Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 44
    Banned Sexy Night's Avatar
    Like
    6
    Được Like 28 lần trong 25 bài

Một lần nữa , kính mời A Mèo hạ tay nói chuyện

Lỗi ! Không ai muốn xảy ra lỗi .

Nhưng nếu xảy ra lỗi chỉ 1 vài câu " Ờ thôi chết , lỗi à , mình sẽ fix lỗi này ! Thế nha , cảm ơn bạn đã góp ý "

Vâng , bọn em là người chơi game dưới thành quả lao động của các anh ! Nhưng là CHƠI chứ không phải LÀM .

Có thể nhiều mem chơi class khác ngoài class sum em chơi , nhìn về mặt ngoài thì các top đó họ cũng biết về sự hiện diện của " chức năng VIP " nhưng vì không có sự cạnh tranh ở class đó có thể họ cũng chẳng có gì dị nghị và có thể suy nghĩ là " Thực ra thì nó cũng chẳng thể làm thay đổi được cái kết quả ở top class mình "

+ Nhưng cũng có thể bên trong họ nghĩ " Chẳng liên quan cho lắm , biết thì thôi cũng kệ , dù sao cũng chỉ có 1 ngày hết đua top thì mình cũng như người ta thôi , mình không có nhiều tham vọng "

Nhưng ở class sum của em , em không biết là anh có hiểu cái toppic trước em viết gì không ? Hay là anh giả vờ không hiểu vì chuyện đó quá khó xử lý ? Chỉ vì cái lỗi quá trách nhiệm đổ lên không phải ở bọn em , thứ lỗi em nói thẳng : Là ở các anh !

Em không muốn kể lể quá nhiều , vì nói thật , để được cái vinh dự top 1 sm em cũng chưa từng nghĩ là mình có thể chắc chắn được , nhưng với khoảng cách chục lần reset , tốc độ train rs đều đều khá ổn đối với class sm thật sự nhìn chỉ trong 3 4 tiếng " Mặc dù không lơi là chểnh mảng việc train rs " em lại bị vượt tới 5 lần .

Viết 2 toppic rất rõ ràng kèm theo cả ảnh chứng minh điều trái ngược , sự sai lầm , em chẳng hiểu sao anh lại có thể trả lời với những câu tựa như " TÔI LÀ TƯỚNG , CÒN BẠN LÀ BINH , VỊ TRÍ KHÁC NHAU HOÀN TOÀN "

Anh Mèo ạ , em cũng đã từng nhìn qua facebook của anh , em biết anh là người có gia đình là trụ cột kiếm tiền nuôi cả gia đình mình nghĩa là anh là người có trách nhiệm rồi ! Nhưng anh làm vậy đã đủ trách nhiệm với những mem nhiệt huyết như em chưa vậy ? Anh làm vậy anh không áy náy à ?

Thôi thì em nói thật 1 câu như này : Em viết ra để anh đọc và mong sau này anh có trách nhiệm hơn với NGƯỜI KHÁC , chứ còn em ! Em chẳng thèm !

Cái cảm giác đua top đang hưng phấn lại nhìn ra như kiểu mình đang gặp thành phần gian lận nó nản mức nào , bất lực mức nào như kiểu anh muốn có cháu bồng bế tuổi già mà KHÔNG THỂ ấy anh ạ .

2. 2 thành viên Like Sexy Night cho bài viết này:

OngTuongHN (11-10-2015), XeDapOi (11-10-2015)

Senior Member luongduytn92's Avatar
    Like
    17
    Được Like 2 lần trong 2 bài

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    caub0m's Avatar
    Like
    46
    Được Like 70 lần trong 64 bài
    l ê n

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    chúc bạn may mắn lần sau !

