Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 5 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 tới 50 của 101

Chủ đề: Acc Honda !

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài

Acc Honda !

ADM bảo pm yh để giải quyết, xong k thấy trả lời rồi k giải quyết cho, tôi chả hiểu ADM làm ăn cái kiểu gì.Độ nhiệt tình của các bạn giờ đang ở đâu thế ?

Senior Member
    Like
    80
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi misstran89 Xem bài viết
    lại cứ là k giải thích đc đâu, ADM đưa ra vấn đề xong bảo member k giải thích đc, tôi chưa thấy ADM làm chuẩn tí nào. Dup k Dup, hack k hack, cứ giao dịch trùng IP là block, bạn đưa tay lên đầu xem còn cái mũ quan k nào, mất rồi đi kiếm lại thôi
    Minh ko giải thích đc thi block. Còn mấy ổng ko giải thích đc câu hỏi của m, thì ko ý kiến gi cả.

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi HoangGia99 Xem bài viết
    Minh ko giải thích đc thi block. Còn mấy ổng ko giải thích đc câu hỏi của m, thì ko ý kiến gi cả.
    ý là các quan cứ thích là block đấy ông à, vui vui lên là block vài mem cho đỡ chán ấy mà

Senior Member
    Like
    80
    Trong 1 phiên toà xét xử :
    Chủ toạ hỏi nghi phạm câu hỏi liên quan đến công nghệ người ngoài hành tinh. Nghi phạm ko trả lời đc block nick
    Khi nghi phạm hỏi lại Chủ tọa 1 câu hỏi của học sinh cấp 1. Chủ toạ ko giải thích dc.
    Kết quá vẫn là bị block nick

Senior Member
    Like
    0
    Trong 1 phiên toà xét xử :
    Chủ toạ hỏi nghi phạm câu hỏi liên quan đến công nghệ người ngoài hành tinh. Nghi phạm ko trả lời đc block nick
    Khi nghi phạm hỏi lại Chủ tọa 1 câu hỏi của học sinh cấp 1. Chủ toạ ko giải thích dc.
    Kết quá vẫn là bị block nick
    làm quan bao giờ chẳng thế ông à, Nhàn cư vi bất thiện, cứ thỉnh thoảng là phải tống vào người vào hỏa lò mới có cái để bàn tán chứ

Administrator LegendHeroes's Avatar
    Like
    97
    Được Like 525 lần trong 290 bài
    Bạn trả lời giúp mình 1 số câu hỏi :
    Đồ bất hơp pháp nghĩa là sao. Đồ dupe hay gì. hay đồ nó săn đc ?
    Sau khi GD với ID anhtroc thì 1 trong 2 acc có xuất hiện thêm cây CV nào tương tự ko?
    2 bên chỉ là gd xem đồ, chưa bên nào đồng ý. Thì chẳng lẽ ID anhtroc gd với trăm ng, khoá tài khoản cả trăm hả ?
    Đề nghĩ bạn giai thich các câu hỏi trên. Nếu ko giải thích đc như vậy la chưa đủ bằng chứng thuyết phục
    Đồ bất hợp pháp không rõ nguồn gốc nhé . Chúng tôi đang yêu cầu các bạn giải thích vì sao tất cả các acc liên quan đều chung 1 ip game mà các bạn vẫn nói không ngồi cùng không chơi cùng thì chỉ làm khó cho các bạn mà thôi .
    Luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu .
    My Yahoo : Hanoi_LegendHeroes

Senior Member
    Like
    80
    Trích Được post bởi LegendHeroes Xem bài viết
    Đồ bất hợp pháp không rõ nguồn gốc nhé . Chúng tôi đang yêu cầu các bạn giải thích vì sao tất cả các acc liên quan đều chung 1 ip game mà các bạn vẫn nói không ngồi cùng không chơi cùng thì chỉ làm khó cho các bạn mà thôi .
    Ông khoá ID anhtroc suôt từ vừa rối đến giờ nó chêt đâu ko vào mà giải thích xem cây CV từ đâu ra nhi?
    Bọn t ko ngồi cùng nhau chẳng lẽ cứ phải trả lời ngồi cùng nhau thì mới hài lòng ông đc hả? Vay thi cần gì phải hỏi nữa.
    Gd xem đồ chưa hề ok hay đồng ý thì chết ai.
    Tôi cũng đang hỏi bạn Sau khi gd xem đồ với IP anhtroc thì acc cua tui và nó có xuất hiện thêm cây CV tương tự nào ko
    Nếu như xem đồ vẫn chỉ acc nó có cây CV đó, ko xuất hiện cây thu 2. Và acc t cũng ko có cây nào như vây thi là măc tội gi thế. Giải thích giúp t cái

Senior Member
    Like
    47
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Độ nhiệt tình ở đâu à. Ăn 100tr sv này rồi chờ sv mới lại nhiệt tình thôi, hỏi thế cũng hỏi
    Làm ăn càng ngày càng chán...

Senior Member
    Like
    80
    Trích Được post bởi ChuKhiBuon Xem bài viết
    Độ nhiệt tình ở đâu à. Ăn 100tr sv này rồi chờ sv mới lại nhiệt tình thôi, hỏi thế cũng hỏi
    Làm ăn càng ngày càng chán...
    Mấy bạn lập topic riêng đi. Làm thế chết oan bọn mình đấy

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi LegendHeroes Xem bài viết
    tôi chả hiểu bạn dựa vào đâu cứ nói tôi vs HoangGia99 là cùng 1 người, rồi trung cả IP. Tôi vs ông ý còn chả ai biết ai. K hiểu các bạn làm ăn kiều gì, tôi chơi game cũng chỉ reset vs mua bán đồ, bạn bắt tôi phải tìm hiểu cả IP, bạn làm như là thằng sửa ống nước = cái thằng đợ điện ý. Rồi lại đồ bất hợp pháp, thế sao bạn làm gameplay, k ghi rõ luôn thông tin trên đồ là bất hợp pháp hay k bất hợp pháp đi, để bọn tôi dễ phân biệt

Senior Member
    Like
    80
    Trích Được post bởi MeoHoang1102 Xem bài viết
    IP hiện tại của bạn là : 113.162.77.170. của misstran89 cũng là : 113.162.77.170. của Honda cũng là : 113.162.77.170.

Bạn giải thích gì về vấn đề này ?

Đương nhiên , tất cả các ID liên quan đến IP này đều đã bị khóa.
    Tại sao DaiCaHieu vẫn chơi mà bạn bảo bị khoá là sao?

Trang 5 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối