Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 22 của 22
    Senior Member
    Like
    12
    Được Like 6 lần trong 5 bài

Tình Hình La Bay giờ elf Ba' Qua' Rồi May' a adm ơi

Như tít BH Cha~ ai Chịu Nổi 1 con elf :3 Nó FULL BUF thì đừng Hòng Giết Dc nó.... Cứ như thế nay ae Qua elf hết Thì còn gì Vui nữa may' anh
    Mong adm mod Fix hộ con elf.... Skil nó dame xa vai~ Dai' đứng xa ... Nó Dame tới 8 khoang cach.... RF thì aalh chỉ 4 thôi chưa tới nó nó dame ... Như thế thì sau trời @@................. Ko Biết DK thì ntn chac cũng nam` Va...

2. Các thành viên đã Like max182 cho bài viết này:

xnxx.com (19-08-2015)

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Trích Được post bởi đẹp trai ko = dai sức Xem bài viết

đù biết luôn tưởng thất truyền ^^
    Bạn ko biết đấy chứ ^^.. KHi chơi RF mình đã sáng tạo ra rất nhiều bí quyết tuyệt vời cho nv đó.. và trải dài theo tgian mình lại luôn dành những gì mình biết cho những người hay nc hay đã từng nói chuyện với mình trong game hay ngoài yahoo hay face.. ko dám nhận là người đầu tiên truyền bá những kĩ năng hoàn hảo này.. Nhưng có lẽ ..^^.. theo 1 cách nào đó mình đã từng chơi RF và làm cho nó thành 1 nhân vật pk khá toàn diện

Senior Member
    Like
    37
    Được Like 34 lần trong 27 bài
    rf để mà nói đánh xa tầm 16 thì dựa vào chỗ đứng cách di chuyển thôi chứ làm cc gì có bí quyết ví dụ bạn bật 3d đầu máp k4 hãy di chuyển làm sao cho con rf của bạn thấy được nv đối thủ từ khoảng cách gần rồi chạy ra 1 khoảng cách an toàn lsao cho đối thủ ở góc phía trên màn hình rồi bem aalh.
    rf còn có khả năng chơi aalh combo với skill vũ khí cận chiến. đame dồn cực khủng nhưng giờ combo àdm gọi là bug lên đừng dùng k bị blog oan

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    khoảng cách đánh xa nhất của các nv là Ef và DW là 8... nhưng nếu tính 1 cách chuẩn thì RF mới là nv có tầm đánh xa nhất.. có 3 tỉ lệ khoảng cách là 4-8 va 16.. Cái chính là bạn chơi RF thế nao để nó có thể đạt mức tầm xa vô địch 16 nhé. ko biết pm 1 số bạn ở killler và Newstar để học hỏi thêm ^^
    điểm yếu của eff chính là khả năng bắn xa của nó. nếu ở khoảng cách 8. ngũ tiễn dame x1 sẽ rất hay bị phản dame hoặc bị đổi thủ như DL rf đấm tan mồm từ khoảng cách 6 7.