Trang 17 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 7151617181927 ... CuốiCuối
Kết quả 161 tới 170 của 400
    Banned
    Like
    3
    Được Like 27 lần trong 16 bài

Mời AE WarLord Vào Nói Rõ Sự Việc Này. Và Đặc Biệt Mời TCT ( a hoà ).

-Chúng Tôi Kiến Nghị Đến TCT Là Nv : Hulk và Moon Quá Trâu bò mà Không Rõ Lý Do. Dẫn Đến Toàn Bộ ae Warlord Bức Xúc. Không nói nên lời đã đành phải del acc. Trước Tiên Mời a Tunglouis Chủ G. Và A Hiếu ( HaixomHn ) Vừa del acc vào. chia sẽ cho ae và BQT rõ....... Mời các a viết tiếp.

2. 5 thành viên Like 0962474696 cho bài viết này:

askimo1992 (01-08-2015), HaiXomHN_MUHN (01-08-2015), MeoSuper (01-08-2015), olivelove (01-08-2015), VoTacThien_MUHN (31-07-2015)

Chủ Guild Police
    Guild Police

Like
    31
    Được Like 27 lần trong 14 bài
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    còn do buff của các bạn đã chuẩn chưa rồi lúc đó bạn bị buff đểu cơ nào và người ta có buf cơ nào

đâu phải cứ như bạn dịch là nó ra

Ví dụ ELF của bạn đã chuẩn từ mater cho đến tăng point cả Dw nữa đã chuẩn đét chưa

- - - Updated - - -

thì thế mới nói ngày trước a e tao cũng đồ đạc ngon nhất cái mu này mà vẫn nằm có kêu gì đâu
    Bên HD ko vào giải thích, đôi co mà tạo sao lại là chủ G killer? G killer 1 thời đâu rồi?Tôi cũng từng là member của killer thời a Quang, a Tiệp. Mà nó đâu phải như thế này, 1 guild lớn mạnh của MUHN mà phải vào liên minh với 1 guild có tiếng hack và bug thế này. Anh là Hulk và Moon à? A biết chắc nó không bug à? Tại sao lại đi bảo vệ nó 100% như thế?
    P/s : SV buồn của killer !

4. Các thành viên đã Like cOySuper cho bài viết này:

honglink (01-08-2015)

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    Trích Được post bởi celanodau Xem bài viết
    killer chỉ dc cái lắm tiền nhớ sv đế vương mất set này mua set khác vẫn ăn hành )
    hành thì ko phải ăn hành mà 50 50 thôi nằm thì có nằm nhưng vẫn PK đc

Banned
    Like
    28
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Mấy nhân vật này theo như tôi biết từ sv Anubis chính tay tôi đã test thử với họ và biết đc bug do bùa phòng thủ và đã bỏ bán bùa phòng thủ rồi.
    Lần này thì theo như các bạn nói đã tìm thử nguyên nhân có thể có loại bùa khác chưa ?
    Có thể bị buff đểu ko ?
    Ngoài ra trong ngày mai tôi cũng sẽ họp nhóm kỹ thuật và tìm hiểu kỹ về chuyện này sau đó sẽ cho các bạn câu trả lời thỏa đáng.
    Đừng vì phút nông nổi mà đánh mất đam mê !
    Mọi người nghỉ hết thì ai bơm Bia or Rượu vào bụng Mod bây giờ hahaha

Junior Member
    Like
    59
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi honglink Xem bài viết
    Đọc lại ý kiến của a Hoà thấy lạ lạ , xin hỏi a Hoà 1 tí :

1. Đã có điều luật : sử dụng bug game để trục lợi >>> ban nick vĩnh viễn ( nhiều người bị ban vì bug rồi ) , thế tại sao Hulk bug bùa phòng thủ , anh lại không có bất cứ 1 thông báo nào đến gamer , không block 1 ngày chứ đừng nói vĩnh viễn , mà " tôi và Hulk đã test " là thế nào anh nhỉ !?

2. Tại sao trước giờ khi có khiếu kiện gì , 2 nhân vật tố cáo + bị tố cáo sẽ tiến hành test để so sánh damage ( như vụ lronMans damage chết admin full 65k point , nó bắt phải giống y hệt damage lúc đánh mới chịu test , rồi cuộc test diễn ra ) , thì lần này , anh lại không đứng ra cho Hulk , Moon test như thế với các game thủ các khác để so damage mà lại test riêng với a !?

3. Chắc chắn là có bug , chỉ là hiện tại các a chưa biết bug gì , xuất phát từ đâu , master hay item cashshop ? , thằng Hulk mang tiếng người của ADM nhưng nó lại không khai báo ( lợi dụng bug >> vẫn ko bị ban ) , và cái nguyên nhân do bùa phòng thủ thì e nói thật a cũng ko chắc 100% khi nói ra đúng ko ? , vì có phải bùa phòng thủ bị bug đâu , mấy anh em WL 64 chả thử mua đủ mọi loại bùa rồi test rồi đấy chứ ?

4 . Nói chung là lìu tìu . Hết
    Trích Được post bởi cOySuper Xem bài viết
    Bên HD ko vào giải thích, đôi co mà tạo sao lại là chủ G killer? G killer 1 thời đâu rồi?Tôi cũng từng là member của killer thời a Quang, a Tiệp. Mà nó đâu phải như thế này, 1 guild lớn mạnh của MUHN mà phải vào liên minh với 1 guild có tiếng hack và bug thế này. Anh là Hulk và Moon à? A biết chắc nó không bug à? Tại sao lại đi bảo vệ nó 100% như thế?
    nói chung là còn lại lìu tìu

Like
    364
    Trích Được post bởi cOySuper Xem bài viết
    Killer 1 thời là như nào hả bạn ???

bạn giải thích cái killer 1 thời gì gì đó ra đây tớ xem nào

từ trước đến giờ tớ vẫn như thế và các men mà các bạn nói cũng đã từng ở Killer đấy

còn bạn ko ở G nữa thì bạn lo việc Guil bạn đi LM của tớ mà

Senior Member TuanThanh's Avatar
    Like
    7
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    cũng do buff bị trượt nữa bạn ko để ý buff hay trượt lắm ak

còn dame thì lúc loạn lạc thế ko biết đc đâu với đâu cả vì còn nhiều cái tác động đến nữa

theo mình nghĩ thì các bạn dame vào lúc bị buf đểu rồi người ta fulll buff thôi
    3 4 em elf đứng buf lại còn trượt hết chắc là ELf gà mất .

Like
    364
    Trích Được post bởi TuanThanh Xem bài viết
    3 4 em elf đứng buf lại còn trượt hết chắc là ELf gà mất .
    đây là có thật mà buf trượt là BT thôi tớ cũng hay bị như thế mà

Banned
    Like
    28
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi longcuti123456 Xem bài viết
    Mình xin mạo muội hướng đến các bạn DK, liệu combo có chết anh ấy ko, dame gió 1k 2k thì combo cỡ phải 15k 16k, coi như là đame gió min đi, mặc đồ thần 3 món là có x2 dame, gia cường gst vào +phụ kiện 2 món gst , gia cường nữa. Dame last hit là 30k, chưa kể mnl .

Vậy có khả năng kill được anh ấy ko, đang nói đến duel 1 vs 1 nhé
    tam nay dual RF bi fix gần như 80% nói thăng là ko đánh đc ALL class nếu = poi . còn bảng máter thi càng ko muốn nhắc tới,vi thật sự nhiều cái ko biết có tác dụng ko

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    cũng do buff bị trượt nữa bạn ko để ý buff hay trượt lắm ak

còn dame thì lúc loạn lạc thế ko biết đc đâu với đâu cả vì còn nhiều cái tác động đến nữa

theo mình nghĩ thì các bạn dame vào lúc bị buf đểu rồi người ta fulll buff thôi
    Uh thỳ bạn giải thích là cũng vì LM của bạn . Nhưng cả LM rất nhiều người, không phải mình mình và không phải chỉ có 1 lần mà từ đầu sv đến giờ rồi, chả nhẽ sự trùng hợp nó cứ lặp đi lặp lại đến hết sv @@.
    -- Thôi một người đưa ra chứng mình = mồm và mà một người giải thích = miệng như thế cũng chả đi đến đâu. Có thể còn có 1 bí mật gì đó mà bạn cũng chưa biết . Đành để adm xem sét vậy.

Like
    364
    Trích Được post bởi BloodFeud Xem bài viết
    Uh thỳ bạn giải thích là cũng vì LM của bạn . Nhưng cả LM rất nhiều người, không phải mình mình và không phải chỉ có 1 lần mà từ đầu sv đến giờ rồi, chả nhẽ sự trùng hợp nó cứ lặp đi lặp lại đến hết sv @@.
    -- Thôi một người đưa ra chứng mình = mồm và mà một người giải thích = miệng như thế cũng chả đi đến đâu. Có thể còn có 1 bí mật gì đó mà bạn cũng chưa biết . Đành để adm xem sét vậy.
    thì các bạn thắc mắc sao mình thấy có gì ko phải chỉ giải thích để a e hiểu thôi

còn Bung thì chắc ko có đâu theo mình đc biết là như thế