Kết quả 1 tới 10 của 54

Hybrid View

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    rất xin lỗi là mail không còn - cậu xem có thể kiểm tra lại giúp tôi đc không - tại chỉ được lưu 50mail
    hôm nay rảnh được nghỉ - vợ con không có nhà nên mua bán tùm lum @@

tôi nhớ khoảng thời gian 12h50 - đến 13h15 tôi có giao dịch với thằng đó

giở chỉ còn số thẻ và mk thẻ vina đã nạp cho nó thôi - không biết có tác dụng gì không cậu

- - - Updated - - -

rất xin lỗi là mail không còn - cậu xem có thể kiểm tra lại giúp tôi đc không - tại chỉ được lưu 50mail

giở chỉ còn số thẻ và mk thẻ vina đã nạp cho nó thôi - không biết có tác dụng gì không cậu

- - - Updated - - -

À quên mình xin nói thêm - mình giao dịch Sói Tấn Công + 94k vc - thời điểm sớm hơn - vào khoảng thời gian 12h45-12h50
    và = 1 thẻ viettel 50 + 1 thẻ mobi 50k

Set trinh nữ + nỏ rồng mình giao dịch = thẻ vina 50k - toàn bộ quá trình giao dịch và trao đổi mua bán đều diễn ra từ khoảng 12h45 đến 13h15

tất cả là 150k thẻ - thẻ tôi còn giữ lại 1 cái vina ở đây - còn 2 cái viettel và mobi ném trong thùng rác ở Công ty.

Nếu amd yêu cầu sáng mai tôi sẽ qua Công ty lấy, nhưng tự dưng tôi bị dây vào cái này các thật là bất tiện

- - - Updated - - -

Vẫn không thấy BQT Mu xử lý , vợ con mình về rồi nên giở mình không on được nữa - nếu có thể nhờ BQT gọi điện thoại trực tiếp đến mình nếu vẫn còn thắc mắc
    Mobile: 0934 090 888 or 01233 090 888

Và mình xin có 1 ý kiến nhỏ thế này:
    1. Mình đã chơi rất nhiều game và muốn chia sẻ chút kinh nghiệm.
    - Tài khoản chỉ có 1 - pass cũng có 1 - cậu quả lý không tốt bị mất đồ là do trách nhiệm của cá nhân người bị mất- và phải tự chịu trách nhiệm vì đã không giữ đc thông tin cá nhân của mình. Để tránh trường hợp "Vừa ăn cướp vừa la làng"

Hoặc là mình gọi điện thoại thông đồng với 1 người khác để làm như vậy tự dưng để những người như mình cuối cùng phải lãnh hậu quả, các đó là điều cực kỳ không hợp lý .

Hy vọng BTQ có thể giải quyết sớm để mình có thể tiếp tục chơi game !

Trân trọng ./.

Mèo
    Like
    338
    Được Like 2,277 lần trong 1,455 bài
    Trích Được post bởi TuyetSac Xem bài viết

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

À quên mình xin nói thêm - mình giao dịch Sói Tấn Công + 94k vc - thời điểm sớm hơn - vào khoảng thời gian 12h45-12h50
    và = 1 thẻ viettel 50 + 1 thẻ mobi 50k

Set trinh nữ + nỏ rồng mình giao dịch = thẻ vina 50k - toàn bộ quá trình giao dịch và trao đổi mua bán đều diễn ra từ khoảng 12h45 đến 13h15

tất cả là 150k thẻ - thẻ tôi còn giữ lại 1 cái vina ở đây - còn 2 cái viettel và mobi ném trong thùng rác ở Công ty.

Nếu amd yêu cầu sáng mai tôi sẽ qua Công ty lấy, nhưng tự dưng tôi bị dây vào cái này các thật là bất tiện

- - - Updated - - -

Vẫn không thấy BQT Mu xử lý , vợ con mình về rồi nên giở mình không on được nữa - nếu có thể nhờ BQT gọi điện thoại trực tiếp đến mình nếu vẫn còn thắc mắc
    Mobile: 0934 090 888 or 01233 090 888

Và mình xin có 1 ý kiến nhỏ thế này:
    1. Mình đã chơi rất nhiều game và muốn chia sẻ chút kinh nghiệm.
    - Tài khoản chỉ có 1 - pass cũng có 1 - cậu quả lý không tốt bị mất đồ là do trách nhiệm của cá nhân người bị mất- và phải tự chịu trách nhiệm vì đã không giữ đc thông tin cá nhân của mình. Để tránh trường hợp "Vừa ăn cướp vừa la làng"

Hoặc là mình gọi điện thoại thông đồng với 1 người khác để làm như vậy tự dưng để những người như mình cuối cùng phải lãnh hậu quả, các đó là điều cực kỳ không hợp lý .

Hy vọng BTQ có thể giải quyết sớm để mình có thể tiếp tục chơi game !

Trân trọng ./.
    TUy bạn không có bằng chứng gì về việc bạn và ngf kia thực sự giao dịch bằng thẻ nhưng sét thấy bạn cũng không phải là kẻ cắp . Nhưng theo quy định , tất cả các giao dịch = VND , thẻ ... không thông qua mubank . Khi gặp phải các item ăn cắp, không hợp lệ sẽ bị thu hồi . Mong bạn cẩn thận hơn trong các lần giao dịch sau , đừng để vì 20k tiền phi giao dịch mà mất đi những số tiền lớn hơn .
    Thu hồi số Item trên trả cho chủ topic .
    Chủ topic nhận lại đồ trong trang tài khoản , Phần Nhận Thưởng
    Mở acc TuyetSac.