Trang 12 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối
Kết quả 111 tới 120 của 162
    Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài

Zeus - 1 Phong Cách Hoàn Toàn Mới ? Hãy Góp Ý Cùng Chúng Tôi !

Các game thủ thân mến !

Như các bạn đã biết vào đầu tháng 10 tới đây , Mu Hà Nội sẽ ra mắt máy chủ mới Zeus với sự thay đổi rất lớn cả về chất lượng cũng như phong cách làm việc. Trước đây các bạn thường than phiền về MUHN như :
    • Đi theo lối mòn của những sv trước,
    • Không có sự đổi mới gameplay dẫn đến nhàm chán ,
    • Ra nhiều Event mang tính chất hút máu , nhiều Point dẫn đến chênh lệch giữa người chơi
    • Hỗ trợ chưa được linh hoạt và thái độ phục vụ chưa được tốt
    • Máy chủ và website hoạt động không ổn định , giật , lag
    • Antihack chưa được tốt .v.v.v

Còn rất nhiều nữa mà có thể chúng tôi vẫn chưa thể liệt kê ra hết , chỉ có các game thủ là người chơi mới tự cảm nhận đc nhưng chưa có dịp đc nói ra nguyện vọng cũng như mong muốn của mình.
    Giờ đây , Máy chủ Zeus - 1 Phong Cách Hoàn Toàn Mới được ra mắt để đáp lại toàn bộ những tâm tư , nguyện vọng của các bạn. BQT MUHN rất mong nhận được tình cảm và sự góp ý chân thành của các game thủ tại máy chủ Zeus vào tháng 10-2015.
    Các trường hợp chửi bậy , bôi xấu BQT ...v.v sẽ bị Xóa bài và Ban nick không cần cảnh báo trước. Rất mong các bạn chú ý !

Tổng Cục Trưởng
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net

2. 3 thành viên Like Tổng Cục Trưởng cho bài viết này:

Út Cưng (23-09-2015), Gia Đình (19-09-2015), Theboy (21-09-2015)

Member
    Like
    4
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    nói tóm lại 1 câu khỏi bàn tán nhiều nữa hãy làm như MU FPT vì nó là mu thấy tồn tại lâu nhất và sôi động nhất từ năm 1999 cũng như mu hà nội thời soul hồng ngày xưa, giờ mu lậu nhiều các game khác cũng nhiều, admin muốn duy trì sv ổn đỉnh thì cần có công thức,
    SV ổn đỉnh và lâu dài = admin làm việc sắt sao+ cân bằng đồ đạc trong game cũng như ngoài game( event, ngoc, vc, gc, kể cả lô đề)+ game thủ chân chính (bao gồm sinh viên, học sinh, công nhân, kể cả viên chức) tất cả phải có ý thức từ việc hack đến văn hóa trong game + kinh phí ( game thủ nên có kinh phí đóng gop để sv tồn tại nhưng hợp lý vợi mọi thành phần ko bắt buộc, admin nên bỏ kinh phí sv antihack và thái độ phục vụ để sv hoạt động tốt là bắt buộc nhưng phải hợp lý )+ ý kiến thêm của các ban
    P/S: mình ko nói là nhiều tuổi nhưng cũng đầu 3 đít chhơi vơi rồi đánh mu từ thời đầu mới có ss1 2, MU vietnamnet rồi đến FPT rồi hà nội thời xưa chỉ thấy MU FPT là tốt và lâu dài đơn giản vì họ là công ty lớn có thể bỏ dc kinh phí ra còn bây giờ ta phải hiểu cho admin là rất khó làm điều đó vậy các game thủ tạo điều kiện và cùng admin làm 1 mu tồn tại ko những 1 năm 2 năm còn có thể đến mãi mà ko ai muốn bỏ nữa vì khi đã tồn tại lâu rồi, thì ko ai muốn bỏ đứa con tinh thần cả khi ra sv mới họ cũng sẽ chơi và họ cũng sẽ chơi cả sv cũ mà ko bán acc hay để nó nằm ngủ mãi mãi, xin hết
    lính mới anh em cứ gạch đá có gì sai mong thông cảm
    PhiHung DW guild LIONKING sv TinhYeu mu FPT, guild Killes sv ATN

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    theo mình ADM nên GHRS 10/ ngày chẵn hạn tăng exp vì nhìu ae không có time đi làm cã ngày về chĩ chơi đc buỗi tối
    ko nên bán bùa chaos xoay +15 ko mất đồ vì sẽ làm giãm đi giá trị + đồ nên ko hay lắm mình chĩ góp ý vậy thôi

- - - Updated - - -

sao adm ko làm cái nói chuyện trên 4 rum cho ae vào spam tý cho vui

Senior Member Đạt Warlord's Avatar
    Like
    5
    Được Like 34 lần trong 14 bài
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết

Các game thủ thân mến !

