Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 28
    Member
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 4 bài

Vẫn chưa thấy admin bàn về vấn đề Tu Luyện nhận Pint của sv ZeSu

Một vấn đề mang tính quyết định sự tồn tại 2,3 tháng hay đc lâu dài của một sv theo kinh nghiệm của tôi giờ đây chính là vấn về Tu Luyện nhận Pint của môt nhân vật.
    Nếu cứ để tình trạng mái thoải Tu Luyện như các sv trước thì sv lại đi vào con đường lầy lội cũ,2,3 tháng là sập.
    Giờ các bạn có khoản thu từ gói VIP rồi ,nên các bạn có thể bỏ cái even gọi là ăn Pint đc rồi.
    Tôi xin tham mưu cho vấn đề Tu Luyện bằng cách như sau.
    1:Giới hạn max cho tổng mức tu luyện của một nhân vật là max 10k Pint nhận đc cho tất cả 4 dòng str,agi,vit,ene + lại.
    Ông nào ăn không ngồi dồi ,có thời gian cầy quốc thì max trước ,ông nào bận đi làm,bận chăm sóc vợ con thì max sau,về sau cũng = nhau,không ai hơn ai,như thế rất công bằng.
    PK và săn bos chỉ hơn nhau về đồ và kinh nghiệm,như thế rất hay.
    2:cần bỏ even ăn Pint.
    Mình có đôi điều góp ý như vậy,BTC đọc và xem xét.
    Ah gói VIP VÀNG nên để mức 100kG/1 tháng,không giờ 150kG của gói víp+100k G từ gói bùa x2kn ,là một tháng mất 250k vnd.hơi căng cho các bạn học sinh,sinh viên,người đi làm cũng it người mua gói VIP ây chứ.
    Tạo đc một sân chơi hay cho các game thủ ,khoản thu it đi 1 tý tị thôi,nhưng đổi lại BTC thu đc nhiều thứ về lâu dài đó.
    CHIENTHANH THANK.

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    Trích Được post bởi ledung297 Xem bài viết
    Một vấn đề mang tính quyết định sự tồn tại 2,3 tháng hay đc lâu dài của một sv theo kinh nghiệm của tôi giờ đây chính là vấn về Tu Luyện nhận Pint của môt nhân vật.
    Nếu cứ để tình trạng mái thoải Tu Luyện như các sv trước thì sv lại đi vào con đường lầy lội cũ,2,3 tháng là sập.
    Giờ các bạn có khoản thu từ gói VIP rồi ,nên các bạn có thể bỏ cái even gọi là ăn Pint đc rồi.
    Tôi xin tham mưu cho vấn đề Tu Luyện bằng cách như sau.
    1:Giới hạn max cho tổng mức tu luyện của một nhân vật là max 10k Pint nhận đc cho tất cả 4 dòng str,agi,vit,ene + lại.
    Ông nào ăn không ngồi dồi ,có thời gian cầy quốc thì max trước ,ông nào bận đi làm,bận chăm sóc vợ con thì max sau,về sau cũng = nhau,không ai hơn ai,như thế rất công bằng.
    PK và săn bos chỉ hơn nhau về đồ và kinh nghiệm,như thế rất hay.
    2:cần bỏ even ăn Pint.
    Mình có đôi điều góp ý như vậy,BTC đọc và xem xét.
    Ah gói VIP VÀNG nên để mức 100kG/1 tháng,không giờ 150kG của gói víp+100k G từ gói bùa x2kn ,là một tháng mất 250k vnd.hơi căng cho các bạn học sinh,sinh viên,người đi làm cũng it người mua gói VIP ây chứ.
    Tạo đc một sân chơi hay cho các game thủ ,khoản thu it đi 1 tý tị thôi,nhưng đổi lại BTC thu đc nhiều thứ về lâu dài đó.
    CHIENTHANH THANK.
    ko chơi với tu luyện gì cả lf đẹp nhất cứ giwosi hạn rs tốt và tăng tiền rs lên để admin kiếm thu nhập là ok

tất cả các vé event hay B S C L với BKHC mọi thử của game trả về cho game ko lên bán bất cứ thứ gì sẽ gây tình trạng mu có wedshop cái gì kiếm đc ở trong game thì vào game kiếm ko có mua bán gì ngoài wed cả là đẹp trai là lâu dài nhất

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    ko chơi với tu luyện gì cả lf đẹp nhất cứ giwosi hạn rs tốt và tăng tiền rs lên để admin kiếm thu nhập là ok

tất cả các vé event hay B S C L với BKHC mọi thử của game trả về cho game ko lên bán bất cứ thứ gì sẽ gây tình trạng mu có wedshop cái gì kiếm đc ở trong game thì vào game kiếm ko có mua bán gì ngoài wed cả là đẹp trai là lâu dài nhất
    và thêm nữa là hạn chế số acc trên 1 mánh tính như thế sẽ rất ổn tranh tình trạng close đồ đạc

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Vấn đề Tu Luyện đã được đưa vào thông tin ALPHA TEST sắp tới đây. Các bạn sẽ có dịp trải nghiệm.
    Còn rất nhiều thay đổi khác bao gồm điểm UT RS Over , Point Reset , Level Reset...v.v.v mà tại máy chủ ZEUS sẽ đổi mới hoàn toàn.
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net

Like
    364
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Vấn đề Tu Luyện đã được đưa vào thông tin ALPHA TEST sắp tới đây. Các bạn sẽ có dịp trải nghiệm.
    Còn rất nhiều thay đổi khác bao gồm điểm UT RS Over , Point Reset , Level Reset...v.v.v mà tại máy chủ ZEUS sẽ đổi mới hoàn toàn.
    anh có thể cho e hỏi là bỏ mấy cái đó hay là giới hạn em chỉ cần 1 câu thôi là bỏ hay giới hạn

Member
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 4 bài

- - - Updated - - -

và thêm nữa là hạn chế số acc trên 1 mánh tính như thế sẽ rất ổn tranh tình trạng close đồ đạc
    Tôi cũng đồng tình với ông về k bán đồ trên wet shop,chỉ cần BTC theo sát sv để cung ứng,không để thiếu quá mà thừa quá.còn acc trên 1 máy tính thì thế nào cũng đc,giới hạn cũng đc mà k cũng đc .còn vấn đề Tu Luyện thì giới hạn là đc, đã là Tu Luyện là phải lâu dài max 10k như tớ kến nghị cũng đc.

Thành Viên Guild Killers
    Like
    25
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    anh có thể cho e hỏi là bỏ mấy cái đó hay là giới hạn em chỉ cần 1 câu thôi là bỏ hay giới hạn
    chắc là giới hạn rồi

Like
    364
    Trích Được post bởi Mãnh Long Xem bài viết
    chắc là giới hạn rồi
    chưa biết giới hạn như nào nhưng cứ bỏ đi là đẹp nhất

Like
    472
    Giới hạn không cho chênh lệch quá lớn giữa người tu luyện và không tu luyện.
    Sẽ được trải nghiệm điểm tu luyện khi ALPHA TEST để nắm được chính xác các mốc của điểm Tu Luyện.
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net

Like
    364
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Giới hạn không cho chênh lệch quá lớn giữa người tu luyện và không tu luyện.
    Sẽ được trải nghiệm điểm tu luyện khi ALPHA TEST để nắm được chính xác các mốc của điểm Tu Luyện.
    em ko biết sao nhưng e góp ý cho a 1 chút là a lên bỏ đi thay vào đó a giới hạn rs và tăng tiền rs lên như thế rất ổn và anh vẫn có thu nhập đều

Like
    472
    em ko biết sao nhưng e góp ý cho a 1 chút là a lên bỏ đi thay vào đó a giới hạn rs và tăng tiền rs lên như thế rất ổn và anh vẫn có thu nhập đều
    Em yên tâm là Mốc Point Tu Luyện đã giảm rất thấp và để tu luyện đc không phải dễ như hiện tại. Anh cần nhấn mạnh là Tu Luyện sẽ không làm phân cấp lớn giữa người có tu luyện và ko tu luyện.
    Trước đây 1 cột max 30k thì giờ giảm chỉ còn max 6-10k . Mà muốn lên max 10k thì phai max cấp là 30 hoặc 50. Muốn max cấp này thì cần rất nhiều thời gian để có thể max. Tính ra tương đương 1 tháng chỉ có thể đạt mốc tu luyện nếu chỉ tu luyện vào 1 cột thì chỉ tối đa lên đến 5-6k point
    www.mu-hanoi.net

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối