Kết quả 1 tới 10 của 35

Hybrid View

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    ý này khá là thiết thực về anti hack mình rất vui nếu admin anti hack đc 99% nhưng điều đó là rất khó thì phải, Nếu admin có thể chống hack trên hệ thống đc thì tốt quá thành viên nào hack báo lên hệ thống và từ đó admin Blook thẳng tay tất cả acc hack thì mu này sẽ rất phát triển thật sự rất nhiều người tâm huyết với mu-hanoi.net nhưng vì 1 số lý do mà phải bỏ đi mu khác thế lên mong admin trước khi ra sv mới này thì hãy chuẩn bị phần anti cũng như nghe ý kiến của các menber đóng góp cho mu mình ngày càng phát triển hơn ạ
    ..^^.. Lại có 1 sever mới sắp có rồi sao em , Vị thần Zeus,thần thoại tối cao của truyền thuyết Hy lạp..Nghe có vẻ thật là hấp dẫn đấy nhỉ, chắc có nhiều game thủ háo hức mong chờ lắm...^^..
    Kể chuyện thần thoại là mình cũng biết 1 chút rồi, thần thoại Hy lạp thủa bé cũng từng mơ ước, Thần Zeus tay trái cầm quyền trượng sấm sét đỉnh chóp hình đại bàng tung cánh,tay phải nắm giữ thần Nike, với sức mạnh vô song cai quản thiên đàng chúa tể của các vị thần...À mà cũng chính vì lẽ đó trong thần thoại Hy Lạp thì Zeus là vị thần nhàn nhã nhất,chẳng phải làm gì cả..^^.. nên mới có câu châm ngôn: Nhàn vi cư bất thiện... Thần Zeus hàng ngày chẳng có việc gì làm là nhìn xuống trần gian,cái chuồng của nhân loại, nhìn khắp thiên đàng,khắp ngõ ngách... xem có em nào xinh tươi ngon ngọt ko là phóng xuống lao ra bắt ngay về thịt..^^.. Lớn bé già trẻ cứ ngon cứ ngọt cứ béo béo, hoặc nuôi cho em nó béo là rồi mới thịt..^^.. Thật đúng là đáng ước ao...Zeus thật là tuyệt vời,ước mơ của mỗi chàng trai nhỉ ....^^..
    P/s: Chào mừng chúng ta lại có 1 Zeus thần thoại trong MU-hanoi.net ....

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    ..^^.. Lại có 1 sever mới sắp có rồi sao em , Vị thần Zeus,thần thoại tối cao của truyền thuyết Hy lạp..Nghe có vẻ thật là hấp dẫn đấy nhỉ, chắc có nhiều game thủ háo hức mong chờ lắm...^^..
    Kể chuyện thần thoại là mình cũng biết 1 chút rồi, thần thoại Hy lạp thủa bé cũng từng mơ ước, Thần Zeus tay trái cầm quyền trượng sấm sét đỉnh chóp hình đại bàng tung cánh,tay phải nắm giữ thần Nike, với sức mạnh vô song cai quản thiên đàng chúa tể của các vị thần...À mà cũng chính vì lẽ đó trong thần thoại Hy Lạp thì Zeus là vị thần nhàn nhã nhất,chẳng phải làm gì cả..^^.. nên mới có câu châm ngôn: Nhàn vi cư bất thiện... Thần Zeus hàng ngày chẳng có việc gì làm là nhìn xuống trần gian,cái chuồng của nhân loại, nhìn khắp thiên đàng,khắp ngõ ngách... xem có em nào xinh tươi ngon ngọt ko là phóng xuống lao ra bắt ngay về thịt..^^.. Lớn bé già trẻ cứ ngon cứ ngọt cứ béo béo, hoặc nuôi cho em nó béo là rồi mới thịt..^^.. Thật đúng là đáng ước ao...Zeus thật là tuyệt vời,ước mơ của mỗi chàng trai nhỉ ....^^..
    em là e rất thích cái tay cầm quyền trượng với chim kia kìa sv mới khả năng cao là e chơi con đấy để xem sv mới có nhiều khác biệt đc hay ko và trải nghiệm cùng các game thủ nói đi nói lại vấn là mấy vấn đề cần đc giải quyết thật mạnh tay thì mới có những sự khác biệt mong là sv mới có a chơi và sánh bước bên em

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    em là e rất thích cái tay cầm quyền trượng với chim kia kìa sv mới khả năng cao là e chơi con đấy để xem sv mới có nhiều khác biệt đc hay ko và trải nghiệm cùng các game thủ nói đi nói lại vấn là mấy vấn đề cần đc giải quyết thật mạnh tay thì mới có những sự khác biệt mong là sv mới có a chơi và sánh bước bên em
    A có đọc những topic của adm hay 1 số mod, tuy vậy a chưa thấy sự cụ thể rõ ràng lắm về 1 sv có thể tồn tại lâu dài cả, ít nhất là a chưa thấy dc sự ước lượng toan tính trong lời nói của của mọi người, có chăng a nghĩ 1 chút vệ sự xung đột của nhiều ý kiến, và có lẽ sẽ còn phát sinh ra nhiều vấn đề khác nữa. Nhưng dù sao cũng hi vọng sẽ có 1 sv thành công và tồn tại đủ tgian và ko gây quá nhiều thất vọng cho các game thủ. Chơi DL đi em, ở 1 sv mà tgian có thể tồn tại lâu bền 1 chút, một chút khởi đầu thì hơi khó khăn, nhưng DL luôn xứng đáng để chơi nó..^^.. 1 mình 1 ngựa 1 cây thương ..^^.. làm chủ G chơi DL cũng thật là tuyệt mà

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    NhimSuper's Avatar
    Like
    40
    Được Like 95 lần trong 77 bài
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Xin Lỗi A Em Đã Tìm Được 1 Cái MU mà nơi Đó ADM giám Nói Và Giám Làm Antihack thì ? Phải Nghĩ Đến Còn MUHN Này Gắn Bó Với Em cũng Từ 2010 Nhưng Tại Sao 1 cai MUHN lâu Và Đông Menber Như Thế Mà cái Antihack = 1 cái MU cùi bắp Nhất VN Ai cũng Nói MUHN 10 Thằng 8 Thằng Hack ( Cứ nói đên hack là Những Menber mới đã chăn nản Và k muốn Ở lại cái MUHN Này nữa ) MUHN giờ Xike TungLouis ThanGa HaiXom đi hêt Thì làm gì còn Ai Đầu từ mạnh nữa ( bỏ 1 số tiền lớn mà đem lại 1 cái sân Chơi k công = như vậy ai Choi dc nưa) Và Những AE đó đã Tìm dc 1 nơi bỏ những đồng tiền ra cảm thấy vui vẻ và hòa hứng