Như các bạn đã biết vào đầu tháng 10 tới đây , Mu Hà Nội sẽ ra mắt máy chủ mới Zeus với sự thay đổi rất lớn cả về chất lượng cũng như phong cách làm việc. Trước đây các bạn thường than phiền về MUHN như :
    • Đi theo lối mòn của những sv trước,
    • Không có sự đổi mới gameplay dẫn đến nhàm chán ,
    • Ra nhiều Event mang tính chất hút máu , nhiều Point dẫn đến chênh lệch giữa người chơi
    • Hỗ trợ chưa được linh hoạt và thái độ phục vụ chưa được tốt
    • Máy chủ và website hoạt động không ổn định , giật , lag
    • Antihack chưa được tốt .v.v.v

Còn rất nhiều nữa mà có thể chúng tôi vẫn chưa thể liệt kê ra hết , chỉ có các game thủ là người chơi mới tự cảm nhận đc nhưng chưa có dịp đc nói ra nguyện vọng cũng như mong muốn của mình.
    Giờ đây , Máy chủ Zeus - 1 Phong Cách Hoàn Toàn Mới được ra mắt để đáp lại toàn bộ những tâm tư , nguyện vọng của các bạn. BQT MUHN rất mong nhận được tình cảm và sự góp ý chân thành của các game thủ tại máy chủ Zeus vào tháng 10-2015.
    Các trường hợp chửi bậy , bôi xấu BQT ...v.v sẽ bị Xóa bài và Ban nick không cần cảnh báo trước. Rất mong các bạn chú ý !

Tổng Cục Trưởng
    --Em còn điều muốn Góp ý vs a Hòa TCT:
    là nên giảm số lượng cho 1 máy log số nick cho phù hợp k nên để 1 máy quá nhiều nick...
    -Và Các A nên Sem Lại :
    Từng Class cho phù hợp vs dame và thủ như các SV nhiều class quá mạnh nhiều clas lại quá yếu k ai chơi(các A test thử trước để đỡ tránh tình trạng nhiều member phàn nàn lại test lại mất công )Và Sét Even nên để Luck +1op.thế Thì Ae mơi chịu khó kiếm đồ mà dùng cho = nhau chứ để sét even 2op dường như khá trênh lệch vs các member..
    -Và em Muốn TCT quan tâm hơn đến Game như các Vụ hack speed vs Bug + lỗ thủng Bảo mật của game tránh như Sv Athena gây các member bỏ game vì nhiều đồ suất hiện vô Lý...
    -Toàn Ae Tâm Huyết Mu-hanoi.net chắc cũng chỉ muốn chơi và thể hiện mình nên e góp ý vs các A quan tâm đến Game để Mu-hanoi.net bên Vững Lâu dài...
    -Mong Các a sem Lại sớm thế trước ngày ra thông tin Sver Và ALL phatest cho Ae dc chơi 1 Sever Hoàn Hảo thể hiện Tài Năng chứ k phải = các Phần Mềm...( Mong các A làm việc để Máy chủ Zeus - 1 Phong Cách Hoàn Toàn Đẹp)

Senior Member huybote3's Avatar
    Like
    22
    Được Like 25 lần trong 25 bài
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    có killer bạn khỏi lo việc ko có Đ Đ

có Đ Đ ko biết mạnh hay yếu chủ yếu là muốn pk lúc rảnh và giải trí thế lên yên tâm đi bạn ơi

cũng hóng tới ngày đó lắm ....
    ngày ấy sẽ đến

Thành Viên Guild Killers
    Like
    25
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    mấy ý kiến khó mà thực hiện

Member
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    1 -Cần giới hạn tu luyện mình nghĩ mỗi nhân nhật chỉ cho max tu luyện là 10k Point tổng là đẹp,sự chênh lệc quá nhiều về Point,khiến các game thủ nản mà bỏ,và để còn cho người chơi sau đuổi kịp cân bằng.mình trước chơi bên MUFPT,cái j cũng có giới hạn,ông nào cầy trâu bò thì max trước,ông nào bận đi làm bận chăm sóc vợ con thì max sau,cuối cùng cũng bằng nhau, như thế rất hay.
    2-B và S không bán trong wetshop cũng đc,nhưng đội ngũ dám sát phải theo sát sv,kịp thời điều chỉnh cung ứng nhu cầu CẦN của sv,không để giá B,S quá cao ,cao hơn cả giá trị đồ cần đập nên nhiều lần ( điển hình sv athena,khóc thét với đống đồ thần ,không ai mua về đập quay lông 3 vì giá B,S đập nên bộ quay+9 thì cũng gấp mấy lần đồ thần,lần đầu tiên thấy một sv đồ thần không ai mua)
    3-còn sức mạnh của mỗi nhân vật thì để như của sv athena cũng đc,thấy cũng cân bằng DK,DL,RF,SUM,EF,mọi người chơi cũng đông còn MG với DW thì tăng tý cũng đc.
    4- BOSS cao nhất là KD thì admin tính tầm nhận vật RL 2/300,hoặc 50k-60k bắt đầu cho ăn đc KD là đẹp,đề còn tạo sân chơi PK boss và đi sky của ae,không như sv athena nhàn chán quá.RL 3/500 mới bắt đầu ăn đc KD ae nghỉ hết rồi còn đâu.kinh nghiệm của mình là vậy.admin nhớ đọc nhé.

Member
    Like
    2
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi ledung297 Xem bài viết
    1 -Cần giới hạn tu luyện mình nghĩ mỗi nhân nhật chỉ cho max tu luyện là 10k Point tổng là đẹp,sự chênh lệc quá nhiều về Point,khiến các game thủ nản mà bỏ,và để còn cho người chơi sau đuổi kịp cân bằng.mình trước chơi bên MUFPT,cái j cũng có giới hạn,ông nào cầy trâu bò thì max trước,ông nào bận đi làm bận chăm sóc vợ con thì max sau,cuối cùng cũng bằng nhau, như thế rất hay.
    2-B và S không bán trong wetshop cũng đc,nhưng đội ngũ dám sát phải theo sát sv,kịp thời điều chỉnh cung ứng nhu cầu CẦN của sv,không để giá B,S quá cao ,cao hơn cả giá trị đồ cần đập nên nhiều lần ( điển hình sv athena,khóc thét với đống đồ thần ,không ai mua về đập quay lông 3 vì giá B,S đập nên bộ quay+9 thì cũng gấp mấy lần đồ thần,lần đầu tiên thấy một sv đồ thần không ai mua)
    3-còn sức mạnh của mỗi nhân vật thì để như của sv athena cũng đc,thấy cũng cân bằng DK,DL,RF,SUM,EF,mọi người chơi cũng đông còn MG với DW thì tăng tý cũng đc.
    4- BOSS cao nhất là KD thì admin tính tầm nhận vật RL 2/300,hoặc 50k-60k bắt đầu cho ăn đc KD là đẹp,đề còn tạo sân chơi PK boss và đi sky của ae,không như sv athena nhàn chán quá.RL 3/500 mới bắt đầu ăn đc KD ae nghỉ hết rồi còn đâu.kinh nghiệm của mình là vậy.admin nhớ đọc nhé.
    các cái kia mình cũng ủng hộ bạn nhưng cái event ăn poin mình cho 10k vẫn là nhiều so với a.e đi làm giả dụ bạn bận đi công tác 2 tuần trong khí đó 2 tuần đấy bạn về thì hết event ăn poin mà bạn = lần rs nguời ta nhưng thua 3 - 5 k poin thôi bạn có thấy ức ko

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    Trích Được post bởi huybote3 Xem bài viết

cũng hóng tới ngày đó lắm ....
    ngày ấy sẽ đến
    nghĩ đến đó thây vui rồi

Senior Member Sabo's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi ledung297 Xem bài viết
    CTC hàng tháng sớm chút nữa bác ơi , phần thưởng giảm đi cũng đc nhưng phải tạo sân chơi lớn cho ae thể hiện

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    CTC thì cứ 1 tháng 1 lần là đẹp