Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 17 của 17
    Senior Member 01656465115's Avatar
    Like
    8
    Được Like 3 lần trong 3 bài

anh em và ADM vào tham khảo =))

vâng rất chi là nhiều ngọc SK và vẫn chưa được xem hết

- - - Updated - - -

upppppppppppppp đồ ở trên tất cả toàn đồ thần nhé anh em

- - - Updated - - -

uppppppppppppppppppppp nhanh ko trôi bài

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi 01656465115 Xem bài viết
    mất công mất sức nhưng mà bên nên nhớ sv ATN chưa có 1 viên SK nào nhé. mà JPT mang cả hòm SK sang thì AE ATN lấy cái gì mà đỡ đấy

- - - Updated - - -

cho giá đi thím. em mua về đáp shop rồi quay video cho oai
    1m vc ok maiii luon

Phó Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    zl0v3g4m3z's Avatar
    Like
    343
    Được Like 255 lần trong 208 bài

Member
    Like
    14
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    mất công mất sức nhưng mà bên nên nhớ sv ATN chưa có 1 viên SK nào nhé. mà JPT mang cả hòm SK sang thì AE ATN lấy cái gì mà đỡ đấy
    đọc đến đây là không nhịn được cười nữa, bạn làm như JPT đi train nhặt được đồ thần ấy nhỉ
    bạn làm như JPT có NNT dễ như xoay vé BC hay Devil ấy nhỉ, hay là tưởng tượng ra ép khuôn đễ nhưđập viên B ấy.
    sao những ngày ăn ở ATN bạn ko bớt chút thời gian sang JPT để mà sung sướng như JPT bây giờ ?

Vâng tôi từ JPT sang, nếu không có cái ATN của các bạn thì giờ này chúng ta vẫn đang cùng SV đấy. Win CC chưa chắc đã được đồ Thần, được đồ thần chưa chác đã có NNT, có NNT chưa chác đã có khuôn. Khảm vào đồ rồi sang đây chỉ còn lại cái xác không có socket. Là bạn thì bạn có gato nữa không ?
    Đồ 2 op các bạn gọi là mưa à 1 tuần 40 cái vé gaion CN, săn boss từ khi open cho đến ngày sát nhập, mang sang được 2 sét đồ, 2 cái Ring, 1 cái pedan Socola ( mana / 8 ), mà đã bị xoá 1 option, THẬT CHẢ HIỂU CÁC BẠN NGHĨ GÌ KHI KÊU CA JPT SANG CẢ, sinh ra cái đầu là để đánh giá, sinh ra con mắt là để nhìn nhận, cả 2 thứ đó chắc vẫn đang còn trên cổ của bạn đó, đừng quên đi bạn có chúng - và chúng vẫn đang tồn tại

5. Các thành viên đã Like taotest cho bài viết này:

Member
    Like
    5
    Được Like 13 lần trong 7 bài
    xin lỗi còn cả set quỷ vương luck 5 sock ép gần full 3 món cũng không được mang sang nhé, ông biết tôi xoay gần 1kb . đùa chứ ông này xấu tính địt chịu được , nick game là cái lồn gì ý đéo nhớ con eff bẩn tính vcl

- - - Updated - - -

đụ mẹ cả acc mrhuy 1 set dk 5 sock định chuyển dk+ chục món đồ thần+ đồ exc 2 op còn vứt mẹ bên ý cho mấy ông đỡ kêu , chán vcl. địt xấu tính vcl gấu ạ, thà mấy ae mình chơi ít người còn vui hơn , ss9 về ss6 nhìn đéo quen con mắt

7. Các thành viên đã Like MrMeoMuop cho bài viết này:

taotest (31-08-2015)

Member
    Like
    14
    Trích Được post bởi MrMeoMuop Xem bài viết
    xin lỗi còn cả set quỷ vương luck 5 sock ép gần full 3 món cũng không được mang sang nhé, ông biết tôi xoay gần 1kb . đùa chứ ông này xấu tính địt chịu được , nick game là cái lồn gì ý đéo nhớ con eff bẩn tính vcl

- - - Updated - - -

đụ mẹ cả acc mrhuy 1 set dk 5 sock định chuyển dk+ chục món đồ thần+ đồ exc 2 op còn vứt mẹ bên ý cho mấy ông đỡ kêu , chán vcl. địt xấu tính vcl gấu ạ, thà mấy ae mình chơi ít người còn vui hơn , ss9 về ss6 nhìn đéo quen con mắt
    Ông thông cảm, trâu buộc ghét trâu ăn, cái ngày ae mình quyết định ở lại JPT, thiên hạ 10 thằng thì 9 thằng chửi mình ngu. Đến giờ nhìn lại SS6, đúng là ko bằng 1 góc ông ạ. Bên mình bị đì hết sức : Nào là fix phản dmg, không kêu gào thì box 5 mãi mãi rớt đồ rồng đỏ, không có BKHC, ĐXMM nhặt cho vui ... và ...vân vân.
    Bên ATN giờ đồ +9 đem ra chợ, chắc chắn biêu đầu vì gạch đá, kênh TG toàn rao mua +11 +13 và thậm chí là cả +15.
    Thấy đồ 2op là gato, thế ng ta chỉ xài đc đồ +9, người ta thấy thế nào hả
    01656465115
    anh em và ADM vào tham khảo
    vâng rất chi là nhiều ngọc SK và vẫn chưa được xem hết

Senior Member 01656465115's Avatar
    Like
    8
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi MrMeoMuop Xem bài viết

- - - Updated - - -

định nghĩa hộ tao 2 từ xấu tính cái với bẩn tính cái. mày xem lại bản thân mày đi rồi nói người khác nhé. mày chưa chơi ở ATN nên chưa biết đồ nó hiếm và kiếm khó như nào. mày xem cả sv ATN xem có thằng nào có từng ý đồ thần ko đến 1 viên ngọc SK còn ko có nên mày phải hiểu?

