Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 3 của 3
    Member
    Like
    14
    Được Like 2 lần trong 2 bài

Statusicon16 Mời ADM Kỹ thuật vào trả lời !

Tình hình là do Topic cũ đã bị khóa, qua trao đổi với bạn Tư Lệnh Quân Đoàn - bạn ấy đề nghị tôi lập Topic mới để các ADM Kỹ Thuật trả lời cụ thể và rõ ràng hơn nên tôi lập Topic mới này
    Vào việc thôi:
    Vấn đề là việc skill phản sát thương của nhân vật Thuật Sĩ tại máy chủ Jupiter đang lỗi
    Tôi đã phản ánh qua topic nhưng hiện tại đã bị khóa mà chưa nhận được câu trả lời cụ thể.
    Mong muốn được giải đáp 2 vấn đề:
    - Mốc Năng lượng ( ENE ) trong công thức tính % phản sát thương là bao nhiêu ?
    VD theo công thức :
    %ref = (30+ene/40)

- Mức phản sát thương tối đa mà nhân vật có thể phản lại đối thủ là bao nhiêu % Sát thương đã nhận?
    (Max % Refection = ... %)
    Mong nhận được câu trả lời trực tiếp vào vấn đề đã hỏi trong thời gian sớm nhất
    Thân !

Senior Member
    Like
    28
    Được Like 151 lần trong 122 bài
    Trích Được post bởi taotest Xem bài viết
    Tình hình là do Topic cũ đã bị khóa, qua trao đổi với bạn Tư Lệnh Quân Đoàn - bạn ấy đề nghị tôi lập Topic mới để các ADM Kỹ Thuật trả lời cụ thể và rõ ràng hơn nên tôi lập Topic mới này
    Vào việc thôi:
    Vấn đề là việc skill phản sát thương của nhân vật Thuật Sĩ tại máy chủ Jupiter đang lỗi
    Tôi đã phản ánh qua topic nhưng hiện tại đã bị khóa mà chưa nhận được câu trả lời cụ thể.
    Mong muốn được giải đáp 2 vấn đề:
    - Mốc Năng lượng ( ENE ) trong công thức tính % phản sát thương là bao nhiêu ?
    VD theo công thức :
    - Mức phản sát thương tối đa mà nhân vật có thể phản lại đối thủ là bao nhiêu % Sát thương đã nhận?
    (Max % Refection = ... %)
    Mong nhận được câu trả lời trực tiếp vào vấn đề đã hỏi trong thời gian sớm nhất
    Thân !
    Công thức của Reflect = 30 + (Ene / 42). Tùy theo mốc Point và item của mỗi chủng tộc thì sẽ nhận % phản sát thương khác nhau. K có % nào Max ở đây bạn nhé.

3. Các thành viên đã Like Sanctuary cho bài viết này:

taotest (18-08-2015)

Member
    Like
    14
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi Sanctuary Xem bài viết
    Công thức của Reflect = 30 + (Ene / 42). Tùy theo mốc Point và item của mỗi chủng tộc thì sẽ nhận % phản sát thương khác nhau. K có % nào Max ở đây bạn nhé.
    Rất cảm ơn bạn đã trả lời câu hỏi thứ nhất của tôi
    Nhưng có lẽ do vấn đề thứ 2 tôi dặt ra với từ ngữ chưa rõ ràng đã làm bạn chưa hiểu ra vấn đề. Tôi có thể giải thích thêm về câu hỏi của mình như sau:
    Như chúng ta đã biết, Tổng % Refect =
    Reflect = 30 + (Ene / 42)
    + % Refect từ đồ đạc

Tôi muốn biết rằng
    Tổng % Refect =
    + % Refect từ đồ đạc
    có giá trị Max là bao nhiêu ?
    Chắc chắn nó có 1 giá trị rất cụ thể vì nếu theo nhu bạn nói
    K có % nào Max ở đây bạn nhé.
    tôi hoàn toàn có thể Refect lại đối thủ >= 60% ( set Sum event + 2 Ring 5% ), con số mà tôi chưa từng thấy mình có thể làm được .
    Vậy Tổng % Refect =
    + % Refect từ đồ đạc
    có giá trị là bao nhiêu, mong bạn trả lời giúp tôi. Thân !