Senior Member
    Like
    37
    Được Like 34 lần trong 27 bài
    lỗi là do ai. adm hay bạn. các member hầu như chẳng quan tâm. mình đi ngang qua phán 1 câu thế này:
    ADM thông báo trong thời gian đua top. gói vip kim cương khi được kích hoạt sẽ không có tác dụng
    Bạn là người đua top > 1 cái gói chắc chả nhằm nhò gì mà ko test. để ng khác test. ng ta làm được thì bạn đổ tại adm
    cũng đúng. cả 2 đều đúng

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Tôi ko hiểu bạn nghĩ gì khi cứ phải thắc mắc mãi vấn đề này ?
    Đã có thông báo của chúng tôi về việc các phúc lợi của gói quà VIP sẽ không có tác dụng trước khi Open Beta diễn ra. Và sau khi Open Beta vì có sai sót trong config nên phúc lợi mới chưa được bỏ hết. Đúng ra bạn là người biết có lỗi bạn phải báo cho BQT nếu bạn là 1 gamer tâm huyet . Đằng này bạn im ỉm và trục lợi cho cá nhân của mình để rồi sau khi BQT sửa lỗi thì bạn lại kêu gào lên.
    Hay thật !
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net

Like
    6
    Trích Được post bởi DauGau002 Xem bài viết
    lỗi là do ai. adm hay bạn. các member hầu như chẳng quan tâm. mình đi ngang qua phán 1 câu thế này:
    ADM thông báo trong thời gian đua top. gói vip kim cương khi được kích hoạt sẽ không có tác dụng
    Bạn là người đua top > 1 cái gói chắc chả nhằm nhò gì mà ko test. để ng khác test. ng ta làm được thì bạn đổ tại adm
    cũng đúng. cả 2 đều đúng
    Nếu bạn nói câu " Mình đi ngang qua , đọc và mình nghĩ không biết như này có đúng không ... " thì mình sẽ trả lời là " Ồ bạn nghĩ sai rồi , sự việc là như này ... như này .... v .v .. "

Nhưng bạn lại nói câu " Mình đi ngang qua và PHÁN 1 câu thế này .... " nên mình sẽ trả lời là " Não bạn để ở cốp xe rồi kìa , quay lại mở cốp lắp não rồi hãy cúi đầu nói chuyện tiếp với mình :') "

Senior Member
    Like
    37
    Được Like 34 lần trong 27 bài
    Trích Được post bởi Sexy Night Xem bài viết
    Nếu bạn nói câu " Mình đi ngang qua , đọc và mình nghĩ không biết như này có đúng không ... " thì mình sẽ trả lời là " Ồ bạn nghĩ sai rồi , sự việc là như này ... như này .... v .v .. "

Nhưng bạn lại nói câu " Mình đi ngang qua và PHÁN 1 câu thế này .... " nên mình sẽ trả lời là " Não bạn để ở cốp xe rồi kìa , quay lại mở cốp lắp não rồi hãy cúi đầu nói chuyện tiếp với mình :') "
    thua là thua. có cố gắng cũng chỉ mang nhục về mình. chúc bạn may mắn lần sau

Senior Member Mutizen's Avatar
    Like
    20
    Được Like 16 lần trong 11 bài
    Thông cảm với bạn! Thằng bạn mình đang chơi bên gamethu, thấy ra mắt Zeus liền rất háo hức quay lại, mua đồ ăn, nước uống dự trữ ngay tại bàn máy, quyết đua top, hô hào anh em bằng một thái độ không thể hào hứng hơn. Nó đua, đua điên cuồng không ngừng nghỉ, nhưng đến tầm 23h ngày open, nó nhận ra top 1 DW (mà nó theo đuổi) hơn nó cả 40-50 lần gì đó mà không thể hiểu vì sao. Nó chán, nó buồn và nghỉ luôn, bỏ lại sau lưng bao ấm ức, bao công sức hô hào anh em, quảng cáo sv mới. Và vì đó mình cũng mất 1 chiến hữu. Việc lỗi, hack mình biết là không thể 100% là ko có, MU nào cũng có cả nên mình vẫn chơi (chơi theo cách 1 người chơi chân chính) nhưng giai đoạn đua top open sever nó rất nhạy cảm, cho nên đề nghị BQT phải hết sức nghiêm túc trong giai đoạn này. Zeus là 1 sv mới theo QC là khác biệt, là đổi mới, do vậy mong các anh BQT sẽ xử lý thật nghiêm các thành phần hack, bug bằng cách khóa IP vĩnh viễn chứ ko phải là block acc, block acc này, nó lại mua acc khác... Mỏi tay quá, tạm thời em viết vậy đã. Cảm ơn các bạn, các anh đã đọc

