Trang 12 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối
Kết quả 111 tới 120 của 153
    Senior Member
    Like
    125
    Được Like 32 lần trong 27 bài

Statusicon12 HuynhDe Huk Nói người thì nghĩ đến G mình ý nhé

đi pk toàn bị ăn hành cua nó,ăn nó 1 phát nó kêu hak hak của hulk đây tu SD + mau shop còn eo kip MrNgheo nó đấm nhẹ cái chết.lúc chết vẫn ăn SD + máu shop các bac xem và cho y kiến https://www.youtube.com/watch?v=c_qh...ature=youtu.be

pk vui vẻ là vui vẻ đừng có trẩu và thể hiện

thể hiện thì vào đấu trường 50/50

chấp cả G HuynhDe class RF solo 1m thẻ 1 trận

riêng những thằng chẩu như mày chấp 900k ăn 1m thẻ ( chỉ nhận thẻ hoậc VND )

bơi hết vào nhé HD thằng này nhất mai ăn cháo cũng chơi với HD 1 phen tất cả class RF với RF từng người HD 1

quay video Full Màn Hình kể từ lúc vào ai Win Ấn A Ấn C xem có gian lận ko MT ko

còn đừng động đến tao.tao đã ko làm j thì im lặng là vàng nhé.còn rất nhiều vụ của chủ G HD gặp tao bảo del acc

tao ko hiểu là del acc là gì.mày nghĩ tao nạp 5m VNd vào để del acc để thể hiện cái gì.suy nghĩ của chúng mày chỉ thế thôi sao đi pk thì mang cái não đi.

còn cái video này mày lừa dc bọn it có kinh nghiêm pk và it ng pk với mày thì ko hiểu.tao pk mày nhiều tao hiểu mày nhé. quay video lên đây để qua mặt mọi người để cho nguôi cái diẽn đàn à.sợ mất lòng ng nhà ben trong à
    video này mày có thẻ lừa 1 số ae chứ đừng bao h lừa dc tao nhé https://www.youtube.com/watch?featur...&v=AymTU-ZlASY

2. 5 thành viên Like HaiXomHN_MUHN cho bài viết này:

BoyHaNam (17-08-2015), MeoSuper (17-08-2015), olivelove (16-08-2015), XeDapOi (16-08-2015), xmdoankoi (17-08-2015)

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    CristianoRonaldo's Avatar
    Like
    196
    Được Like 163 lần trong 135 bài
    Trích Được post bởi _Romeo_ Xem bài viết
    tao chửi cả G WL và cái thằng lãnh đạo G WL bao nhiêu sv '' BeMap _ Quân Beo hay bèo '' mày thử hỏi cả sv này coi BepMap sv nào đua top không hack cầy 2 đến 3 bãi. đi pk chạy như gió.

G chúng mày đã sống đoàng hoàng chưa mà hơi tý bảo bọn tao hack bug. sao chúng mày giỏi thì bug đi hack đi, chúng mày hack giỏi lắm mà.

bọn tao đéo thích vào đấu trường đó có sao ko. ae tao thích sự đoàn kết. quay clip khi pk đơn giản Full màn hình từ khi vào ae tao cũng làm dc nhé.

tao thấy bọn WL chúng mày toàn thằng hèn.tiểu nhân bỉ ổi.sống đéo bằng ai chỉ kêu là giỏi.
    ra ngoài đời gặp bọn tao mà chửi! ở đấy mà cào phím ! hài vkl

- - - Updated - - -

vậy chúng mày bịt cái mõm lại đừng chửi càn ko vỡ cái mồm nhé. khóc ít thôi ko chơi nghỉ thế thôi, từ đầu sv tới h chúng mày khóc quá là nhiều rồi
    mày cho bọn tao vỡ mồm hộ cái bố năn nỉ từ già đến bé nhà mày luôn đấy!

Senior Member
    Like
    125
    HD đâu nỏ con mẹ tiếng việt luôn đi

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi BattleKing Xem bài viết
    Vậy tao chấp tất cả lũ nạp tiền vào đấy. Nạp nhiều mà ăn hành đủ biết ăn nhau ở cái não rồi
    loại mày á.làm lồn có tiền nạp vào mà đòi chấp.

mày á...chưa đủ tư cách nc với tao

dkm thằng sống 2 mặt . tư cách j mà đòi chấp tao nạp tiền vào.nói ko nghĩ à

Senior Member newstar148's Avatar
    Like
    66
    Được Like 34 lần trong 34 bài
    thôi thôi bình tĩnh nào các bạn , đừng chửi nhau nữa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Senior Member
    Like
    11
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    Vậy tao chấp tất cả lũ nạp tiền vào đấy. Nạp nhiều mà ăn hành đủ biết ăn nhau ở cái não rồi
    Xin lỗi bạn là chó theo chủ nào vậy...

- - - Updated - - -

lúc éo nào mà bọn anh ko quay clip. mày là thằng L nào G tao đếch biết, mày ẳng hộ G nào sủa ta nghe
    bạn cho hỏi bạn là chó theo chủ nào vậy...Tôi = tuổi bố bạn đó

Banned BattleKing's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    100
    Được Like 47 lần trong 34 bài
    Trích Được post bởi HaiXomHN_MUHN Xem bài viết
    HD đâu nỏ con mẹ tiếng việt luôn đi

- - - Updated - - -

loại mày á.làm lồn có tiền nạp vào mà đòi chấp.

mày á...chưa đủ tư cách nc với tao

dkm thằng sống 2 mặt . tư cách j mà đòi chấp tao nạp tiền vào.nói ko nghĩ à
    loại mày có tiền thì sao
    xike, thanga họ có tiền bô như mày không. sống 2 mặt mày hỏi anh em mày ý

Thành Viên Guild Killers
    Like
    1
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Xin phép các bạn và những ng đáng tuổi anh hoặc lớn tuổi hơn.
    Thật sự ko hiểu vài ng cứ ra DD để chửi nhau rồi lôi phụ huynh ra đây để làm j.phụ huynh ngta cũng cùng thế hệ với phụ huynh mình chửi phụ huynh ngta cũng chẳng khác phụ huynh mình.
    Và sao cứ fai solo gạ kèo? Ngta trong game ngta đánh team phối hợp với nhau hiểu ý nhau tốt ngta đánh hay ngta cũng fai bỏ thời gian suy nghĩ đầu óc để team đánh khoẻ đánh hay đc như vậy.tại sao các bạn các anh ko suy nghĩ ko sử dụng tốt nhất trí óc của mình để tim hiểu để lập đx team như ngta để đánh lại ngta? Mà cứ fai nói mình hay mình giỏi mình hơn người.nếu bản thân giỏi như những j đã nói thì tôi ( em) chắc một điều là ae HD ko thể đc như bjo.
    Ae mọi ng nói ngta hack nhưng chính TCT,ADM hầu như toàn bộ BQT MU đã test đã teamvew acc ngta để test nhưng ngta vẫn như vậy vẫn đánh tốt nếu mgta có hack hay bug thì chắc hẳn acc ngta đã ra đảo và đổi mả đc mấy lần rồi.và nếu e nói nếu thôi nhé.nếu ngta hack ntn mà đc như vậy thì chắc chắn chỉ ko quá 3ngay hầu như các hacker của cả sv cũng chuẩn bị cho mình đc bản hack như ngta rồi chứ chẳng để ngta cân cả LM như vậy đâu.nếu ngta bug thì chắc chắn các tiền bối am hiểu về MU đặc biệt là các tiền bối tâm huyết với nv RF cũng sẽ fai biết cũng làm để khoẻ nv rồi.
    Còn thanh niên nào nói cả gui hay cả LM HD ko có đủ 1m vnd hay car để solo thì bạn nên suy nghĩ kĩ và có trách nhiệm với mồm với câu nói của mình thì hay hơn.hoặc nếu bạn vui thì cứ cho là cả LM chúng tôi ko có đủ 1m vnd hay car đi cũng đc.ko sao cả.
    Hãy làm cho MU hanoi.net trở nên đông vui hơn hay hơn phát triển hơn.
    TẤT CẢ PHỤ THUỘC VÀO CÁC AE MEMBER chứ đừng truyền tai nhau rồi nói LỜI CAY ĐẮNG với nhau.
    Nếu như e có nói gì ko phải thì xin lỗi các Tiền bối đáng tuổi là anh.

