Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 17
    Senior Member 01656465115's Avatar
    Like
    8
    Được Like 3 lần trong 3 bài

sau khi sát nhập quá nhiều đồ ngon sang Athena

vâng như tít thì sau khi sát nhập đồ từ JPT sang athena rất là nhiều. từ dồ thần đến đồ 2 op. ngọc SK và W3. đồ 2 op được bán với giá rất bèo là bèo dẫn đến tình trạng đồ của athena đã mất giá nay lại càng mất giá hơn. W3 elf thì được rao với giá 40k card. 100k card. và vừa xong thì có 1 bạn rao bán w2 elf ôm +7 với giá 2m vcent và mình mặc cả 1m thì bạn ý liền bán luôn . mình bảo chờ mình lấy vcent và gọi adm vào check hộ xem w3 có vấn đề gì ko thì bạn ấy liền ôut luôn ko 1 lời từ biệt vậy nên mong adm kiểm tra lại đồ bên JPT sang ATN 1 cách chặt chẽ hơn

Senior Member
    Like
    28
    Được Like 151 lần trong 122 bài
    Bạn yên tâm nhé, chúng tôi sẽ theo dõi sát sao các món item từ Season 9 chuyển sang Season 6 để tránh mất đi sự cân bằng cho game nhé.

Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi 01656465115 Xem bài viết
    vâng như tít thì sau khi sát nhập đồ từ JPT sang athena rất là nhiều. từ dồ thần đến đồ 2 op. ngọc SK và W3. đồ 2 op được bán với giá rất bèo là bèo dẫn đến tình trạng đồ của athena đã mất giá nay lại càng mất giá hơn. W3 elf thì được rao với giá 40k card. 100k card. và vừa xong thì có 1 bạn rao bán w2 elf ôm +7 với giá 2m vcent và mình mặc cả 1m thì bạn ý liền bán luôn . mình bảo chờ mình lấy vcent và gọi adm vào check hộ xem w3 có vấn đề gì ko thì bạn ấy liền ôut luôn ko 1 lời từ biệt vậy nên mong adm kiểm tra lại đồ bên JPT sang ATN 1 cách chặt chẽ hơn
    tràn ngập w3 elf mà sao k phải là +9 mà là +0 +2 +7 ?? . Trong khi B + S JPT k thiếu ( đi vé CN nhặt cả cụm ) . Mờ ám quá

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    Trích Được post bởi Sanctuary Xem bài viết
    Bạn yên tâm nhé, chúng tôi sẽ theo dõi sát sao các món item từ Season 9 chuyển sang Season 6 để tránh mất đi sự cân bằng cho game nhé.
    Sát kiểu gì đây ADMIN, khi gộp 1 sv đồ rớt 2 op, cộng hưởng 3 op với 1 sv rớt 1 op cộng hưởng 2 op. Giờ thử hỏi làm sao a e Athena bản sứ kiếm ra đồ 3 op để so bì với vị khách mới đến đây ! Thân !

Member
    Like
    5
    Được Like 13 lần trong 7 bài
    Tôi mrmeo chơi sever jupiter từ open đến end đây, xác nhận là sever jupiter có tất cả 3 cái 2.5 và không có cái w3 nào nha. đến nl2.5 còn chả rơi nữa mà nói tới w3. Các chế cứ yên tâm mà chơi còn đồ exc 2 dòng á. đéo có đâu toàn luck 30%zen + linh tinh thôi mấy má, đến pen còn chả có thằng nào nổi cái pen 10% mà đòi exc 2 dòng luck 4 5, à có mấy set event đua top đấy . CÒn lai, đồ thua xa đồ ss6 rớt ra nhá lol

- - - Updated - - -

đụ má w3 eff rao 40k mà cũng tin thì #quỳ cmnr vãi mấy bố

Banned Sao Cũng Được's Avatar
    Like
    11
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Bạn lên e3 sv 1 xem NenCy gd cho HaiXomQM bao nhiêu đồ thần + ngọc nguyên tố + đồ 2 op rồi bạn vào đây nói chuyện tiếp nhé.

Member
    Like
    5
    Được Like 13 lần trong 7 bài
    bao nhiêu, đụ má ông lại nghe bọn nó chém gió nnt đx 5 viên không ? vcl vừa ingame cơ sáng với ông nency xong mà ông hơi tí tì xoán vcl thế nhỉ có tiền thì xúc đi toàn sợ hãi

Banned Sao Cũng Được's Avatar
    Like
    11
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi MrMeoMuop Xem bài viết
    bao nhiêu, đụ má ông lại nghe bọn nó chém gió nnt đx 5 viên không ? vcl vừa ingame cơ sáng với ông nency xong mà ông hơi tí tì xoán vcl thế nhỉ có tiền thì xúc đi toàn sợ hãi
    Địt con mẹ tớ nói sai tớ = con chó. Bạn lên e3 mà xem đi nó vừa gd cho HaiXomQM cầm hết rồi hơn 30 món đồ thần Ngọc nguyên tố phải tầm 20v full 2 đến 3 nhân vật đồ 1op 2op ngon. Sét even DW các kiểu.

Senior Member
    Like
    4
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Vụ này mong ADmin sớm giải quyết lấy lại công bằng cho ae ATN

Senior Member xmdoankoi's Avatar
    Like
    13
    Được Like 33 lần trong 32 bài
    thế toàn đồ dupe à 😁

- - - Updated - - -

thế toàn đồ dupe à 😁