Trang 16 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 6141516171826 ... CuốiCuối
Kết quả 151 tới 160 của 400
    Banned
    Like
    3
    Được Like 27 lần trong 16 bài

Mời AE WarLord Vào Nói Rõ Sự Việc Này. Và Đặc Biệt Mời TCT ( a hoà ).

-Chúng Tôi Kiến Nghị Đến TCT Là Nv : Hulk và Moon Quá Trâu bò mà Không Rõ Lý Do. Dẫn Đến Toàn Bộ ae Warlord Bức Xúc. Không nói nên lời đã đành phải del acc. Trước Tiên Mời a Tunglouis Chủ G. Và A Hiếu ( HaixomHn ) Vừa del acc vào. chia sẽ cho ae và BQT rõ....... Mời các a viết tiếp.

2. 5 thành viên Like 0962474696 cho bài viết này:

askimo1992 (01-08-2015), HaiXomHN_MUHN (01-08-2015), MeoSuper (01-08-2015), olivelove (01-08-2015), VoTacThien_MUHN (31-07-2015)

Member
    Địa điểm
    Ninh Hiệp Gia Lâm HN
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    mình thí kha hơn bạn 1 tí dk máu 270k 3 đấm

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    CristianoRonaldo's Avatar
    Like
    196
    Được Like 163 lần trong 135 bài
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    Thời của mày với a quân bọn tao đồ ngon có cân đc hết chúng mày ko ???

- - - Updated - - -

bạn nói rất chuẩn !
    Cân thế đéo nào dc tao giờ anh chỉ thích cầy card mu này thôi ! cái gì xứng đáng đầu tư mới đầu tư

Senior Member
    Like
    37
    Được Like 34 lần trong 27 bài
    rf là class dame vì thế sưc phòng thủ+ trâu bò bị hạn chế. nếu 1 rf mà cân cả LM thì quả thật lên xem lại

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    Trích Được post bởi BloodFeud Xem bài viết
    Mình không nói các vấn đề khác, mình muốn thắc mắc 1 vấn đề của bạn là K ko có chiến thuật đánh ko lại thì kêu này kêu kia gào thét lên .
    - Mình biết khi PK team các bạn có chiến thuật rất tốt , cái đó ai cũng biết, nhưng mọi người thắc mắc cốt lõi là ở vấn đề 2 RF là Hulk vs Môn quá trâu so với bình thường . Ví dụ 2 nhân vật đó là ở bên LM mình khi các bạn PK gặp, các bạn đồ ngon,buf max tốp mà dame người ta đc 800>1k máu. Khi người ta bị buf đểu rồi vẫn dame đc 1>2k các bạn có thấy bình thường không ?. 1 RF đi ra cổng chịu gần chục mạng full buff dame vào người vẫn đứng yên , quẩy lại từng người nằm . bạn sẽ nghĩ ntn .RF với lượng poin như bây giờ mà thủ trâu đến vậy thỳ cực kỳ khó hiểu . Chính vì vậy ae mới thắc mắc, và nhiều người có phần ức chế thái quá .
    - Lưu ý là mình chỉ nói 2 thánh Hulk và Môn thôi nhé ! còn các bạn khác vẫn dame bình thường.
    còn do buff của các bạn đã chuẩn chưa rồi lúc đó bạn bị buff đểu cơ nào và người ta có buf cơ nào

đâu phải cứ như bạn dịch là nó ra

Ví dụ ELF của bạn đã chuẩn từ mater cho đến tăng point cả Dw nữa đã chuẩn đét chưa

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi CristianoRonaldo Xem bài viết
    Cân thế đéo nào dc tao giờ anh chỉ thích cầy card mu này thôi ! cái gì xứng đáng đầu tư mới đầu tư
    thì thế mới nói ngày trước a e tao cũng đồ đạc ngon nhất cái mu này mà vẫn nằm có kêu gì đâu

Senior Member TuanThanh's Avatar
    Like
    7
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    Full buff vuốt keo các kiểu mà đánh vẫn ko si nhê. trong khi bị dí 2 3 cái buff của Elf chiến vẫn chỉ đánh đc tầm chưa đc 1000 máu. thôi vậy, ADM chơi với hack đi cho vui

Thiên Sứ MU Hà Nội Năm 2014 celanodau's Avatar
    Like
    4
    Được Like 9 lần trong 5 bài
    Thời của mày với a quân bọn tao đồ ngon có cân đc hết chúng mày ko ???

- - - Updated - - -

bạn nói rất chuẩn !
    killer chỉ dc cái lắm tiền nhớ sv đế vương mất set này mua set khác vẫn ăn hành )

Senior Member
    Like
    37
    Được Like 34 lần trong 27 bài
    tao gét nhất mấy con chó chuyên lấy cái bảng master ra làm bình phong. nghe ngứa cả đít, nhớ k nhầm thì có bố kêu+ master còn tăng cả chạy nhanh/ mấy thánh ăn gì bố cúng

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    còn do buff của các bạn đã chuẩn chưa rồi lúc đó bạn bị buff đểu cơ nào và người ta có buf cơ nào

đâu phải cứ như bạn dịch là nó ra

Ví dụ ELF của bạn đã chuẩn từ mater cho đến tăng point cả Dw nữa đã chuẩn đét chưa
    Mình không dám khẳng định là master chuẩn 100% nhưng nói chung là buf cũng max master buf. Khi dame vào các bạn bên D D vẫn rất to ,kể cả dame vào DK của bạn .Còn việc bị buf đểu thỳ không ai nói gì cả bạn ạ. Trong khi bạn Hulk bị choáng DK bên mình buf đểu cho bạn ấy mà kết quả vẫn thế.

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 10 lần trong 6 bài
    Mình xin mạo muội hướng đến các bạn DK, liệu combo có chết anh ấy ko, dame gió 1k 2k thì combo cỡ phải 15k 16k, coi như là đame gió min đi, mặc đồ thần 3 món là có x2 dame, gia cường gst vào +phụ kiện 2 món gst , gia cường nữa. Dame last hit là 30k, chưa kể mnl .

Vậy có khả năng kill được anh ấy ko, đang nói đến duel 1 vs 1 nhé

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    Trích Được post bởi BloodFeud Xem bài viết
    Mình không dám khẳng định là master chuẩn 100% nhưng nói chung là buf cũng max master buf. Khi dame vào các bạn bên D D vẫn rất to ,kể cả dame vào DK của bạn .Còn việc bị buf đểu thỳ không ai nói gì cả bạn ạ. Trong khi bạn Hulk bị choáng DK bên mình buf đểu cho bạn ấy mà kết quả vẫn thế.
    cũng do buff bị trượt nữa bạn ko để ý buff hay trượt lắm ak

còn dame thì lúc loạn lạc thế ko biết đc đâu với đâu cả vì còn nhiều cái tác động đến nữa

theo mình nghĩ thì các bạn dame vào lúc bị buf đểu rồi người ta fulll buff thôi