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi taotest Xem bài viết
    đọc đến đây là không nhịn được cười nữa, bạn làm như JPT đi train nhặt được đồ thần ấy nhỉ
    bạn làm như JPT có NNT dễ như xoay vé BC hay Devil ấy nhỉ, hay là tưởng tượng ra ép khuôn đễ nhưđập viên B ấy.
    sao những ngày ăn ở ATN bạn ko bớt chút thời gian sang JPT để mà sung sướng như JPT bây giờ ?

Vâng tôi từ JPT sang, nếu không có cái ATN của các bạn thì giờ này chúng ta vẫn đang cùng SV đấy. Win CC chưa chắc đã được đồ Thần, được đồ thần chưa chác đã có NNT, có NNT chưa chác đã có khuôn. Khảm vào đồ rồi sang đây chỉ còn lại cái xác không có socket. Là bạn thì bạn có gato nữa không ?
    Đồ 2 op các bạn gọi là mưa à 1 tuần 40 cái vé gaion CN, săn boss từ khi open cho đến ngày sát nhập, mang sang được 2 sét đồ, 2 cái Ring, 1 cái pedan Socola ( mana / 8 ), mà đã bị xoá 1 option, THẬT CHẢ HIỂU CÁC BẠN NGHĨ GÌ KHI KÊU CA JPT SANG CẢ, sinh ra cái đầu là để đánh giá, sinh ra con mắt là để nhìn nhận, cả 2 thứ đó chắc vẫn đang còn trên cổ của bạn đó, đừng quên đi bạn có chúng - và chúng vẫn đang tồn tại
    thế bạn nghĩ sv ATN ko đi gaion ko đi CN và ko đi săn bos à 40 gaion CN của các bạn to quá. bên này đi cả 3 đến 4 thùng còn ko thấy mắt mũi đồ là ở đâu. còn bạn thử chơi ATN từ lúc Open đến bay giờ xem đi CC được đến mấy món đồ thần? tôi giám chắc là ko quá con số 5. mà lúc sát nhập các bạn khuân cả thùng đồ thần sang. bạn cũng có cái đầu đấy. nghĩ đi đừng để cái đầu chỉ để mọc tóc và trồng cây

Member
    Like
    14
    định nghĩa hộ tao 2 từ xấu tính cái với bẩn tính cái. mày xem lại bản thân mày đi rồi nói người khác nhé. mày chưa chơi ở ATN nên chưa biết đồ nó hiếm và kiếm khó như nào. mày xem cả sv ATN xem có thằng nào có từng ý đồ thần ko đến 1 viên ngọc SK còn ko có nên mày phải hiểu?

- - - Updated - - -

thế bạn nghĩ sv ATN ko đi gaion ko đi CN và ko đi săn bos à 40 gaion CN của các bạn to quá. bên này đi cả 3 đến 4 thùng còn ko thấy mắt mũi đồ là ở đâu. còn bạn thử chơi ATN từ lúc Open đến bay giờ xem đi CC được đến mấy món đồ thần? tôi giám chắc là ko quá con số 5. mà lúc sát nhập các bạn khuân cả thùng đồ thần sang. bạn cũng có cái đầu đấy. nghĩ đi đừng để cái đầu chỉ để mọc tóc và trồng cây
    nhiều thế
    bên này đi cả 3 đến 4 thùng còn ko thấy mắt mũi đồ là ở đâu

bạn có bao nhiêu cơ hội đi Gaion CN khi cả sv full đỏ chót ? 15 sub là đi đc tổng bn chuyến trên ngày ? có nắm đc ko ?
    Bạn nói nghe hoành tráng quá, mình vui khi bạn tự tin nói thế. Có cái Topic nào ATN thét lên rằng : NPH ơi, BQT ơi tăng drop lên đi hay ko ?
    Bạn đã đóng góp ý kiến gì cho NPH về Game chưa ? xem qua thông tin bài viết thì chỉ thấy linh tinh. Cái mà bạn đang làm ở đây chỉ là để che đậy cho sự bảo thủ và ngoan cố thôi, bạn ghen tỵ với JPT về đồ 2 op, đồ thần . Nực cười không khi bạn có cơ hội để người khác phải ghen tỵ thì bạn từ chối nó rồi đấy ( tập 3 ) để giờ lại gato.
    Vâng chúng tôi nhiều đồ thần, nhiều đồ 2 op, nhưng giờ còn 2 op nữa hay ko mới là vấn đề. Trong khi JPT 1 người có thể ăn vài BOSS Hoàng Kim thì bạn đã có bao nhiêu lần lên bảng là kết thúc 1 boss ?
    Trong khi JPT tìm 1 cái áo Hỏa Thiên+luck mất 2 tháng mới có, 1 cái Tay Xương+Luck+4% gst 3 tháng chưa có, thì hãy nhìn ngay vào kênh TG ATN xem các bạn hàng ngày rao bán những gì ? Tôi ko quên đầu tôi để làm gì, nhưng bạn lại đang làm điều đó đấy