Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 20
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 5 lần trong 4 bài

HumXam vào đọc nhé

Ở bài trước tôi nói sai gì ah mà ông chửi tôi.tôi nói sai gì ko mà ông vào chửi bậy để mod khóa bài tôi. ông ném vài mét đi đc trong khi tôi xin 50k ko cho. tôi nghèo+ mới chơi tôi mới phải đi xin người ta <lượng chao trian ko đủ để rs> .ông xem ông đối nhân sử thế như vậy có đc ko. hò hét ném vc tỏ vẻ ra oai với người khác trog khi người ta xin 1 đồng ko cho .hay là sợ tôi ở Guild đối địch nên ko dám cho xin lỗi đi tôi chẳng ở phe nào cả .tôi chỉ là 1 thằng cùi + mới chơi thôi < vô danh tiểu tốt> .Nhìn lên thì ông tranh đua top còn nhìn xuống thì coi người khác như cỏ rác.văn hóa ngoài đời thế nào thì văn hóa trong game như vậy.ông chắc lớn rồi biết nghĩ rồi nhưng ko thấy lòng thương người để ở đâu <khinh người quá, xin mỏi miệng mà ko cho >.xã hội bù đắp lên 1 con người hoàn thiện.tôi thấy ông nên biết yêu thương và đùm bọc mn nhìu hơn đừng có hở ra 1 tí là đờ mờ này đờ kia. để mà nói thì còn nhìu ko nói hết. xin phép dừng bút tại đây.
    p/s :nếu mai anh HumXam ném vc em vẫn mong anh cho em ít tiền để rs.tk!
    p/s: '' Cấm mọi lời nói tục trong bài viết của em nhé ''

2. 2 thành viên Like ChiKun cho bài viết này:

betiteo (17-09-2015), Great (17-09-2015)

Banned Còi Đua Đòi Muzik's Avatar
    Địa điểm
    - ♥ Gia Lâm ♥ - :x*
    Like
    935
    Được Like 912 lần trong 812 bài
    - vụ này căng quá
    - lót dép hóng

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Được Like 97 lần trong 89 bài
    căng vkl chủ thớt

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    Thôi ADM khoá rồi thì thôi vậy? Trong bài trước mọi người đều nói nhau cũng ghê đấy nên tôi nghĩ nên dừng lại ở đây, SV thi thoảng cũng có cái thế để mà có chuyện mà nói chứ. Còn câuj mới chơi đừng nghĩ mình là cùi cả vì ai mới chơi chả thế cỏ bản là chơi trc hay sau thôi. Tôi không phải là HumXam nhưng công nhận bài viết của câu hay đấy, tôi biết HumXam cũng ko muốn nói ra vậy đâu nhưng do ức chế nên mới vậy thôi cậu. Theo tôi nên để mọi chuyện lắng xuống chúng ta hay nhìn vào phía trc đây chỉ là trò chơi thôi mà cậu chứ ko phải thương trường mà cần cạnh tranh nhau. Xin có đôi lời gửi tớin những ai liên quan tới việc này.

Banned
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    hóng vớiiiiiiiiiiiiiiii

Member
    Like
    11
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Hia hia , ko chơi với công tử bạc liêu đời 2015 ^^

Senior Member Theboy's Avatar
    Like
    28
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi hungMC Xem bài viết
    Thôi ADM khoá rồi thì thôi vậy? Trong bài trước mọi người đều nói nhau cũng ghê đấy nên tôi nghĩ nên dừng lại ở đây, SV thi thoảng cũng có cái thế để mà có chuyện mà nói chứ. Còn câuj mới chơi đừng nghĩ mình là cùi cả vì ai mới chơi chả thế cỏ bản là chơi trc hay sau thôi. Tôi không phải là HumXam nhưng công nhận bài viết của câu hay đấy, tôi biết HumXam cũng ko muốn nói ra vậy đâu nhưng do ức chế nên mới vậy thôi cậu. Theo tôi nên để mọi chuyện lắng xuống chúng ta hay nhìn vào phía trc đây chỉ là trò chơi thôi mà cậu chứ ko phải thương trường mà cần cạnh tranh nhau. Xin có đôi lời gửi tớin những ai liên quan tới việc này.
    HumXam và Mc THÌ KHÁC MẸ GÌ NHAU @@. SAO 2 HÔM NAY K THẤY ẲNG NỮA NHỈ

2 THẰNG CHƠI CHUNG NHAU ACC. K BIẾT AI THỂ HIỆN VỤ NÉM VC TA

Đại gia Only vẫn muốn kèo ném vc với HX nữa đó. ► Hãy thể hiện đi thôi ♫0♫0♫0♫0♫

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    Ăn nói đã biết không tử tế rồi mấy hôm nay ta đi công tác suốt không có thời gian mà cày đâu nha nên ăn nói cho cẩn thận vào. Còn góp VC lại để chơi vời HumXam thế mà cũng nói.

Banned Còi Đua Đòi Muzik's Avatar
    Địa điểm
    - ♥ Gia Lâm ♥ - :x*
    Like
    935
    Được Like 912 lần trong 812 bài
    - G Girlxinh kém quá
    - bao giờ mới = đc Luxury

Thành Viên Guild 1stVipTN Hoangnhi's Avatar
    Like
    36
    Được Like 6 lần trong 6 bài

Statusicon25

Chào ông bạn xin vcent của tui.hi qua mấy bài viết vừa rồi tui thấy ông bạn có vẻ am hỉu mu này lắm. Mới chơi sv ht đúng ko hi.tôi có quen ông ko .Tôi ko cho người ko quen nhé tui có thể ném vcent di hay cho ng tui quý thui.Ông bạn có niềm đam mê game này k.hi ông ban có 2 chân 2 tay co khối óc đẻ suy nghĩ như người ta cũng có chung niềm đa mê chơi game này .người ta nạp thẻ chơi còn ông thì đi xin là sao?Sao ong k biết vể tui lại jam phát biểu tui k thương ng.Tui có thể cho Tiền những ng ăn mày k nơi nương tựa xin từng miếng ăn.chú k thừa tiền cho những đứa rảnh k làm j ngồi cả ngày trên mạng chơi game kiếm dc 6 viên Chao .Chào thân ái.
    name: Hoàng Thiện Tú
    in Game :HoangNhi
    Guild: 1stVipTn
    SDT : 0982 248 765

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối