Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối
Kết quả 41 tới 50 của 66
    Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài

Mời Các Men Tâm Huyết SV Athena Vào Thảo Luận Vấn Đề Vé Drop

Mình Xin Phép Đc Vào Thẳng Vấn Đề Luôn

Tình Hình Giới Hạn Rs Của Admin Rất Hay Và Rất Hợp Lý Rồi Nhưng Còn Vấn Đề Vé Drop Mong Admin Xem Xét Bỏ Cái Vé Drop Đi Để Sv Càng Ngày Càng Vui Hơn, Admin Lên Bỏ Cái Vé Đó Vì Nó Quá là nhiều người mua vé đi drop để gấy đến tình trạng quá nhanh rs và gấy đến tình trạng chán game mong adminx em xét về vấn đề này để cho sv có sức hút hơn, và cũng tiện đây nếu có sv sau mong admin bỏ cái rs over để cho những game thủ khác ko bị chênh lệch số point quá nhiều vì cứ drop train xong over như thế làm như sv ko đc nhiệt ngay từ lúc đầu như các sv trước đây nữa. Nhớ Cái Ngày 150L rs 390 LV cảm giác nó vẫn khoái hơn nhiều vừa train vừa pk nó có cái thú vị của nó lúc nào k4 cũng đỏ chói vì các chiến binh quỷ đỏ rất hung hãn ngày nay thì ko còn thấy cảnh tượng đó mấy vì max rs quá nhanh, nếu ai cùng suy nghĩ xin đóng góp ý kiến để mu-hanoi.net ngày càng phát triển hơn

Gạch Đá EM Xin Nhận Để Xây Dựng Mu-hanoi.net ạ

Cảm Ơn Các Bạn Đã Đọc

2. 8 thành viên Like MrHieuBeo cho bài viết này:

HaiXomHN_MUHN (15-08-2015), Mãnh Long (15-08-2015), Nguyễn Bờm (17-08-2015), o0Phong0o (16-08-2015), thongtri (15-08-2015), TruongVoKy (15-08-2015), zl0v3g4m3z (15-08-2015)

Member
    Like
    2
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    mình thảo luận chung để xây dựng muhn tốt hơn còn bạn mình cũng cám ơn đã góp ý nhưng ĐM thì về nhà bạn mà ĐM mẹ bạn nhé

có đầu óc ko mà ko nhìn những cmt của cả 2 LM amnhj nhất sv hiện nay ak

- - - Updated - - -

Đây Là Thảo Luận Chung Bác Cứ Thảo Luận Những Gì Thấy Đúng KO CHửi Bậy Là Đc Lên ko Sợ Ai Bank Nick Của Bạn Cả

Cứ Góp Ý để Xây Dựng MU Tốt Hơn

- - - Updated - - -

Cái Này NGười Cũ Sẽ Nhìn Thấu Còn Người Mới Thì Chắc ko Hiểu Đc Đâu
    Giờ game nào cũng thế à, nói gì Mu. Toàn mấy ông nhẵn mặt nhau chán ser cũ qua ser mới +lác đác vài con nai đi lạc. Đông nhất vẫn là đội clone của ae CTV thôi. Thích thì chơi thôi, ngồi đoán hành động của GM thì có mà hết ngày.

Banned BattleKing's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    100
    Được Like 47 lần trong 34 bài
    Trích Được post bởi DauGau002 Xem bài viết
    thấy thằng chủ topic thì bảo adm bớt drop thì dm LM chúng mầy bảo bớt. việc cc gì mà phải nói giảm kinh tế r giảm người chơi. éo chơi dc thì cút. nghe ngứa đít vl. k bán drop thì lấy con c mà duy trì sv à. sv sau éo thằng nào nạp top tep thì phá sản à. cái gì nó cũng phải có sự bù trì cho nhau
    Bạn có biết những con chó khi nhìn thấy chủ của mình phản ứng sẽ như thế nào không, quẫy đuôi và sủa
    Mình thấy topic nào cứ dính đến KL HD hay Liên Minh là bạn vào nói những cái tiếng không giống con người chút nào, DD trong game cay cú là chuyện bình thường, nhưng tỏ ra mình giống con người 1 chút bạn ak. Còn cay quá lên 4rum topic nào cũng vào chửi thì k nên đâu, đây là góp ý cho toàn bộ member của sv. 99% là đồng tình với ý kiến của chủ topic rồi.
    Còn riêng bạn, cứ đọc cái tên nhận vật ra đây, anh em mình gặp nhau sớm ok?
    Còn đăng nhập 4rum văng vài câu rồi im thin thít không phải đàn ông đâu

saygoodbye
    Guest
    Trích Được post bởi amazonlp20 Xem bài viết
    Giờ game nào cũng thế à, nói gì Mu. Toàn mấy ông nhẵn mặt nhau chán ser cũ qua ser mới +lác đác vài con nai đi lạc. Đông nhất vẫn là đội clone của ae CTV thôi. Thích thì chơi thôi, ngồi đoán hành động của GM thì có mà hết ngày.
    cho hỏi clone của CTV là của ai thế bác , thế lực mới à

