Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 43
    Senior Member MrNhat's Avatar
    Like
    32
    Được Like 34 lần trong 29 bài

ADM có thẩm quyển vào giải thích thỏa đáng vẫn đề ủy thác

Như tiêu đề tôi không hiểu tại sao 3 nhân vậ ATN là TieuLongNu
    OngTuongHN
    NguoiCoDoc ngay thứ 7 chủ nhật lại có từ 3k/7k ( 3000 đến 7000)điểm Ủy thác trong 2 ngày.mà không thấy bị trừ 50% buổi trưa là bao nhiêu
    Tôi theo dõi thấy khoảng 3h họ lại lên 1000 điểm
    Tôi cho là họ cày overr cũng không đến mức đấy
    vì tôi top all 6 đến 25 cày 1 lần dc 6 điểm nhiều nhất mới có 12 điểm
    mà tôi thấy 3 nhân vật này đa phần đứng ủy thác noria và lo ren.kể cả họ đổi điểm tích lũy cũng k khủng tới vậy
    Ủy thác 23h/1 ngày 780 điểm nếu max 1 ngày 23h ủy thác

- - - Updated - - -

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Like
    32
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Chúng tôi đã kiểm tra 3 nhân vật này đều thực hiện Reset Over 400-500 lần / 1 ngày nên điều họ có số điểm UT đó là bt nhé.
    Qua 12h trưa bạn bắt đầu chạy Rs Over thì bạn có 24 tiếng để không bị trừ 50% điểm UT.
    Nhưng Anh Hòa Em Thấy 3 Nhân Vật Này đa phần đứng sv1 mà có thấy chạy rs đâu mà ghê vậy

Chủ Guild LuuManh
    Guild LuuManh

Like
    30
    Được Like 59 lần trong 46 bài
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Tất cả nv nào đang chơi tại Athena đều bị trừ điểm UT hết bạn nhé. Nếu bạn biết nv nào ko bị trừ vui lòng cho tôi 1 số tên nv để kiểm tra.
    sao vẫn chưa bị chia điểm UT vậy gm

Senior Member
    Like
    28
    Được Like 151 lần trong 122 bài
    Trích Được post bởi PhaGiaChiTu Xem bài viết
    sao vẫn chưa bị chia điểm UT vậy gm
    Đã bắt đầu trừ rồi đó bạn.

Chủ Guild LuuManh
    Guild LuuManh

Like
    30
    Được Like 59 lần trong 46 bài
    Trích Được post bởi Sanctuary Xem bài viết
    gm kiểm tra xem. có thông báo 12h ngày 4/9 chia mà cũng đâu có chia đâu gm

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi Sanctuary Xem bài viết
    ok đã chia rồi

Banned
    Like
    14
    Được Like 9 lần trong 9 bài
    Trích Được post bởi thienton00 Xem bài viết
    Các bạn lúc nào cũng yêu cầu ADMIN phải chuẩn, vì thế ADMIN phải chuẩn cho các bạn chứ thế nào ! Muốn chuẩn thì phải xem xét, kiểm tra, rồi tính toán và suy nghĩ mới đưa ra câu trả lời thỏa mãn được các bạn chứ ! Vậy các bạn chịu khó chờ đợi chút nhé ! !
    Câu hỏi này mạn phép hỏi riêng ThiênTon.
    Tôi:OngTuongHN (Elf) ko biet ly do gi ma lai thua top NguoiCoDoc (DW)
    Thật sự tôi thua ma còn ko biết tại sao. EF chắc chắn fam quái nhanh hơn DW vào thời điểm hiện tại. Tôi onl 22h/24. trong khi DW 18h/24h . Trước khi sang ngày chủ nhật tôi hơn NguoiCoDoc 12 lan ryset 800diem UT. cái này có nhờ admin check ma họ cứ đòi clip thi po tay roi. ngày chủ nhật tôi chạy 5'37s/3RS. trong khi đấy DW ko co lý gi 2'17s/2rs.
    Tôi muốn hỏi tai sao thua. Cai này nếu mất tiền ngu cũng đành ..?

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    Trích Được post bởi OngTuongHN Xem bài viết
    Câu hỏi này mạn phép hỏi riêng ThiênTon.
    Tôi:OngTuongHN (Elf) ko biet ly do gi ma lai thua top NguoiCoDoc (DW)
    Thật sự tôi thua ma còn ko biết tại sao. EF chắc chắn fam quái nhanh hơn DW vào thời điểm hiện tại. Tôi onl 22h/24. trong khi DW 18h/24h . Trước khi sang ngày chủ nhật tôi hơn NguoiCoDoc 12 lan ryset 800diem UT. cái này có nhờ admin check ma họ cứ đòi clip thi po tay roi. ngày chủ nhật tôi chạy 5'37s/3RS. trong khi đấy DW ko co lý gi 2'17s/2rs.
    Tôi muốn hỏi tai sao thua. Cai này nếu mất tiền ngu cũng đành ..?
    Thứ 1: lỗi lớn nhất là lúc 12h trưa ngày chủ nhật, bạn không res điểm UT, lúc đó bạn hơn 1k4 UT bị trừ mất gần 800 điểm.

