Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 61
    Banned
    Like
    40
    Được Like 179 lần trong 77 bài

Thảo luận Item Open Beta Máy chủ Zeus

Chào các bạn, đã hơn 1 năm trôi qua với sự phát triển và hình thành của 3 server : Tình Yêu - Anubis và Athena. Điều các bạn mong muốn chắc chắn là sự ổn định giá cả thị trường và phát triển server. Cùng nhìn lại, góp ý và nâng cấp máy chủ Zeus mạnh mẽ nhất.

Ngay tại topic này các bạn hãy góp ý về các vấn đề Item, ngọc, Vcent, và lỗi Ingame đang tồn tại ở mức độ nhỏ nhưng chưa Fix triệt để.

1. Items: Nên rớt những items cấp độ 1,2,3 ở mức độ nhỏ, 4,5,6,7 ở mức độ hạn chế hoặc rất nhỏ hoặc chỉ rớt ở các sự kiện.

2. Ngọc và lông vũ: Hiện tại giá ngọc đã đi vào ổn định chưa? Hạn chế rớt ngọc sáng tạo hoặc đưa vào áp dụng cho 1 số nhiệm vụ bắt buộc như tu luyện hay tăng mốc khi RL... Lông vũ và ngọc lúc open tỉ lệ rớt có quá cao.

3. Vcent: Hiện tại Vcent là tiền tệ mua bán chính trong game. Cần ổn định tại các mốc nào? Giảm tỉ lệ lô đề hay tính phí quy đổi...

4. Lỗi ingame: Hiện tại chưa có SS nào là hoàn thiện nhất. Chính vì vậy BQT mong muốn các game thủ góp ý và phát triển để hoàn thiện Zeus tối đa.

Cảm ơn các bạn đã đọc và góp ý. Những topic thảo luận tiếp theo sẽ về sự kiện ingame và sự kiện forum để giúp các game thủ có thời gian thư giãn Mọi đóng góp riêng xin gửi về YH! hanoi_sukien.
    Last edited by Racing; 22-09-2015 at 01:01 PM. Lý do: Thảo luận chung

2. 2 thành viên Like Racing cho bài viết này:

Út Cưng (22-09-2015), adminTổng Cục Trưởng (24-09-2015)

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    Trích Được post bởi –HuyVn™ Xem bài viết
    Người ta đầu tư phải hơn người ko đầu tư chứ bác. Bỏ vài chục triệu ra sắm dàn máy tính song giờ lại hạn chế cắm vài acc thì ai mà cam tâm
    mình là mình góp ý để tranh những acc cắm đồ quá nhiều như các sv vừa rồi lạm phát đồ ẽ rẻ bèo thế lên là hạn chế cắm 10 acc 1 trên máy tính là cũng dư sức kiếm ăn rồi mà bác

Senior Member xmdoankoi's Avatar
    Like
    13
    Được Like 33 lần trong 32 bài
    tốt nhất 1 máy chỉ cắm 3 acc chứ 1 sv gặp 3 anh như meolak chắc đéo có đất mà đứng ^^

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    –HuyVn™'s Avatar
    Like
    25
    Được Like 30 lần trong 28 bài
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    mình là mình góp ý để tranh những acc cắm đồ quá nhiều như các sv vừa rồi lạm phát đồ ẽ rẻ bèo thế lên là hạn chế cắm 10 acc 1 trên máy tính là cũng dư sức kiếm ăn rồi mà bác
    Góp ý là 1 phần nhưng giả sử cậu là 1 trong những người cắm được vài chục acc mà bị hạn chế thì cậu sẽ nghĩ gì. Giờ mua máy tính khủng như vậy mục đích chính là để chơi game nhưng đùng 1 cái bị hạn chế thì sẽ ntn. Máy tính mình cũng chỉ cắm dc vài acc thôi nhưng suy nghĩ của mình k như vậy. Thiên hạ thường nói có tiền mua tiên cũng được cũng ko sai đâu

Like
    13
    Góp ý là 1 phần nhưng giả sử cậu là 1 trong những người cắm được vài chục acc mà bị hạn chế thì cậu sẽ nghĩ gì. Giờ mua máy tính khủng như vậy mục đích chính là để chơi game nhưng đùng 1 cái bị hạn chế thì sẽ ntn. Máy tính mình cũng chỉ cắm dc vài acc thôi nhưng suy nghĩ của mình k như vậy. Thiên hạ thường nói có tiền mua tiên cũng được cũng ko sai đâu
    đơn giản thôi đập máy đi rồi mua cái máy cùi hơn ^^

- - - Updated - - -

bác lôi em tiên ra đấy cái ^^

Banned
    Like
    40
    Được Like 179 lần trong 77 bài
    - Các bạn thảo luận trên tinh thần góp ý và thảo luận nhé Đừng lôi việc cá nhân.
    - Nghe lời thần gió hình như server sau sẽ giới hạn Acc nên các bạn cứ yên tâm nhé.
    - Phát triển để tất cả cùng trải nghiệm và hoàn thiện Từ game thủ xây dựng tình bằng hữu

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    cr7_Ronaldo's Avatar
    Like
    22
    Được Like 44 lần trong 31 bài
    3 4 acc la hop ly r chứ máy chục ác loạn sever .. chẳng muốn train vì toàn gặp bọn cày tiền

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    –HuyVn™'s Avatar
    Like
    25
    Được Like 30 lần trong 28 bài
    Trích Được post bởi xmdoankoi Xem bài viết
    đơn giản thôi đập máy đi rồi mua cái máy cùi hơn ^^

- - - Updated - - -

bác lôi em tiên ra đấy cái ^^
    Em làm gì có tiền nhưng công nhận 1 điều rằng có tiền là có tất cả

Senior Member
    Like
    8
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi Racing Xem bài viết
    - Các bạn thảo luận trên tinh thần góp ý và thảo luận nhé Đừng lôi việc cá nhân.
    - Nghe lời thần gió hình như server sau sẽ giới hạn Acc nên các bạn cứ yên tâm nhé.
    - Phát triển để tất cả cùng trải nghiệm và hoàn thiện Từ game thủ xây dựng tình bằng hữu
    theo cá nhân em thì ko fixx 1 cái gì hết
    chỉ fixx lỗi thôi
    ko có lỗi là quá đủ cho ae

saygoodbye
    Guest
    Trích Được post bởi cr7_Ronaldo Xem bài viết
    3 4 acc la hop ly r chứ máy chục ác loạn sever .. chẳng muốn train vì toàn gặp bọn cày tiền
    thế bọn cày tiền chúng nó ko bỏ tiền + công sức hay ngồi 1 ngày miệt mày cày à

Like
    13
    Em làm gì có tiền nhưng công nhận 1 điều rằng có tiền là có tất cả
    ko phải có tiền là có tất cả đâu ^^
    đừng hiêu sai nhé bạn à ^^

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi saygoodbye Xem bài viết
    thế bọn cày tiền chúng nó ko bỏ tiền + công sức hay ngồi 1 ngày miệt mày cày à
    thế mở game để chơi hay để cày tiền ^^