Like
    364
    Trích Được post bởi saygoodbye Xem bài viết
    cho hỏi clone của CTV là của ai thế bác , thế lực mới à
    mình cũng ko biết cái CTV là gì nữa

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi BattleKing Xem bài viết
    Bạn có biết những con chó khi nhìn thấy chủ của mình phản ứng sẽ như thế nào không, quẫy đuôi và sủa
    Mình thấy topic nào cứ dính đến KL HD hay Liên Minh là bạn vào nói những cái tiếng không giống con người chút nào, DD trong game cay cú là chuyện bình thường, nhưng tỏ ra mình giống con người 1 chút bạn ak. Còn cay quá lên 4rum topic nào cũng vào chửi thì k nên đâu, đây là góp ý cho toàn bộ member của sv. 99% là đồng tình với ý kiến của chủ topic rồi.
    Còn riêng bạn, cứ đọc cái tên nhận vật ra đây, anh em mình gặp nhau sớm ok?
    Còn đăng nhập 4rum văng vài câu rồi im thin thít không phải đàn ông đâu
    bạn ấy lúc nào cũng thế cả nghe Nói đấy là namdz tức là BoDitCan Trong game thì phải

Banned BattleKing's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    100
    Được Like 47 lần trong 34 bài
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    mình cũng ko biết cái CTV là gì nữa

- - - Updated - - -

bạn ấy lúc nào cũng thế cả nghe Nói đấy là namdz tức là BoDitCan Trong game thì phải
    BoDitCan namdz là ai nhỉ có chơi Athena không, mình chưa thấy bao giờ .
    Ăn nói vô học

Banned
    Like
    1
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    tốt nhất mở 1 sv exp thấp thôi cả drop 10-2-% thui chơi thế mới hay chứ 2 tháng mà 1300 lần + đồ đạc đầy ra ngưòi ta chả bỏ

Like
    364
    Trích Được post bởi BattleKing Xem bài viết
    BoDitCan namdz là ai nhỉ có chơi Athena không, mình chưa thấy bao giờ .
    Ăn nói vô học
    ở Guil WL hay sao ấy ko rõ nữa bạn ak

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi thanquy119 Xem bài viết
    tốt nhất mở 1 sv exp thấp thôi cả drop 10-2-% thui chơi thế mới hay chứ 2 tháng mà 1300 lần + đồ đạc đầy ra ngưòi ta chả bỏ
    Cũng Hay cho 1 SV Cps Drop để Các Thanh Niên Canh tranhj Cũng Vui Đấy

saygoodbye
    Guest
    ae họ nhà mèo rất thích drop 1% or 0.50% all

Senior Member Marlboro's Avatar
    Like
    12
    Được Like 39 lần trong 27 bài
    Nhớ SV QL acc mình 2 thằng chơi chia nhau 1 thằng cày đêm đến sáng đi ngủ cho thằng kia cày k thì ếu max đc RS, Mà pải tranh thủ cày đêm không ngày đánh nhau như điên éo train nổi . Chỉ rình đợi max để đi phá thằng khác . Giờ thì cả ngày éo thèm vào game. Tối rảnh vào quất tý cũng max. Giờ chạy khắp nơi ếu thấy ai mà phá -_-. Buồn vlin`

Banned
    Like
    1
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi Marlboro Xem bài viết
    Nhớ SV QL acc mình 2 thằng chơi chia nhau 1 thằng cày đêm đến sáng đi ngủ cho thằng kia cày k thì ếu max đc RS, Mà pải tranh thủ cày đêm không ngày đánh nhau như điên éo train nổi . Chỉ rình đợi max để đi phá thằng khác . Giờ thì cả ngày éo thèm vào game. Tối rảnh vào quất tý cũng max. Giờ chạy khắp nơi ếu thấy ai mà phá -_-. Buồn vlin`
    bác chó hỏi ngày trước sv QL có như bây giờ ko 2 tháng 1300 lần

- - - Updated - - -

nhầm cho hỏi