Like
    6
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Tôi ko hiểu bạn nghĩ gì khi cứ phải thắc mắc mãi vấn đề này ?
    Đã có thông báo của chúng tôi về việc các phúc lợi của gói quà VIP sẽ không có tác dụng trước khi Open Beta diễn ra. Và sau khi Open Beta vì có sai sót trong config nên phúc lợi mới chưa được bỏ hết. Đúng ra bạn là người biết có lỗi bạn phải báo cho BQT nếu bạn là 1 gamer tâm huyet . Đằng này bạn im ỉm và trục lợi cho cá nhân của mình để rồi sau khi BQT sửa lỗi thì bạn lại kêu gào lên.
    Hay thật !
    Anh ạ ! Anh rất nhiều tuổi rồi nhưng em xin nói luôn câu này : Anh hãy đọc kĩ lại vấn đề em đưa ra , và suy xét kĩ nhân vật trong nội dung bài viết rồi hãy PHÁN nhé anh !

Bỏ qua cái tôi to lớn của các anh và đi sâu vào lòng member để hiểu họ thêm đi các anh ! Là một người tướng tài nếu muốn có quân trung thành thì trước hết là thu phục nhân tâm trong lòng binh sĩ anh ạ ! Dùng cường bạo chỉ có thể có được sự sợ hãi bề ngoài chứ không có được cái lòng trung đâu anh . Nhìn lại đi anh !

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi Mutizen Xem bài viết
    Thông cảm với bạn! Thằng bạn mình đang chơi bên gamethu, thấy ra mắt Zeus liền rất háo hức quay lại, mua đồ ăn, nước uống dự trữ ngay tại bàn máy, quyết đua top, hô hào anh em bằng một thái độ không thể hào hứng hơn. Nó đua, đua điên cuồng không ngừng nghỉ, nhưng đến tầm 23h ngày open, nó nhận ra top 1 DW (mà nó theo đuổi) hơn nó cả 40-50 lần gì đó mà không thể hiểu vì sao. Nó chán, nó buồn và nghỉ luôn, bỏ lại sau lưng bao ấm ức, bao công sức hô hào anh em, quảng cáo sv mới. Và vì đó mình cũng mất 1 chiến hữu. Việc lỗi, hack mình biết là không thể 100% là ko có, MU nào cũng có cả nên mình vẫn chơi (chơi theo cách 1 người chơi chân chính) nhưng giai đoạn đua top open sever nó rất nhạy cảm, cho nên đề nghị BQT phải hết sức nghiêm túc trong giai đoạn này. Zeus là 1 sv mới theo QC là khác biệt, là đổi mới, do vậy mong các anh BQT sẽ xử lý thật nghiêm các thành phần hack, bug bằng cách khóa IP vĩnh viễn chứ ko phải là block acc, block acc này, nó lại mua acc khác... Mỏi tay quá, tạm thời em viết vậy đã. Cảm ơn các bạn, các anh đã đọc
    Thực ra thì đua có rất nhiều cách , không phải MU nào cũng như MU nào ! Mình chọn cách nào đua tốt nhất , hiệu quả nhất ! Có thể đó là bạn bạn chưa tìm ra cách hợp lý nhất để chạy cùng người TOP 1 nên mới xảy ra khoảng cách xa như vậy , nhất là class DW . Theo mình thấy , class dw thật sự cũng k dễ đua chút nào !

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối