Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 9 của 9
    Senior Member Mutizen's Avatar
    Like
    20
    Được Like 16 lần trong 11 bài

Statusicon27 Góp ý về class MG, mong BQT xem xét

MG có skil hỏa diệm để PK và train rất hay vì nó kiêm luôn combo rất đẹp mắt. Không hiểu sao, giai đoạn cuối của ATN và đến nay là Zeus thì skill này lại bị fix thành skill có cho vui, tăng điểm các kiểu mà dmg vẫn rất bé, không thể sử dụng. MG vốn đã rất thua thiệt, mong BQT xem xét và trả lại skill này như trước kia vì nói thẳng ra là PK và train = chém sức mạnh rất chán. Train = chém sức mạnh toàn bị lỗi cứ được một lúc là chém quái không lên dmg, quái không chết, PK thì dmg nhỏ, yếu, chậm.
    Tóm lại: mong các anh xem xét lại 2 vấn đề
    1. Trả lại sức mạnh vốn có (như lúc đầu sv ATN) của skill Hỏa diệm (chém tạo thành vòng tròn lửa quanh người, khác với chém lửa)
    2. Fix lỗi auto, skill chém sức mạnh được tầm 5p là không lên dmg.
    Xin cảm ơn!

Game Master Sương Đêm's Avatar
    Like
    73
    Được Like 107 lần trong 84 bài
    Trích Được post bởi Mutizen Xem bài viết
    MG có skil hỏa diệm để PK và train rất hay vì nó kiêm luôn combo rất đẹp mắt. Không hiểu sao, giai đoạn cuối của ATN và đến nay là Zeus thì skill này lại bị fix thành skill có cho vui, tăng điểm các kiểu mà dmg vẫn rất bé, không thể sử dụng. MG vốn đã rất thua thiệt, mong BQT xem xét và trả lại skill này như trước kia vì nói thẳng ra là PK và train = chém sức mạnh rất chán. Train = chém sức mạnh toàn bị lỗi cứ được một lúc là chém quái không lên dmg, quái không chết, PK thì dmg nhỏ, yếu, chậm.
    1. Trả lại sức mạnh vốn có (như lúc đầu sv ATN) của skill Hỏa diệm (chém tạo thành vòng tròn lửa quanh người, khác với chém lửa)
    Xin cảm ơn!

Cảm ơn bạn đã thông báo, tất cả class sẽ còn một chút thay đối trước khi Alpha test kết thúc nên bạn cứ yên tâm nhé ! Mình sẽ gửi lên BQT kiểm tra lại vấn để này !

3. Các thành viên đã Like Sương Đêm cho bài viết này:

Mutizen (07-10-2015)

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Xin cảm ơn!
    chuẩn luôn. đang định quay lại chơi thử mg. mà mg mất skill hoả diệm ( combo ) lam không biết chơi class gì cho vui. vì bận công việc. ADM nên xem lại. và trả lại skil đó. cho mg. để chơi. hihihi

LĐTC Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    banyboon's Avatar
    Địa điểm
    Dương Minh Châu, Tây Ninh
    Like
    199
    Được Like 252 lần trong 213 bài
    1- ADM mới làm đc.
    2- Chém quái ko lên dame do lag quái và bác ko bít cách cày skill auto,mình auto MG làm master xuyên màn đêm vẩn ầm ầm ko lọt con quái nào.

Like
    20
    Trích Được post bởi banyboon Xem bài viết
    1- ADM mới làm đc.
    2- Chém quái ko lên dame do lag quái và bác ko bít cách cày skill auto,mình auto MG làm master xuyên màn đêm vẩn ầm ầm ko lọt con quái nào.
    1. Ý bạn là sao? Fix xong rồi ah
    2. Lag quái gì mà tắt auto đi, đánh dmg bay ầm ầm. Cài auto chả nhẽ có cách khác ngoài chọn skill và khoảng cách tấn công ah? Chỉ hộ cái

LĐTC Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    banyboon's Avatar
    Địa điểm
    Dương Minh Châu, Tây Ninh
    Like
    199
    Được Like 252 lần trong 213 bài
    1. Ý bạn là sao? Fix xong rồi ah
    2. Lag quái gì mà tắt auto đi, đánh dmg bay ầm ầm. Cài auto chả nhẽ có cách khác ngoài chọn skill và khoảng cách tấn công ah? Chỉ hộ cái
    1 Mình cũng vào test hết đame các class các kiểu + point chỉ có MG là dame to nhất,dù thủ yếu nhưng dame to bù qua cấn lại thì tạm ổn,còn skill bạn nói mình thấy ko quan trọng.
    2 Mình cài auto như thế này

8. Các thành viên đã Like banyboon cho bài viết này:

Racing (07-10-2015)

Senior Member MrNhat's Avatar
    Like
    32
    Được Like 34 lần trong 29 bài
    zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Like
    20
    Trích Được post bởi banyboon Xem bài viết
    1 Mình cũng vào test hết đame các class các kiểu + point chỉ có MG là dame to nhất,dù thủ yếu nhưng dame to bù qua cấn lại thì tạm ổn,còn skill bạn nói mình thấy ko quan trọng.
    2 Mình cài auto như thế này
    Chắc ông chưa chơi MG hồi còn chưa fix Hỏa diệm. Cái skill chém sức mạnh đi PK thì chỉ để làm cảnh thôi.
    Cài auto thế kia thì lúc bị lỗi chém sức mạnh, nó quay sang chém lửa thì nói chuyện gì

Senior Member Ging's Avatar
    Like
    98
    Được Like 39 lần trong 35 bài
    nói chung ad cần sửa lại MG như lúc open sv ATN chứ như bây giờ train = skill chém sức mạnh khổ phải trông

12. Các thành viên đã Like Ging cho bài viết này:

Mutizen (08-10-2015)