Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 66
    Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài

Mời Các Men Tâm Huyết SV Athena Vào Thảo Luận Vấn Đề Vé Drop

Mình Xin Phép Đc Vào Thẳng Vấn Đề Luôn

Tình Hình Giới Hạn Rs Của Admin Rất Hay Và Rất Hợp Lý Rồi Nhưng Còn Vấn Đề Vé Drop Mong Admin Xem Xét Bỏ Cái Vé Drop Đi Để Sv Càng Ngày Càng Vui Hơn, Admin Lên Bỏ Cái Vé Đó Vì Nó Quá là nhiều người mua vé đi drop để gấy đến tình trạng quá nhanh rs và gấy đến tình trạng chán game mong adminx em xét về vấn đề này để cho sv có sức hút hơn, và cũng tiện đây nếu có sv sau mong admin bỏ cái rs over để cho những game thủ khác ko bị chênh lệch số point quá nhiều vì cứ drop train xong over như thế làm như sv ko đc nhiệt ngay từ lúc đầu như các sv trước đây nữa. Nhớ Cái Ngày 150L rs 390 LV cảm giác nó vẫn khoái hơn nhiều vừa train vừa pk nó có cái thú vị của nó lúc nào k4 cũng đỏ chói vì các chiến binh quỷ đỏ rất hung hãn ngày nay thì ko còn thấy cảnh tượng đó mấy vì max rs quá nhanh, nếu ai cùng suy nghĩ xin đóng góp ý kiến để mu-hanoi.net ngày càng phát triển hơn

Gạch Đá EM Xin Nhận Để Xây Dựng Mu-hanoi.net ạ

Cảm Ơn Các Bạn Đã Đọc

2. 8 thành viên Like MrHieuBeo cho bài viết này:

HaiXomHN_MUHN (15-08-2015), Mãnh Long (15-08-2015), Nguyễn Bờm (17-08-2015), o0Phong0o (16-08-2015), thongtri (15-08-2015), TruongVoKy (15-08-2015), zl0v3g4m3z (15-08-2015)

Senior Member
    Like
    125
    Được Like 32 lần trong 27 bài
    tôi phải đang nhập đê like cậu

ADM nào ol gủi lên cấp cao huy bỏ dope đi

cho ae trian ở k4 có tí cạnh tranh

cứ dope xg ut over chán nhèo

Phó Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    zl0v3g4m3z's Avatar
    Like
    343
    Được Like 255 lần trong 208 bài
    Kinh doanh lợi nhuận là trên hết

Đặt cao vấn đề lợi nhuân => mất mem

Banned BattleKing's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    100
    Được Like 47 lần trong 34 bài
    Đó là thu nhập của Mu... Cũng đồng tình với ý kiến của bạn nhưng có lẽ chắc không được chỉnh dopple đâu

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 22 lần trong 13 bài
    a béo nói quá chuẩn nên như thế từ đầu .nhạt nhẽo vđ' khi cầm dw đầu game. pk khóai vcđ' mà khổng có khách mấy

Member tienhyhy's Avatar
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    đồng tình vs ý kiến ae thích cảm giác vào cày lv PK ks bãi nhau gặp nhưng anh chữ đỏ chứ MU rs nhanh vèo vèo MU này từ ngày mới ra cái sướng là cày LV nhớ khi xưa khi MU VN xứng danh anh hùng mởi ra cày cả ngày lên đc 88 lv 3 đến 4 ngày mới rs đc mà người chơi vẫn đông là vì vào game nó đông vui nhộn nhìn đằng này MU hn ko còn là mu cày cuốc lv mà là MU cày cuốc RS ko phải là cày lên 390lv để rs mà cày cho đủ 39 lần rs của bọn top còn 390 lần rs của top 100>> MU là phải cây cuốc Lv để rs chứ ko phải cày cuốc để rs cho mãx ngày chứ MU ji chưa đầy 2 tháng rs cả 1000 >> lần thử hỏi ADM hay Mod nhưng người trong BQT có sức mà ngày nào cũng cày cuốc max đc thế ko giới hạn hết lại như này ae rât vui vào K4 vs 3rack giờ đông vui ko còn cảnh đứng uy thác seve 1 thấy lại có hứng vs mU

Junior Member
    Like
    3
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    chuẩn cơm mẹ nấu rùi

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 22 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi mrdat Xem bài viết
    chuẩn cơm mẹ nấu rùi
    mẹ mi nấu ngon ko. nkà có em gái hko gthieu. tôi về nhà ăn ké cái :p

Senior Member thongtri's Avatar
    Like
    12
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    Nhớ cái thời 4,5 thằng đấm nhau tranh 1 bãi train...auto đk vài phút về thành và cả acc close phá cả đêm

Banned
    Like
    9
    Được Like 7 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    Mình Xin Phép Đc Vào Thẳng Vấn Đề Luôn

Tình Hình Giới Hạn Rs Của Admin Rất Hay Và Rất Hợp Lý Rồi Nhưng Còn Vấn Đề Vé Drop Mong Admin Xem Xét Bỏ Cái Vé Drop Đi Để Sv Càng Ngày Càng Vui Hơn, Admin Lên Bỏ Cái Vé Đó Vì Nó Quá là nhiều người mua vé đi drop để gấy đến tình trạng quá nhanh rs và gấy đến tình trạng chán game mong adminx em xét về vấn đề này để cho sv có sức hút hơn, và cũng tiện đây nếu có sv sau mong admin bỏ cái rs over để cho những game thủ khác ko bị chênh lệch số point quá nhiều vì cứ drop train xong over như thế làm như sv ko đc nhiệt ngay từ lúc đầu như các sv trước đây nữa. Nhớ Cái Ngày 150L rs 390 LV cảm giác nó vẫn khoái hơn nhiều vừa train vừa pk nó có cái thú vị của nó lúc nào k4 cũng đỏ chói vì các chiến binh quỷ đỏ rất hung hãn ngày nay thì ko còn thấy cảnh tượng đó mấy vì max rs quá nhanh, nếu ai cùng suy nghĩ xin đóng góp ý kiến để mu-hanoi.net ngày càng phát triển hơn

Gạch Đá EM Xin Nhận Để Xây Dựng Mu-hanoi.net ạ

Cảm Ơn Các Bạn Đã Đọc
    Phải đăng nhập để Like! Quá chuẩn cơm mẹ nầu. Tiên đây góp ý thêm: Về bản chất cái Dopple và cái event socola hiện nay chẳng khác nhau tí nào cả, đều là lấy PP+ dẫn đến cùng số lần RS/RL mà lại có người mạnh, người yếu, thử hỏi như thế thì train để rs làm cái khỉ gì nữa. Bao sv rồi mà BQT chưa thấm được điều này, chả nhẽ phải bổ não ra rồi nhét vào ah?

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối