Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 22
    Senior Member
    Like
    12
    Được Like 6 lần trong 5 bài

Tình Hình La Bay giờ elf Ba' Qua' Rồi May' a adm ơi

Như tít BH Cha~ ai Chịu Nổi 1 con elf :3 Nó FULL BUF thì đừng Hòng Giết Dc nó.... Cứ như thế nay ae Qua elf hết Thì còn gì Vui nữa may' anh
    Mong adm mod Fix hộ con elf.... Skil nó dame xa vai~ Dai' đứng xa ... Nó Dame tới 8 khoang cach.... RF thì aalh chỉ 4 thôi chưa tới nó nó dame ... Như thế thì sau trời @@................. Ko Biết DK thì ntn chac cũng nam` Va...

2. Các thành viên đã Like max182 cho bài viết này:

xnxx.com (19-08-2015)

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    Trích Được post bởi max182 Xem bài viết
    Như tít BH Cha~ ai Chịu Nổi 1 con elf :3 Nó FULL BUF thì đừng Hòng Giết Dc nó.... Cứ như thế nay ae Qua elf hết Thì còn gì Vui nữa may' anh
    Mong adm mod Fix hộ con elf.... Skil nó dame xa vai~ Dai' đứng xa ... Nó Dame tới 8 khoang cach.... RF thì aalh chỉ 4 thôi chưa tới nó nó dame ... Như thế thì sau trời @@................. Ko Biết DK thì ntn chac cũng nam` Va...
    Mạnh thế cơ à ? Sao không chơi để biết điểm yếu của nó ! Mu-hanoi.net mình thấy class bây giờ là khá cân bằng rồi đó. Bạn chỉ nói đến cái điểm mạnh, cái ưu điểm của class đó, sao không nói đến nhược điểm của nó, hay muốn hạn chế điểm mạnh và giữ nguyên điểm yếu của EF và tất cả các class khác class bạn đang chơi ? Bạn với hài lòng ?

P/S: Bạn có thể xưng tên nhân vật trong game được không ? cái con DK của bạn ấy ! !

Senior Member
    Like
    12
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    mình DK Qua RF rồi chi san boss thôi mai mốt qua DK sau

Chủ Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    đẹp trai ko = dai sức's Avatar
    Like
    144
    Được Like 157 lần trong 133 bài
    upppppppppppppppppppp

mục đích tăng bài viết và để mọi người chú ý đến topic chứ ko phải spam...

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    khoảng cách đánh xa nhất của các nv là Ef và DW là 8... nhưng nếu tính 1 cách chuẩn thì RF mới là nv có tầm đánh xa nhất.. có 3 tỉ lệ khoảng cách là 4-8 va 16.. Cái chính là bạn chơi RF thế nao để nó có thể đạt mức tầm xa vô địch 16 nhé. ko biết pm 1 số bạn ở killler và Newstar để học hỏi thêm ^^

Banned kunmix's Avatar
    Like
    14
    Được Like 11 lần trong 11 bài
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    khoảng cách đánh xa nhất của các nv là Ef và DW là 8... nhưng nếu tính 1 cách chuẩn thì RF mới là nv có tầm đánh xa nhất.. có 3 tỉ lệ khoảng cách là 4-8 va 16.. Cái chính là bạn chơi RF thế nao để nó có thể đạt mức tầm xa vô địch 16 nhé. ko biết pm 1 số bạn ở killler và Newstar để học hỏi thêm ^^
    - làm thế nào mà đánh tận tầm xa 16 thế bạn chỉ mình với mới chơi RF còn ngu nguội mong ae chỉ giáo

Member
    Like
    30
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    không nhầm thì bạn thử mốc ene khác ( 5k hay hơn hoặc ít xem thế nao.....) góp ý tí...keke

Banned BattleKing's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    100
    Được Like 47 lần trong 34 bài
    RF đánh 16 cách ai chơi lâu + để y mới biết ở đây không tiện nói

Chủ Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    đẹp trai ko = dai sức's Avatar
    Like
    144
    Được Like 157 lần trong 133 bài
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    đù biết luôn tưởng thất truyền ^^

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Trích Được post bởi kunmix Xem bài viết
    - làm thế nào mà đánh tận tầm xa 16 thế bạn chỉ mình với mới chơi RF còn ngu nguội mong ae chỉ giáo
    Cái này do mình phát hiện ra từ rất nhiều sv trước rồi trong những trân pk ở k4 hay 3rack, nhất là khi pk với các nv như DW có tầm đánh xa là 8. Sau 1 tgian mình cho chia sẻ cho 1 số ae cùng ở G như NewStar hay Killer, mỗi khi chỉ cho họ phải hướng dẫn, dẫn lên máp cụ thể hơi khó 1 chút để hiểu và rèn luyện kĩ năng để có thể sử dụng nhuần nhuyễn và chính xác,khi cần thiết nên thay đổi 1 chút ở bảng master để tăng tối đa độ chính xác cho nó. Xin lỗi vì mình ko nói rõ ra ở đây, vì nếu hướng dẫn bạn có lẽ mình cũng phải làm như cách đã hướng dẫn 1 số ae khác ơe trong game mới hiểu rõ ràng được, sv hiện tại mình ko có tgian chơi nên tiếc là ko sao đuợc, có lẽ cũng nên để dành 1 chút iu thế cho 1 vài ae đã được biết rồi.
    P/s: Thực chất khá nhiều ae đã biết nhưng theo mình thấy họ vẫn chưa tận dụng tốt iu điểm đó, mình ví dụ như sv này khi eff trở nên bá đạo vì khoảng cách, thì cách pk mình đã từng solo với Dw đâu, hay như trong team đi săn đồ, sao ko tận dụng iu điểm đó, tạo 1 nhóm RF và 1 eff full buxx đứng bên cạnh.. giữ 1 khoảng cách hợp lý về vị trí và toạ độ, cuộc đi săn sẽ hoàn toàn nghiêng về 1 phía ngay. Iu điểm của RF là gì xuyên giáp khi các RF cùng 1 luck pk vào 1 nhân vật như DK máu chẳng hạn, tại 1 thời điểm nó sẽ nổ dame dồn, DK máu hay trâu bò kiểu gì cũng ko thể chịu dc. Nên chăng giờ hãy chơi RF như 1 xạ thủ trong LMHT mới là tuyệt vời. Với lại mình hơi suy nghĩ về sv hiện tại là athena khi Kundun có 1 số thay đổi, cá nhân mình nghĩ RF sẽ là 1 nv săn kun bá bạo với kĩ năng xuyên giáp của mình, dame cuối vào Kun sẽ thường dành cho RF (cái chính là bạn sử dụng skill nào.. trong 2skill Mãnh Long và AALH ..^^..)( do mình chưa test nhưng chẳng sao.. ai dó có thể thử

Banned BattleKing's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    100
    Được Like 47 lần trong 34 bài
    Trích Được post bởi đẹp trai ko = dai sức Xem bài viết

đù biết luôn tưởng thất truyền ^^
    huynh cung~ noi the nay voi' t
    t van~ biet ne`