Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 21
    Member
    Like
    2
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Athena. Ae nào có hứng thú với class MG cùng chia sẻ kn chơi nào.

Dạo qua phần thảo luận các class, mình thấy phần MG hình như bị mốc.@@. Bạn nào có kinh nghiệm về MG cho mình hỏi. 1 vài vấn đề.
    1.Skill Master: sao mình ko thể + điểm cho skill "Ma thuật Master". Mặc dù đã cộng 10d cho phép Evill và skill đã sáng, điểm master vẫn còn nhé.
    2. Vũ khí : trong 1 bài giới thiệu về cấp độ intem của các class của các anh GM, mình thấy toàn đao 2 tay. Vậy cùng là vk 380, các bạn thấy BVK và ĐHL cái nào khỏe hơn.
    3. Skill : skill "Chém Sức Mạnh" có phải bị fix hay ko? Mình thấy để agi thế nào thì nó cũng ra như đái són. Rất khó căn cự ly với đối phương nếu dùng skill này.
    Bấy nhiêu thôi, bạn nào có kn xin chỉ giáo nhé. Cám ơn.

Banned
    Like
    9
    Được Like 7 lần trong 4 bài
    1. Evill là skill gì vậy? có phải Triệu tập linh hồn hay còn gọi là Quảy rồng không? Nếu phải thì MG 2015 không dùng skill này nhé.
    2. Mình đã tets. DHL mạnh hơn 2 BVK. Bạn cầm BVK khi muốn dùng khiên hoặc 1 kiếm 2%, 10% khác.
    3. Skill chém sức mạnh mình không bị như bạn, công AGI thế nào nó cũng ra đều và đẹp. Tuy nhiên khi PK thì rất chán vì phải đứng gần đối phương rồi click chuột mới ra skill (mặc dù sát thương vẫn rộng hơn khoảng cách click chuột), điều này là tử huyệt của MG khiến MG bị coi là phế bởi với lượng máu không = DK mà phải vào gần như vậy làm cho MG thành miếng mồi ngon cho các class đánh tầm xa.
    Tiện đây, ADM có đi qua xin xem xét lại vấn đề mình vừa nêu để anh em MG không bị một số bạn trong game nói "tuổi gì" "đồ phế vật". Tủi lắm, tôi đầu tư và rs/RL chẳng kém gì họ cả.

Senior Member xmdoankoi's Avatar
    Like
    13
    Được Like 33 lần trong 32 bài
    mg bgio ko còn như ngày xưa. bgio mg + str hay k vẫn thế. bgio mg+ điểm chả khác nào dw vs sm 😁

- - - Updated - - -

mg dame quái max to. còn pk dùng skill hỏa diệm chém cũng thấm lắm. ko ai dùng quét rác đâu 😈

Member
    Like
    2
    Trích Được post bởi xmdoankoi Xem bài viết
    mg bgio ko còn như ngày xưa. bgio mg + str hay k vẫn thế. bgio mg+ điểm chả khác nào dw vs sm 😁

- - - Updated - - -

mg dame quái max to. còn pk dùng skill hỏa diệm chém cũng thấm lắm. ko ai dùng quét rác đâu 😈
    Chém cự ly gần, chỉ đợi ng ta sơ hở mới chộp dc. Hên xui.@@.

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    giờ ng ta + nghỉ

Member
    Like
    2
    Trích Được post bởi 17111990 Xem bài viết
    1. Evill là skill gì vậy? có phải Triệu tập linh hồn hay còn gọi là Quảy rồng không? Nếu phải thì MG 2015 không dùng skill này nhé.
    2. Mình đã tets. DHL mạnh hơn 2 BVK. Bạn cầm BVK khi muốn dùng khiên hoặc 1 kiếm 2%, 10% khác.
    3. Skill chém sức mạnh mình không bị như bạn, công AGI thế nào nó cũng ra đều và đẹp. Tuy nhiên khi PK thì rất chán vì phải đứng gần đối phương rồi click chuột mới ra skill (mặc dù sát thương vẫn rộng hơn khoảng cách click chuột), điều này là tử huyệt của MG khiến MG bị coi là phế bởi với lượng máu không = DK mà phải vào gần như vậy làm cho MG thành miếng mồi ngon cho các class đánh tầm xa.
    Tiện đây, ADM có đi qua xin xem xét lại vấn đề mình vừa nêu để anh em MG không bị một số bạn trong game nói "tuổi gì" "đồ phế vật". Tủi lắm, tôi đầu tư và rs/RL chẳng kém gì họ cả.
    Mình cũng ko dùng "triệu tập" chỉ thắc mắc đến cái liền sau nó thôi. Còn ko cần phải đứng sát mới quét rác đâu, chỉ chuột vào gần nhân vật là nó ra skill.
    Bạn này nói đúng tâm trạng nhiều ng này. Có anh ADM nào đi qua thì xem sét nhé. Class 2bri mà thấy lép quá.

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi 17111990 Xem bài viết
    Anh bạn này nếu tớ đoán ko nhầm thì là Samel. Tớ cũng bị bắt buộc phải tiêu hóa những cụm từ dạng như "tuổi gì" và bla bla... nhiều lắm.@@ . Đi game nào cũng có hết, thế nên ko cần để ý họ quá.

Banned
    Like
    9
    Trích Được post bởi amazonlp20 Xem bài viết
    Mình cũng ko dùng "triệu tập" chỉ thắc mắc đến cái liền sau nó thôi. Còn ko cần phải đứng sát mới quét rác đâu, chỉ chuột vào gần nhân vật là nó ra skill.
    Bạn này nói đúng tâm trạng nhiều ng này. Có anh ADM nào đi qua thì xem sét nhé. Class 2bri mà thấy lép quá.
    Đứng sát là nói quá 1 tý, không cần sát nhưng phải vào gần chả khác gì DK cả

Member
    Like
    2
    Cứ để chuột vào sát chân nvat là nó đánh mà. Nhưng mà nvat của tớ nó bị suy thận.. Đánh 2~3 fat mới ra dc cục trắng. Đối phương vào tầm vẫn zinh đòn. Nhưng mà nó ko liền mạch nên khó căn để chuyển skill

Member
    Like
    30
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    ene tầm 4 5 k vít tầm 10k agi tầm 17 20k còn đâu hết STR thì cũng khối đứa vào đấu trường quỳ gối ( lâu ko chơi Mg ko biết đúng ko ) Mg ăn đc KD nửa đó Mu-hanoi.nét nầy có cho nó thành phế vật ko thì ko biết chưa tes

Banned
    Like
    9
    Trích Được post bởi Live Xem bài viết
    ene tầm 4 5 k vít tầm 10k agi tầm 17 20k còn đâu hết STR thì cũng khối đứa vào đấu trường quỳ gối ( lâu ko chơi Mg ko biết đúng ko ) Mg ăn đc KD nửa đó Mu-hanoi.nét nầy có cho nó thành phế vật ko thì ko biết chưa tes
    MG mà ăn được KD chắc nhiều đứa ói máu :v

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối