừng đi làm trò cười cho thiên hạ nhé bạn .

http://www.viewdocsonline.com/document/ojr5k6

2. 2 thành viên Like CậuSáng cho bài viết này:

gmChâu Bá Thông (23-10-2015), Khóc-Nửa-Đêm (23-10-2015)

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Trích Được post bởi 01644633315 Xem bài viết
    xin hỏi a ăn trộm có ai khai minh an trộm ko
    Xin hỏi em , em nhìn người và đoán ăn trộm à
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net

Member
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Thôi mình có mong muốn là thôi bỏ qua hết đi ae ,chơi game lấy cái làm vui cả,từ hôm qua đến giờ đánh cãi chửi nhau suốt không ah.Cũng mong làm sao anh Hòa TCT lấy dân làm gốc,duy trì sự công bằng trong cộng đông game MUHN.cũng may là báu vật W2.5 RF rơi vào tay người cầm PK kém ,chứ rơi vào tay ironman hay huk thì tập sác định sv tan luôn,nghỉ hết ^^ .

Thành viên ưu tú - Phó Guild 1stVipTN Xếp Hình's Avatar
    Like
    46
    Được Like 42 lần trong 37 bài
    Trích Được post bởi ledung297 Xem bài viết
    Thôi mình có mong muốn là thôi bỏ qua hết đi ae ,chơi game lấy cái làm vui cả,từ hôm qua đến giờ đánh cãi chửi nhau suốt không ah.Cũng mong làm sao anh Hòa TCT lấy dân làm gốc,duy trì sự công bằng trong cộng đông game MUHN.cũng may là báu vật W2.5 RF rơi vào tay người cầm PK kém ,chứ rơi vào tay ironman hay huk thì tập sác định sv tan luôn,nghỉ hết ^^ .
    Ironmans và huk pk ghê thế cơ à ^^ . Hi vọng tương lai sẽ gặp

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    caub0m's Avatar
    Like
    46
    Được Like 70 lần trong 64 bài
    Trích Được post bởi 01695388992 Xem bài viết
    nói chung là chỉ có thằng mặc đồ vs cầm đồ biết ...! sv này ADM nhúng tay vào nhiều quá 1 là nể gui AEhanoi sợ nghỉ hết + quan hệ giữa a Thịnh và a hòa ADM ..!
    còn gui Warlord cũng vậy ADM giữ chân gui đó lại đã cho ra w2.5 khi mà sv đang hiếm w2 mà tay cơ nào chưa chắc chắn xoay w nếu chưa nắm tỷ lệ thành công ..
    vậy xoay w2.5 RF đã 100% ra ADM can thiệp nhiều quá

Tôi thì tôi chả biết đồ đạc ra làm sao quay củng như thế nào

Nhưng bạn đừng nói cái gì như là " ADM can thiệp nhiều quá", "ADM nhúng tay nhiều quá"

Xin lỗi bạn chứ người ta viết ra game cho bạn chơi, sửa lỗi, kiểm tra cho bạn thì người ta

không động tay động chân vào game thì sửa bằng mồm nói xuông à?

Cứ kiểu nói can thiệp vào game khắm vcc. Vợ ông ông không trông để thằng xe ôm trông

hộ à

Senior Member KeThemRuou's Avatar
    Like
    2
    Được Like 13 lần trong 13 bài
    vài hôm nữa chắc sẽ có w3 thôi

8. Các thành viên đã Like KeThemRuou cho bài viết này:

8789 (23-10-2015)

Senior Member
    Like
    8
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi KeThemRuou Xem bài viết
    vài hôm nữa chắc sẽ có w3 thôi
    câu này nếu ADM ko thay đổi chính mình thì câu này đúng

Ghét Lũ Óc Chó
    Guest
    Thấy được thì chơi không được thì nghỉ mẹ đi đăng bài lảm nhảm làm cc gì, nói nhiều có tác dụng gì bị ngoại trừ việc bị ban nick, người ta có mình không có được thì thôi gato làm cái l..n gì, chuyện người ta làm sao để có w2.5 cũng kệ mẹ người ta đi. Tóm lại, không chơi thì nghỉ không ai níu kéo hay làm khó gì ai.

Senior Member
    Like
    5
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    ADM có thể fix tăng tỉ lệ % quay ra W cho 1 lần quay của 1 người nào đó .....

Senior Member MrNhat's Avatar
    Like
    32
    Được Like 34 lần trong 29 bài
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Xin hỏi em , em nhìn người và đoán ăn trộm à
    tó béo và đẹp trai rất có thể cần cái gì đó để chộm Tình

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234