Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 4 của 4

Chủ đề: ADM ra tay gấp

Junior Member
    Like
    3
    Được Like 1 lần trong 1 bài

Thumbs up ADM ra tay gấp

tình hình là bảng master có vấn đề vì acc mình từ JPT chuyển qua, mình nhớ trong MU ss6 bảng master kill chỉ có từ rank1 tới rank5 chưa có từ rank6 tới rank9. Nhờ adm fix lỗi này giúp, bởi khi còn bên SS9 (JPT) 4 kỹ năng tăng sát thương chí mạng, sát thương hoàn hảo, sát thương tối đa, và bỏ qua phòng thủ (từ rank6 tới rank9) chỉ có 1 tỷ lệ rất nhỏ. Như kĩ năng bỏ qua phòng thủ tăng 20 điểm chỉ có 3.34%. Về đây tăng kĩ năng này 1 điểm lên 1% tăng 10 điểm lên đến 12% nếu tăng tới 20 điểm có thể lên tới > 20%. Nói thêm là mình đã Reset nhiệm vụ và làm lại master vẫn hiện ra bảng Master 9rank

Suy ra đây chỉ có thể là lỗi game, mình tin chắc vẫn còn nhiều acc bị lỗi này nhờ ADM bảo trì fix lỗi giúp ạ.
    Xin cám ơn!

Pisces
    Guest
    MUHN không có ranh nhé bạn !
    Bạn thấy lỗi và thắc mắc ở bảng skill master ở chỗ nào thì vui lòng up ảnh và khoanh tròn đánh dấu để chúng tôi dễ dàng kiểm tra và xử lý nhé !
    Cách úp anh bạn vui lòng vào link này: http://pre-load.com/

Junior Member
    Like
    3
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    http://pre-load.com/image/4p

- - - Updated - - -

adm xem đi ạ bỏ qua PT gì mà tới 12%

Pisces
    Guest
    Theo mình được biết thì 3 dòng cuối cùng của bảng Skill Master không có tác dụng nhé !