Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 21 của 21
    Member
    Like
    2
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Athena. Ae nào có hứng thú với class MG cùng chia sẻ kn chơi nào.

Dạo qua phần thảo luận các class, mình thấy phần MG hình như bị mốc.@@. Bạn nào có kinh nghiệm về MG cho mình hỏi. 1 vài vấn đề.
    1.Skill Master: sao mình ko thể + điểm cho skill "Ma thuật Master". Mặc dù đã cộng 10d cho phép Evill và skill đã sáng, điểm master vẫn còn nhé.
    2. Vũ khí : trong 1 bài giới thiệu về cấp độ intem của các class của các anh GM, mình thấy toàn đao 2 tay. Vậy cùng là vk 380, các bạn thấy BVK và ĐHL cái nào khỏe hơn.
    3. Skill : skill "Chém Sức Mạnh" có phải bị fix hay ko? Mình thấy để agi thế nào thì nó cũng ra như đái són. Rất khó căn cự ly với đối phương nếu dùng skill này.
    Bấy nhiêu thôi, bạn nào có kn xin chỉ giáo nhé. Cám ơn.

Senior Member mrtung9x's Avatar
    Like
    2
    Được Like 8 lần trong 7 bài
    hihi MG pk chỉ có thể sài BVK
    DHL gc380 dame to chưa nói master khỏe
    khổ nỗi def không cao máu gần như =0 hơn đc DL
    MG 50k pp <<< muốn trâu sài BVK + khiên skill .ene mặc định 2k of 5k tùy .vít nếu có DK gm 5k thôi .mặc sét 4%gst gc 5% là quá ổn rồi .cần wing tối thiểu 2.5 +11 nhé .agi 25k .str 15k .( MG này ngoài DK màu ra .còn đâu phang tất không ngán class nào )
    còn riêng DK muốn solo được đòi hỏi phải có sét thần alpha là tối thiểu .khuyến khích VK sài BVK + CV 2% .ene 2k .agi 12k đủ phá giáp .vít 8k để không bị sốc đame phản .str 28k .( loại này đame cực to sét thần 5%mnl đánh bục SD 2g là DK máu xẽ quỳ và nằm khóc )
    cí gì sai sót mong a/e đừng gạch đá nhé!!!