Trang 15 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 5131415161725 ... CuốiCuối
Kết quả 141 tới 150 của 400
    Banned
    Like
    3
    Được Like 27 lần trong 16 bài

Mời AE WarLord Vào Nói Rõ Sự Việc Này. Và Đặc Biệt Mời TCT ( a hoà ).

-Chúng Tôi Kiến Nghị Đến TCT Là Nv : Hulk và Moon Quá Trâu bò mà Không Rõ Lý Do. Dẫn Đến Toàn Bộ ae Warlord Bức Xúc. Không nói nên lời đã đành phải del acc. Trước Tiên Mời a Tunglouis Chủ G. Và A Hiếu ( HaixomHn ) Vừa del acc vào. chia sẽ cho ae và BQT rõ....... Mời các a viết tiếp.

2. 5 thành viên Like 0962474696 cho bài viết này:

askimo1992 (01-08-2015), HaiXomHN_MUHN (01-08-2015), MeoSuper (01-08-2015), olivelove (01-08-2015), VoTacThien_MUHN (31-07-2015)

Banned BattleKing's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    100
    Được Like 47 lần trong 34 bài
    Trích Được post bởi Crywolf Xem bài viết
    Tôi đã fai chạy ra wan cafe dùng wifi để like cho bạn
    Haha like anh quang

Junior Member
    Like
    59
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi honglink Xem bài viết
    Đọc lại ý kiến của a Hoà thấy lạ lạ , xin hỏi a Hoà 1 tí :

1. Đã có điều luật : sử dụng bug game để trục lợi >>> ban nick vĩnh viễn ( nhiều người bị ban vì bug rồi ) , thế tại sao Hulk bug bùa phòng thủ , anh lại không có bất cứ 1 thông báo nào đến gamer , không block 1 ngày chứ đừng nói vĩnh viễn , mà " tôi và Hulk đã test " là thế nào anh nhỉ !?

2. Tại sao trước giờ khi có khiếu kiện gì , 2 nhân vật tố cáo + bị tố cáo sẽ tiến hành test để so sánh damage ( như vụ lronMans damage chết admin full 65k point , nó bắt phải giống y hệt damage lúc đánh mới chịu test , rồi cuộc test diễn ra ) , thì lần này , anh lại không đứng ra cho Hulk , Moon test như thế với các game thủ các khác để so damage mà lại test riêng với a !?

3. Chắc chắn là có bug , chỉ là hiện tại các a chưa biết bug gì , xuất phát từ đâu , master hay item cashshop ? , thằng Hulk mang tiếng người của ADM nhưng nó lại không khai báo ( lợi dụng bug >> vẫn ko bị ban ) , và cái nguyên nhân do bùa phòng thủ thì e nói thật a cũng ko chắc 100% khi nói ra đúng ko ? , vì có phải bùa phòng thủ bị bug đâu , mấy anh em WL 64 chả thử mua đủ mọi loại bùa rồi test rồi đấy chứ ?

4 . Nói chung là lìu tìu . Hết
    Trích Được post bởi 9718153 Xem bài viết
    Đặt 1 kèo giao lưu vui hôm off đi cho có khí thế
    kìa , phây búc đã lên tiếng , anh em thắc mắc về Hulk + Moon + lronMans vào nhận kèo hôm offline phát nhỉ

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    CristianoRonaldo's Avatar
    Like
    196
    Được Like 163 lần trong 135 bài
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    Các bạn là trẻ con ak hay mới chơi mu thế cứ Dell acc nghỉ game là mu hết người chơi ak ??

các bạn muốn có Đ Đ để PK ko hay cũng muốn a e bên này nghĩ hết để các bạn chơi 1 mình nhé

PK ko có chiến thuật đánh ko lại thì kêu này kêu kia gào thét lên

cứ đồ ngon thì là cân cả SV ak

nếu đồ ngon cân cả sv thì ko có người chơi với các bạn nữa đâu lúc đấy săn boss 1 mình đi rồi hiểu cái cảnh
    sang MU Gamethu xem có phải đồ ngon cân hết ko thằng ml

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 10 lần trong 6 bài
    Tình hình thế này mà đi op-lai chắc phải giắt theo tông để tiện lúc nào là bổ lúc đó thôi.
    Đã là đàn ông , mồm mép nhiều khi thừa thãi, phải bem nhau mới ra vấn đề.