9. Các thành viên đã Like TuoiTomTom cho bài viết này:

_Romeo_ (18-08-2015)

Senior Member
    Like
    125
    loại mày có tiền thì sao
    xike, thanga họ có tiền bô như mày không. sống 2 mặt mày hỏi anh em mày ý
    ko hiểu ...nói rõ hơn dc ko

ae tao bảo mày sống 2 mặt chứ ae tao chả bảo gì nũa cả

Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    lại nhờ TCT vào giải quyết tecx lại xem sao.

Thành Viên Guild Olympus
    Guild Olympus
    _Romeo_'s Avatar
    Like
    198
    Được Like 125 lần trong 112 bài
    Trích Được post bởi MinhHung Xem bài viết
    M chửi ai thì chửi đừng lôi hết cả G, có người đáng tuổi bố m đấy thằng óc chó
    nhiều tuổi EXP khóc càng cao tao càng chửi. chơi dc thì chơi khóc làm cái L gì lắm.

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi CristianoRonaldo Xem bài viết
    ra ngoài đời gặp bọn tao mà chửi! ở đấy mà cào phím ! hài vkl

- - - Updated - - -

mày cho bọn tao vỡ mồm hộ cái bố năn nỉ từ già đến bé nhà mày luôn đấy!
    chơi trong game chửi trong game. ngoài biết ai hơn ai mà oai. chúng mày sống đéo ra gì hack từ thằng to nhất tới thằng bé nhất.

bọn tao chơi éo có hack nhé chúng mày khóc ít thôi. WL chúng mày chỉ khóc là éo ai bằng, thua chấp nhận . nó giỏi hơn mình khi team đầy đủ phải học nó để đc bằng nó. chết là khóc ầm lên hack bug. kiện tụng đâu đầu với bọn WL chúng mày

- - - Updated - - -

tốt nhất lên đóng cái topic này lại. cảm thấy HD hack quay clip adm sử lý chứ đừng kéo nhau hết vào mà khóc.

Senior Member
    Like
    125
    nhiều tuổi EXP khóc càng cao tao càng chửi. chơi dc thì chơi khóc làm cái L gì lắm.

- - - Updated - - -

chơi trong game chửi trong game. ngoài biết ai hơn ai mà oai. chúng mày sống đéo ra gì hack từ thằng to nhất tới thằng bé nhất.

bọn tao chơi éo có hack nhé chúng mày khóc ít thôi. WL chúng mày chỉ khóc là éo ai bằng, thua chấp nhận . nó giỏi hơn mình khi team đầy đủ phải học nó để đc bằng nó. chết là khóc ầm lên hack bug. kiện tụng đâu đầu với bọn WL chúng mày

- - - Updated - - -

tốt nhất lên đóng cái topic này lại. cảm thấy HD hack quay clip adm sử lý chứ đừng kéo nhau hết vào mà khóc.
    mày nói như cắn vào đít tao ý..loại chó HD nhà chúng mày ko hak nói chả ngượng mồm chút nào.cắi mặt nó chơ chơ thế kia cơ mà

những cai chuyện mày hak hay bug chắc cung ko thọ dc lâu dài.mọi chuyện sẽ dc làm sáng tỏ