Thứ 2: Bạn không tính đến mốc res và lv yêu cầu mốc res, bạn phải để ý 3/199 kém 3/200 có 1 lần, nhưng khi res Over thì 3/199 res lần thư 200 yêu cầu lv 25x, 3/200 là res lần 201 yêu cầu lv 27x (nếu có VIP vàng). Bạn đã để lần res lỗi, vượt mốc res. Chính vì lỗi này mà NguoiCoDoc bị TieuLongNu vượt, chứ hôm thứ 2 mà tôi vẫn cầm acc đó thì ko để res lỗi này !

Thứ 3: Bạn nên nghiên cứu lại cách train, mình cầm EF lv 25x res thì 5p res 3 lần chứ không phải 2m17s như DW đâu !

Banned
    Like
    14
    Được Like 9 lần trong 9 bài
    Trích Được post bởi thienton00 Xem bài viết
    Thứ 1: lỗi lớn nhất là lúc 12h trưa ngày chủ nhật, bạn không res điểm UT, lúc đó bạn hơn 1k4 UT bị trừ mất gần 800 điểm.

Thứ 2: Bạn không tính đến mốc res và lv yêu cầu mốc res, bạn phải để ý 3/199 kém 3/200 có 1 lần, nhưng khi res Over thì 3/199 res lần thư 200 yêu cầu lv 25x, 3/200 là res lần 201 yêu cầu lv 27x (nếu có VIP vàng). Bạn đã để lần res lỗi, vượt mốc res. Chính vì lỗi này mà NguoiCoDoc bị TieuLongNu vượt, chứ hôm thứ 2 mà tôi vẫn cầm acc đó thì ko để res lỗi này !

Thứ 3: Bạn nên nghiên cứu lại cách train, mình cầm EF lv 25x res thì 5p res 3 lần chứ không phải 2m17s như DW đâu !
    1:Cai Ryset moc luc 12h trua chu nhat la toi co tinh de tru diem UT.
    2:Toi bi ryset loi giua cac moc ryset tren bang Over, toi biet bi loi,nhung ko ngo DW NguoiCoDoc ko de y cai loi nay len cung bi.
    3: That su elf 5'+/3rs van chan hon DW day moi la cai ly do toi hoi ban , cai nay hom day toi da co gang nho Admin check acc ma noi ko co gi gian lan thi toi that su thua ve kinh nhiem choi .
    Den ban cung noi elf fam quai nhanh hon DW vay ma toi lai thua. trong khi day DW co khoang 4h ko ryset va co the noi la chap toi gan 1k5 UT. day moi la dieu toi thac mac

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    Trích Được post bởi OngTuongHN Xem bài viết
    1:Cai Ryset moc luc 12h trua chu nhat la toi co tinh de tru diem UT.
    2:Toi bi ryset loi giua cac moc ryset tren bang Over, toi biet bi loi,nhung ko ngo DW NguoiCoDoc ko de y cai loi nay len cung bi.
    3: That su elf 5'+/3rs van chan hon DW day moi la cai ly do toi hoi ban , cai nay hom day toi da co gang nho Admin check acc ma noi ko co gi gian lan thi toi that su thua ve kinh nhiem choi .
    Den ban cung noi elf fam quai nhanh hon DW vay ma toi lai thua. trong khi day DW co khoang 4h ko ryset va co the noi la chap toi gan 1k5 UT. day moi la dieu toi thac mac
    DW train tốt thì có thể train ngang EF đó bạn, nếu trình độ train như nhau thì EF nhỉnh hơn khoảng 10s mỗi lần res ! Còn bạn nên tìm ra bí quyết chạy res cho mình, cái này nó là kinh nghiệm đua rất nhiều sv của mu-hanoi.net đến giờ mà thành, chứ không phải chơi 1 sv mà biết hết được !

- - - Updated - - -

100k thẻ gate cho 1 clip hướng dẫn đầy đủ có phụ đề cách train nhanh cho bạn ở lv dưới 300 res ! Còn trên 300 thì đi Dopple nhanh nhất ! Bạn thấy sao ? !

Like
    32
    Ảo quá các thánh

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    tốt nhất là ko có điểm UT nếu có thi ko bị trừ