Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 2 của 2
    Member
    Like
    14
    Được Like 2 lần trong 2 bài

Statusicon16 Các ADM và MOD vẫn onl sao không đọc qua ????

Trích Được post bởi taotest Xem bài viết
    Trước tiên xin bày tỏ lời chia buồn tới toàn thể ae đã gắn bó với JPT, 1 cú SOCK rất lớn mà BQT đã đưa ra quyết định như trên vào thời điểm này; theo quan điểm cá nhân tôi đây là 1 bước tụt lùi lịch sử mà BQT đã làm từ trước đến giờ.
    Điều mà SS9 đem lại đó là 1 trải nghiệm hoàn toàn mới mẻ, những tính năng hoàn toàn vượt trội so với SS6. Trong khi SS6 hiện giờ khá là nhàm chán, có thể nói là nhiều nhan nhản thì hiện giờ SS9 chỉ thua SS10 trong làng Private, thì các bạn lại đưa ra quyết định tự đánh mất lợi thế riêng mà hòa mình vào mặt bằng chung, thử hỏi để chơi SS6 chúng tôi có bao nhiêu lựa chọn ? để chơi SS9 chúng tôi có bao nhiêu lựa chọn ?
    Câu trả lời như thế nào chắc hản ai cũng rõ cả.
    Sau 1 hồi SOCK đủ lâu, tôi có 1 vài điều thắc mắc như sau:
    1/ Gcent - Gcent+ - Vcent - Vcent+ - Wcoint hiện tại trong mỗi tài khoản các bạn giải quyết ntn ?
    2/ Cash shop đã mua chưa dùng đến đang còn trên Shop các bạn giải quyết ntn ?
    3/ Đến ngày tổng kết đua TOP rồi, công sức bỏ ra đến lúc thu hoạch là công cốc hay sao ? chúng tôi sang ATN chỉ được 1 ngày, nhưng đã cống hiến 29,5 ngày còn lại cho JPT thì quyền lợi sẽ ntn ? Thời điểm chốt TOP cho JPT là khi nào ?
    Trước mắt trong thời gian ngắn nhất có thể mong BQT giải đáp 3 vấn đề trên.

Góp ý
    Trong khi vẫn cộng SLRS và điểm UT cho JPT, sao các bạn ko mở thêm tính năng cần thiết cho JPT ( Full càng tốt ) ? Rồi sát nhập ATN vào JPT để vẫn duy trì đường lối theo Topic lấy ý kiến tại chính Forum của các bạn ? Làm như thế sẽ giúp cho SS9 hoàn thiện về tính năng, mang lại số người đc trải nghiệm lớn hơn, chi phí bỏ ra để mua SS9 không bị lãng phí, và điều quan trọng hơn nữa đó là Giảm đáng kể tình trạng Dupe, Hack mà bao người quá ức chế phải gào thét trên 4rum.
    Nhân dịp này mong BQT và ADM cũng như các MOD cho công khai Bảng công thức tính damage của 7 nhân vật đang áp dụng tại mu-hanoi.net ( chỉ cần SS6 thôi, vì sang 01/09 chả còn gì ngoài SS6 nữa cả )

Gửi ae chơi JPT, ai có ý kiến gì, ntn cứ vào box ý kiến một cách thẳng thắn; để BQT kịp thời có phương án điều chỉnh cho hợp lý.
    Thân./.
    Tình hình là như ngồi trên đống lửa rồi các bạn ạ ...

Pisces
    Guest