Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối
Kết quả 41 tới 50 của 64
    LĐTC Guild NewStar
    Guild NewStar
    Minh Đại Ca ♥'s Avatar
    Địa điểm
    ♥ Đà Lạt Milk ♥
    Like
    362
    Được Like 112 lần trong 98 bài

Mất đồ Event + w2.5 event

- do thời gian ít chơi bị mất đồ từ khoãng ngày 27 >> 29 mong admin check dùm
    tên NV : BuonMaTuy mất w2.5 top 1 đua top ( w2.5 RF DL + 9 luck mnl )
    mất sét event DL huyền thiết + 9 luck 4%gst 5%pđ
    và vài món thần không nhớ rỏ mong admin check dùm , mình nghi vấn chắc kẻ gian biết trước ngày sát nhập ??

- - - Updated - - -

cho mình hỏi luôn, bạn mình đua top tháng 7 , được sét dk 1 opt mà k thấy nhỉ

2. Các thành viên đã Like Minh Đại Ca ♥ cho bài viết này:

truongpro23 (30-08-2015)

Junior Member
    Like
    3
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi Sanctuary Xem bài viết
    Cái ở đây là tôi cần phải EFplhn chứng minh đã mua acc của BuonMaTuy nhé.
    adm đã kiểm tra kỹ các cuộc nói chuyện giữa 3 nv này hay chưa, lúc EFplhn nhận acc của BuonMaTuy nói chuyện tần số thì thầm làm sao tui biết. Hơn nữa nếu EF nghỉ game luôn ko vào chứng thì thì tui bị khóa tk mãi àh?

Banned MeoSuper's Avatar
    Like
    18
    Được Like 18 lần trong 17 bài
    trả lại đồ cho ng bị hack r đc thả thôi mà có bị khóa mãi đâu

Senior Member
    Like
    28
    Được Like 151 lần trong 122 bài
    Trích Được post bởi drmad1 Xem bài viết
    adm đã kiểm tra kỹ các cuộc nói chuyện giữa 3 nv này hay chưa, lúc EFplhn nhận acc của BuonMaTuy nói chuyện tần số thì thầm làm sao tui biết. Hơn nữa nếu EF nghỉ game luôn ko vào chứng thì thì tui bị khóa tk mãi àh?
    MeoSuper đã trả lời cho bạn rồi đấy.
    Trích Được post bởi MeoSuper Xem bài viết
    trả lại đồ cho ng bị hack r đc thả thôi mà có bị khóa mãi đâu

Member
    Like
    4
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    neu mua ban ko qua ADM mà bi ad thu hồi adm mà như thế thỳ chag ai chơi đâu nhé> cu phai qua ADM mới dc mua bán ak hãy sem lại lời nói của mình đi..

- - - Updated - - -

thế cứ mua bán xong rồi báo mất để trả lại à ảo vl thế nhỉ

Junior Member
    Like
    3
    nếu ADM kiểm tra kỹ các cuộc NC rồi sẽ thấy 1 SDT của BuonMaTuy để lại, 1 mã thẻ VT Rong1Sao nhăn qua BuonMaTUy lúc GD đồ,
    điều này chứng minh đây là cuộc mua bán chứ ko phải hack acc. còn lúc EFplhn nhận acc từ BuonMaTuy họ nhắn tin thì thầm hay nhắn qua điện thoại thì tôi ko nắm được

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi Minh Đại Ca ♥ Xem bài viết
    Bạn có cảm thấy nực cười không , đã biết rỏ trước thông tin sát nhập, có thằng chủ acc ngu nào mang cả w2.5 top + sét event đi bán với giá 50k thẻ không ??

các bạn thông đồng với nhau hả. acc công sức tôi cày để có được thành quả như hôm nay để đỗi lấy 50k thẻ à ?

đó là 1 còn phần thứ 2 tôi muốn nói với các bạn, mua bán giao dịch đồ hack không qua mubanktrung gian đều bị thu hồi đấy
    điểm lại các mốc TG sẽ thấy ngay, đồ đc gd vào ngày 28
    từ ngày 28> trước 23h ngày 29 adm vẫn chưa công bố lệnh sát nhập sever ko có lí do gì mà BuonMaTuy biết trước?
    Topic báo mất đồ này lập vào lúc 7h30 ngày 30 (sau khi adm công bố lệnh sát nhập sever) điều đó chứng minh BuonMaTuy bán đồ trước khi biết có lệnh sát nhập sever

LĐTC Guild NewStar
    Guild NewStar
    Minh Đại Ca ♥'s Avatar
    Địa điểm
    ♥ Đà Lạt Milk ♥
    Like
    362
    nếu ADM kiểm tra kỹ các cuộc NC rồi sẽ thấy 1 SDT của BuonMaTuy để lại, 1 mã thẻ VT Rong1Sao nhăn qua BuonMaTUy lúc GD đồ,
    điều này chứng minh đây là cuộc mua bán chứ ko phải hack acc. còn lúc EFplhn nhận acc từ BuonMaTuy họ nhắn tin thì thầm hay nhắn qua điện thoại thì tôi ko nắm được
    Mình cảm thấy bạn đang rất ngoan cố ?? nick mình bị hack . và nhân vật Ef đã làm gì với NV mình thì mình không biết ?? , cứ cho là Elf của acc mình đi. vậy sao sáng giờ nó không thèm onl để vào đối chứng ?? , mà bạn nó lỡ nó bỏ game r` thì sao ?? ủa chứ có thằng mua nào nick xong bỏ game không bạn

Mình bị hack và mình đang nhờ admin tìm rỏ nguyên nhân để mình lấy lại đồ qua Athena chứ k phải bên này đợi

- - - Updated - - -

Mình cảm thấy bạn đang rất ngoan cố ?? nick mình bị hack . và nhân vật Ef đã làm gì với NV mình thì mình không biết ?? , cứ cho là Elf mua acc mình đi. vậy sao sáng giờ nó không thèm onl để vào đối chứng ?? , mà bạn nó lỡ nó bỏ game r` thì sao ?? ủa chứ có thằng mua nào nick xong bỏ game không bạn

Mình bị hack và mình đang nhờ admin tìm rỏ nguyên nhân để mình lấy lại đồ qua Athena chứ k phải bên này đợi
    Mình xin edit lại 1 phát viết nhầm

Junior Member
    Like
    10
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    uppppppppppppppp

Senior Member minhhuong's Avatar
    Like
    13
    Được Like 26 lần trong 23 bài
    pé EFplhn không có bằng chứng cứ nói cùn thế bằng chứng cụ thể xem nào? nói chuyện ko vào trong tâm cãi cố thì cũng thế thôi. 1 la trả 2 là ăn hành em hãy chon đi

Junior Member
    Like
    3
    Mình cảm thấy bạn đang rất ngoan cố ?? nick mình bị hack . và nhân vật Ef đã làm gì với NV mình thì mình không biết ?? , cứ cho là Elf của acc mình đi. vậy sao sáng giờ nó không thèm onl để vào đối chứng ?? , mà bạn nó lỡ nó bỏ game r` thì sao ?? ủa chứ có thằng mua nào nick xong bỏ game không bạn

Đây ko phải là ngoan cố tui chỉ đưa ra chứng cứ chứng minh đây là mua bán chứ ko phải hack
    BuonMaTuy off game đã lâu ai cũng biết, nên chuyện bán rẻ ac và đồ để nghỉ game ko có gì là lạ

- - - Updated - - -

Mình xin edit lại 1 phát viết nhầm
    Đây ko phải là ngoan cố tui chỉ đưa ra chứng cứ chứng minh đây là mua bán chứ ko phải hack
    BuonMaTuy off game đã lâu ai cũng biết, nên chuyện bán rẻ ac và đồ để nghỉ game ko có gì là lạ

LĐTC Guild NewStar
    Guild NewStar
    Minh Đại Ca ♥'s Avatar
    Địa điểm
    ♥ Đà Lạt Milk ♥
    Like
    362
    off game lâu ?? bằng chứng thì bạn nên nói với admin ? , còn mình chơi game không điều độ hay ít onl, đó là việc của mình
    có lẽ bạn đang dẫn cái topic của mình về 1 điều gì đó khác rồi

mình không muốn đối chấp với bạn nữa , mình đang đợi kết quả từ phía admin , để mình có thể lấy đồ lại . công sức cày kéo không cho không ai bao giờ đâu bạn