Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 25 của 25
    Senior Member tuan38's Avatar
    Like
    21
    Được Like 5 lần trong 5 bài

Smile mua đóp=vc sao lại ko dc ? h đánh lô = vc ko dc thì ad phải cho mua dop=vc

như tít adm hút máu vừa vừa thôi chứ cho ae mua dop=vc nào cứ thế này ko chịu nổi nhiet cứ 2k VND 1 dop
    ai mà dám mua

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 15 lần trong 15 bài
    biết cậu nhiều tiền rồi nhiều tiền theo cách nhiều tiền cứ ném đi tôi ít tiền cứ khóc đấy

- - - Updated - - -

chắc đéo đã biết đến cái vẻ dope nó hình thù như nào thành phần phá game chứ đéo gì

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 10 lần trong 6 bài
    cứ khóc đi cậu, thường thì những người nghèo luôn đặt ra hàng loạt các vấn đề về lợi ích. Bởi vì thế cho nên họ mãi mãi ko biết cách giàu lên

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 15 lần trong 15 bài
    việt nam người nghèo vẫn nhiều hơn người giàu,cầu nằm ở thành phần nào mà nói nghe ''ếch ngồi đáy giếng'' thế

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 10 lần trong 6 bài
    Mình nói rồi, quan trọng là đam mê đến đâu. Đã đam mê thì làm ơn đừng đả động gì đến tiền bạc, cậu có thể đi vay mượn để chơi.No chứng tỏ cho cái gọi là đam mê, ko có tiền nhưng vay được tiền để chơi cũng đáng hoan nghênh. Cậu có hiểu vấn đề ko. Còn ko vay được tiền hoặc hết tiền thì cậu chơi theo kiểu hết tiền, đừng vì mình nghèo mà kéo cả xã hội mu phải làm theo cái nghèo của cậu.ok all

- - - Updated - - -

Còn mình khuyên cậu là nội dung nên tôn trọng admin 1 tí, chả có admin nào thích cái cụm từ "hút máu" đâu. Cái hút máu là tự các cậu áp đặt, còn phía admin gọi là nguồn doanh thu, làm cái gì cũng phải có
    Viết bài mà lời lẽ ko tôn trọng thì liệu người ta có muốn cân nhắc cái vấn đề cậu nói hay ko ?

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi MeoHoang1102 Xem bài viết
    Sắp tới sẽ có kế hoạch để giảm giới hạn rs xuống , các bạn sẽ có thêm thời gian làm các việc khác . Với lại người có nhiều thời gian chơi sẽ có lợi thế hơn ng không có thời gian là điều chắc chắn rồi .
    Giờ 1 người bỏ ra 12h để cày game mà cũng chỉ bằng ng bỏ ra 2 h chơi kiểu cưỡi ngựa xem hoa thì còn gì là công bằng nữa
    cái này háy đó ad nhung theo minh vấn nên bỏ rs Over thì họp lý hỏn