Trang 28 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 18262728293038 ... CuốiCuối
Kết quả 271 tới 280 của 400
    Banned
    Like
    3
    Được Like 27 lần trong 16 bài

Mời AE WarLord Vào Nói Rõ Sự Việc Này. Và Đặc Biệt Mời TCT ( a hoà ).

-Chúng Tôi Kiến Nghị Đến TCT Là Nv : Hulk và Moon Quá Trâu bò mà Không Rõ Lý Do. Dẫn Đến Toàn Bộ ae Warlord Bức Xúc. Không nói nên lời đã đành phải del acc. Trước Tiên Mời a Tunglouis Chủ G. Và A Hiếu ( HaixomHn ) Vừa del acc vào. chia sẽ cho ae và BQT rõ....... Mời các a viết tiếp.

2. 5 thành viên Like 0962474696 cho bài viết này:

askimo1992 (01-08-2015), HaiXomHN_MUHN (01-08-2015), MeoSuper (01-08-2015), olivelove (01-08-2015), VoTacThien_MUHN (31-07-2015)

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 10 lần trong 6 bài
    Thôi h thế này> Mình nói ngắn gọn như thế này mong Tổng cục trưởng để ý :

KO có lửa sẽ ko có khói, ko phải tự nhiên 1 người có thể nói là vip nhất Mu , lãnh đạo 1 guild đông đảo cũng có thâm niên chơi khá lâu, mà lại xử sự như thể có 1 việc oan trái khiến cho tập thể sốt xình xịch lên thế này.

Tổng cục trưởng sẽ có nhiều cách giải quyết. Anh có thể gọi điện thẳng cho nhân vật Hulk và yêu cầu trình bầy làm rõ sự việc, bug biếc gì thì nói ra, và sẽ có quà lưu niệm gọi là giúp BQT tìm ra lỗ hổng game.

Nếu không nói, sẽ block nhân vật này và ĐÉO cần biết nó làm gì, chỉ biết là NÓ đang phá MU của mình, và làm cho mem bỏ đi. Như thế với tư cách là ADMIN , anh có quyền đuổi nó ra khỏi mu, kệ con mẹ nó chơi ở đâu thì chơi.

Và anh ghi lại thống kê về nhân vật Hulk, làm việc như FBI ấy, để đảm bảo rằng ko bao h nó có thể chơi lại mu-hanoi.net.

EM nói anh, NẾU NÓ THÍCH LÌ LỢM. THÌ KHÔ MÁU VỚI NÓ, MÌNH LÀ ADMIN, KHÁCH CỦA MÌNH ĐANG KÊU VÌ NÓ, CHO NÊN LÀM CHO ĐẾN NƠI ĐẾN CHỐN.

ĐÉO PHẢI NGẠI

4. 4 thành viên Like longcuti123456 cho bài viết này:

CuTit (01-08-2015), MeoSuper (01-08-2015), vudat1395 (01-08-2015), ZuKen (01-08-2015)

Junior Member
    Like
    3
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi longcuti123456 Xem bài viết

KO có lửa sẽ ko có khói, ko phải tự nhiên 1 người có thể nói là vip nhất Mu , lãnh đạo 1 guild đông đảo cũng có thâm niên chơi khá lâu, mà lại xử sự như thể có 1 việc oan trái khiến cho tập thể sốt xình xịch lên thế này.

Tổng cục trưởng sẽ có nhiều cách giải quyết. Anh có thể gọi điện thẳng cho nhân vật Hulk và yêu cầu trình bầy làm rõ sự việc, bug biếc gì thì nói ra, và sẽ có quà lưu niệm gọi là giúp BQT tìm ra lỗ hổng game.

Nếu không nói, sẽ block nhân vật này và ĐÉO cần biết nó làm gì, chỉ biết là NÓ đang phá MU của mình, và làm cho mem bỏ đi. Như thế với tư cách là ADMIN , anh có quyền đuổi nó ra khỏi mu, kệ con mẹ nó chơi ở đâu thì chơi.

Và anh ghi lại thống kê về nhân vật Hulk, làm việc như FBI ấy, để đảm bảo rằng ko bao h nó có thể chơi lại mu-hanoi.net.

EM nói anh, NẾU NÓ THÍCH LÌ LỢM. THÌ KHÔ MÁU VỚI NÓ, MÌNH LÀ ADMIN, KHÁCH CỦA MÌNH ĐANG KÊU VÌ NÓ, CHO NÊN LÀM CHO ĐẾN NƠI ĐẾN CHỐN.

ĐÉO PHẢI NGẠI
    Em thích cách làm việc của bác. em cũng đang chơi RF..mà sao RF bản này yếu lòi. đánh kiểu gì cũng ngất.

Chủ Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    đẹp trai ko = dai sức's Avatar
    Like
    144
    Được Like 157 lần trong 133 bài
    nạp 20m r đòi cân cả thế giới à ??

cân ko được quay sang khóc ăn vạ hả

- - - Updated - - -

cầm mỗi 1 acc chạy zô cân cả LM 30 acc, bị buff đểu đánh ko được khóc tại chỗ và chết... vẫn chưa chán ra đây khóc tiếp

Banned MeoSuper's Avatar
    Like
    18
    Được Like 18 lần trong 17 bài
    Trích Được post bởi đẹp trai ko = dai sức Xem bài viết
    nạp 20m r đòi cân cả thế giới à ??

cân ko được quay sang khóc ăn vạ hả
    đây r TN chủ G HD óc con Dê

8. Các thành viên đã Like MeoSuper cho bài viết này:

CuTit (01-08-2015)

Senior Member newstar148's Avatar
    Like
    66
    Được Like 34 lần trong 34 bài
    Trích Được post bởi longcuti123456 Xem bài viết

ĐÉO PHẢI NGẠI
    1 like cho bạn

Banned
    Like
    28
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi celanodau Xem bài viết
    Tao thao giỏi phết nhỉ biết cả hack tele it thằng biết lắm
    cái hack Tele nay tôi thấy rồi. Nó hack phai đứng cạnh người luôn.
    Map MU này nói la nhỏ thi cũng ko phải, nhưng để tìm 1 acc trên cùng 1 sud là hoi khó. Nhung gặp hack chưa tới 1phút nó đã o cạnh la điêu ko thê tưởng tượng đc

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    Bây giờ test xong các bạn nói gì, sao im hết rồi, cứ nghĩ có tiền muốn gì là được nhỉ, 20m là to nhưung đ mua được 4 năm kinh nghiệm chơi đâu.

K làm gì được qua hỏi poin à. Hỏi đi, hỏi to lên, Không hỏi được thì lại hét lên đòi test lại sao. Hay quá xá.

MU HN bây giờ thuộc kiểu : Ăn được thì soang choảnh kêu gà, Không ăn được thì hack bug này nọ. nản

Phó Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    zl0v3g4m3z's Avatar
    Like
    343
    Được Like 255 lần trong 208 bài

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Được Like 97 lần trong 89 bài