Trang 11 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... CuốiCuối
Kết quả 101 tới 110 của 400
    Banned
    Like
    3
    Được Like 27 lần trong 16 bài

Mời AE WarLord Vào Nói Rõ Sự Việc Này. Và Đặc Biệt Mời TCT ( a hoà ).

-Chúng Tôi Kiến Nghị Đến TCT Là Nv : Hulk và Moon Quá Trâu bò mà Không Rõ Lý Do. Dẫn Đến Toàn Bộ ae Warlord Bức Xúc. Không nói nên lời đã đành phải del acc. Trước Tiên Mời a Tunglouis Chủ G. Và A Hiếu ( HaixomHn ) Vừa del acc vào. chia sẽ cho ae và BQT rõ....... Mời các a viết tiếp.

2. 5 thành viên Like 0962474696 cho bài viết này:

askimo1992 (01-08-2015), HaiXomHN_MUHN (01-08-2015), MeoSuper (01-08-2015), olivelove (01-08-2015), VoTacThien_MUHN (31-07-2015)

Banned Sao Cũng Được's Avatar
    Like
    11
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi Đới Xuân Tùng Xem bài viết
    Đùa chứ sét rồng đen 54 +11 wing + 13 even thử hỏi nó đấm bg mới chết được
    Mấy thằng bán ổi ghớm vl.
    4 món lên 13 rồi bạn nhé k phải 11 nữa đâu

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    BQT treo giải to vào thì chắc là sẽ có đáp số cho bài toán này !

Banned
    Like
    5
    Được Like 15 lần trong 15 bài
    con ông cháu cha ng ta cầm quền con cháu ng ta chơi khoe là đúng

- - - Updated - - -

hluk t cam đoan voi moi ng nó tang 1kstr 20kagi 1kene con lai vit
    mà thế đéo nào dame n 200 mau
    có 1 sự ngi vấn bung pont ko hề nhẹ ở đây
    ADM nói ngăn chặn dc tình trang bung agi vậy tsao ko ngăn chăn dc hach
    di săn nhen gặp ban hluk la coi như đi về

Senior Member
    Like
    37
    Được Like 34 lần trong 27 bài
    cãi nhau vã à.

Senior Member
    Like
    16
    Được Like 10 lần trong 10 bài
    Trích Được post bởi BattleKing Xem bài viết
    Anh thật là sáng suốt. Anh có nhớ lênh trace ???
    Em có trace một acc Buff cùi, và khi medusa vừa nãy. các bạn ấy chọc 12 máu
    em fulll buff wing 2.5, Vậy thử hỏi RF dã fix dame rồi họ còn không pk lại nếu hack
    xin chấp nhận block không oán trách. Còn bạn TungLouis buf đểu 3 4 thằng RF + 2 con ef mới ăn đc bạn ý chứ không phải là buf đểu 1 con RF đấm chết wing event đâu. Anh nên chú ý đừng nghe 1 phía.
    bác hulk thì elf top full buff elf top buff 50k vào bắn 1k 2k máu đéo ai chịu đc . trong khi đó đã buf đểu vào ng

Senior Member
    Like
    37
    Trích Được post bởi olivelove Xem bài viết
    sét hulk 11 luck 4%4%
    Set tùnglouis 13 5%4% Win 2,5 13 even mà còn đâm nó có mấy k máu huống chi các bạn
    sét không tăng đame nhé bạn

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Mấy nhân vật này theo như tôi biết từ sv Anubis chính tay tôi đã test thử với họ và biết đc bug do bùa phòng thủ và đã bỏ bán bùa phòng thủ rồi.
    Lần này thì theo như các bạn nói đã tìm thử nguyên nhân có thể có loại bùa khác chưa ?
    Có thể bị buff đểu ko ?
    Ngoài ra trong ngày mai tôi cũng sẽ họp nhóm kỹ thuật và tìm hiểu kỹ về chuyện này sau đó sẽ cho các bạn câu trả lời thỏa đáng.
    Đừng vì phút nông nổi mà đánh mất đam mê !
    anh vui lòng kiểm tra lại cái antihack đi. thật đấy. anti lần này có vẫn đề rồi.

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    NhimSuper's Avatar
    Like
    40
    Được Like 95 lần trong 77 bài
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Mấy nhân vật này theo như tôi biết từ sv Anubis chính tay tôi đã test thử với họ và biết đc bug do bùa phòng thủ và đã bỏ bán bùa phòng thủ rồi.
    Lần này thì theo như các bạn nói đã tìm thử nguyên nhân có thể có loại bùa khác chưa ?
    Có thể bị buff đểu ko ?
    Ngoài ra trong ngày mai tôi cũng sẽ họp nhóm kỹ thuật và tìm hiểu kỹ về chuyện này sau đó sẽ cho các bạn câu trả lời thỏa đáng.
    Đừng vì phút nông nổi mà đánh mất đam mê !
    Em nói thật với A AE WL Chúng em Thừa Cái Dame Mê MUHN này giám bỏ ra 10m 20m để Thỏa niềm Đam Mê Nhưng Với 1 cái 20m và 1 cái 200k ( 20m k ăn đc 200k ) 20m Búp Toàn Top 200k Buff 100Class k Có tên Thê này Niềm đam mê của chúng em nó bị nản Nếu K giải quyết đc chuyện này Thì AE WL xin đc CHào Tạm Biệt Cái nơi mà CHúng em Sinh sống đc 5 6 năm nay Cái nơi bao nỗi buồn vui và có những giọt nước mắt lần cuối Chỉ mong ADM + BQT hãy tạo ra 1 sân chơi công bằng cho các Menber Tâm huyết Với MUHN như WL CHúng em

10. Các thành viên đã Like NhimSuper cho bài viết này:

mankcb (01-08-2015)

Senior Member
    Like
    37
    mấy ô anti hack đao phủ rồi thì vịt con sát thủ rồi thì cạp cạp toàn gm vs cả smod mà cứ ngồi không chờ clip. để ae bức xúc đến thế này. trả lương để các ô này ngồi chơi à.vào game mà săn mà bắn rồi nghe ý kiến. trải nghiệm lỗi bức xúc của ae thì mới tìm ra vấn đề mà giải quyết chứ. ngồi không chờ người tố cáo clip thì 1 thằng thôi là đủ. làm gì mà phải gào thét 4 5 thằng thế. nói chung éo bằng NamDz tao
    nói luôn. antihack bị nack luật rồi. NV hulk sẽ trâu bò và đame khủng hơn các NV khác. khi pk với HUKL như kiểu đánh vào con boss vậy ful thủ ,tuy nhiên khi pk sẽ không có dấu hiệu hack. t chơi SM nhưng tao thừa biết ATN nó thế nào ae wl đọc thấy đúng thì like nhé

12. 3 thành viên Like DauGau002 cho bài viết này:

0962474696 (01-08-2015), lalalavs (01-08-2015), mankcb (01-08-2015)

Senior Member
    Like
    16
    Được Like 10 lần trong 10 bài
    Trích Được post bởi NhimSuper Xem bài viết
    Em nói thật với A AE WL Chúng em Thừa Cái Dame Mê MUHN này giám bỏ ra 10m 20m để Thỏa niềm Đam Mê Nhưng Với 1 cái 20m và 1 cái 200k ( 20m k ăn đc 200k ) 20m Búp Toàn Top 200k Buff 100Class k Có tên Thê này Niềm đam mê của chúng em nó bị nản Nếu K giải quyết đc chuyện này Thì AE WL xin đc CHào Tạm Biệt Cái nơi mà CHúng em Sinh sống đc 5 6 năm nay Cái nơi bao nỗi buồn vui và có những giọt nước mắt lần cuối Chỉ mong ADM + BQT hãy tạo ra 1 sân chơi công bằng cho các Menber Tâm huyết Với MUHN như WL CHúng em
    yeah like : em cũng top elf bà FengFeng buf 50k ene. vào buff đểu hulk . mà bắn 1k 2k máu sao chơi đc. gặp hulk thôi đi về

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    Trích Được post bởi BattleKing Xem bài viết
    [IMG][/IMG]
    Đi medusa G warlock và liên minh vài mống
    Còn Killer lúc nào cũng 3 4 liên minh đi, nếu có clip 2 nhân vật Moon và Hulk cân được cả liên minh các bạn
    thì hãy lên đây trình bày nhé, qtrong cái đầu lạnh thôi, bỏ thời gian over + ủy thác test đi các bạn
    RF fix yếu xìu sao chúng tôi vẫn chơi đc, DK mạnh vậy kêu thì k còn gì để nói nhé
    Bình thường bên này đi MDS rất chi là đông bạn ạ, nhưng từ khi gặp phải bạn Hulk vs Moon anh em nản hết rồi, không riêng gì tôi mà cả LM luôn ý, nói thẳng luôn là cứ đi săn event gặp bác hulk vs moon ko nói thêm về sv1 UT cho lành .
    Bạn thử nghĩ, khi thánh Hulk bước ra khỏi cổng Vulcanus cả LM gần chục mạng full buf đứng ở đấy dồn tất cả dame vào, nhưng anh ấy vẫn sống ko những vậy a quẩy 1 vòng lần lượt lần lượt từng người về thành. Lúc đấy cả LM nháo lên, tao đấm nó đc 800 máu, t hút nó được 1k máu, t bắn nó đc 2k máu ....Ngay cả những con ef chiến đc giao buf đểu cho Hulk và Môn cũng phàn nàn , buf đểu cho nó rồi mà bắn đc có 3k máu . DK 20k str full buf dame cũng 1k.Thế thỳ chơi làm làm sao ? Chơi cái gì nó cũng phải có một chút cơ hội nó mới co hi vọng chiến đấu, khi cơ hội = 0% thỳ sẽ như thế nào ?.Còn ai muốn chơi nữa. Bạn cũng là người chơi MU lâu năm chắc bạn cũng biết với poin ntn RF có thể trâu đến mức như vậy không.
    Bạn là bên LM đấy nên bạn bênh người ta cũng ko có gì là lạ cả. Còn bạn muốn biết thật hư thế nào bạn cứ thử chơi 1 acc bên LM mình và 1 ngày nào đó bạn đi MDS gặp bạn Hulk, bạn full buf các kiểu đánh mấy trăm máu lúc đấy bạn mới hiểu cảm giác của chúng tôi bạn nhé !

15. 2 thành viên Like BloodFeud cho bài viết này:

longcuti123456 (01-08-2015), Mod 03 (01-08-2015)