Thiên Sứ MU Hà Nội Năm 2014 celanodau's Avatar
    Like
    4
    Được Like 9 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi Crywolf Xem bài viết
    Tôi đã fai chạy ra wan cafe dùng wifi để like cho bạn
    mình là coolb0y264 đây vâng xin chân thành cảm ơn
    p/s mod đã xin phép rồi mà vẫn ban 7 ngày đành phải lấy acc người đẹp vào cmt

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    CristianoRonaldo's Avatar
    Like
    196
    Được Like 163 lần trong 135 bài
    Trích Được post bởi minhhuong Xem bài viết
    sủa nữa đi mấy em WL óc ngắn thì chấp nhận là ngu đi đừng ẳng to
    hỏi mày thật câu cả đời này mày dám đi off MU HN ko? cứ ngồi đấy mà cào phím

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    Các bạn là trẻ con ak hay mới chơi mu thế cứ Dell acc nghỉ game là mu hết người chơi ak ??

các bạn muốn có Đ Đ để PK ko hay cũng muốn a e bên này nghĩ hết để các bạn chơi 1 mình nhé

nếu đồ ngon cân cả sv thì ko có người chơi với các bạn nữa đâu lúc đấy săn boss 1 mình đi rồi hiểu cái cảnh
    Mình không nói các vấn đề khác, mình muốn thắc mắc 1 vấn đề của bạn là K ko có chiến thuật đánh ko lại thì kêu này kêu kia gào thét lên .
    - Mình biết khi PK team các bạn có chiến thuật rất tốt , cái đó ai cũng biết, nhưng mọi người thắc mắc cốt lõi là ở vấn đề 2 RF là Hulk vs Môn quá trâu so với bình thường . Ví dụ 2 nhân vật đó là ở bên LM mình khi các bạn PK gặp, các bạn đồ ngon,buf max tốp mà dame người ta đc 800>1k máu. Khi người ta bị buf đểu rồi vẫn dame đc 1>2k các bạn có thấy bình thường không ?. 1 RF đi ra cổng chịu gần chục mạng full buff dame vào người vẫn đứng yên , quẩy lại từng người nằm . bạn sẽ nghĩ ntn .RF với lượng poin như bây giờ mà thủ trâu đến vậy thỳ cực kỳ khó hiểu . Chính vì vậy ae mới thắc mắc, và nhiều người có phần ức chế thái quá .
    - Lưu ý là mình chỉ nói 2 thánh Hulk và Môn thôi nhé ! còn các bạn khác vẫn dame bình thường.

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    ha'ha' nap 20m tướng bá dạo muốn ai cung pk đc sao dell acc rui kieu j cung cầu xin hay năn ni ad lấy lại acc

Thiên Sứ MU Hà Nội Năm 2014 celanodau's Avatar
    Like
    4
    Được Like 9 lần trong 5 bài

bản thân killer trước đây cũng chính là 1 trong những mem bỏ tiền nhiều ra vẫn bị ăn hành và sau đó phải tìm hiểu lý do tại sao
    nên h không đầu tư nhiều nữa rồi

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    Trích Được post bởi CristianoRonaldo Xem bài viết
    sang MU Gamethu xem có phải đồ ngon cân hết ko thằng ml
    Thời của mày với a quân bọn tao đồ ngon có cân đc hết chúng mày ko ???

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi celanodau Xem bài viết
    bản thân killer trước đây cũng chính là 1 trong những mem bỏ tiền nhiều ra vẫn bị ăn hành và sau đó phải tìm hiểu lý do tại sao
    nên h không đầu tư nhiều nữa rồi
    bạn nói rất chuẩn !