Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 29 của 29

Chủ đề: gop yk ve rs oven

Banned
    Like
    5
    Được Like 15 lần trong 15 bài

gop yk ve rs oven

như tiêu đề ad nen bỏ pp khi rs oven đâu phải ai cung có thời gian ngồi cày được đâu sự chênh lệch vè pont event nhiu se khiến cho các mem chán nản. ai đồng yk like cái nhe

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Reset Over được điểm Ủy Thác không phải PP nhé bạn.
    Điểm PP có được là do bạn làm nhiệm vụ hàng ngày.
    adm nên bỏ rs Over la hopr ly kính mong bqt sóm bỏ rs Over

Banned
    Like
    28
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    1 cai Even hut mau nhu nay ko bao gio co chuyen BQT bo nhe .

Banned
    Like
    5
    Trích Được post bởi longcuti123456 Xem bài viết
    Tôi thấy vấn đề reset ở đây là hoàn toàn hợp lí, admin ko nên vì 1 bộ phận những thằng chả bao h nạp nổi cái thẻ 10k mà vội vàng tạo điều kiện cho chúng nó. Còn đã nói là ít tiền thì muôn đời cùi bắp, kể cả trong game lẫn ngoài xã hội. Cho nên đừng có kêu
    vâng nhưng mà t còn đi làm hơn loại m bất tài vô dụng chị biết ở nhà cắm mặt vao game

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 10 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi BoyHaNam Xem bài viết
    vâng nhưng mà t còn đi làm hơn loại m bất tài vô dụng chị biết ở nhà cắm mặt vao game
    Chính vì như thế mà tao có point dư nhiều hơn mày, tao khỏe là điều đương nhiên. Mày đi làm còn muốn mạnh bằng tao chơi cả ngày . Ko bao h luôn nhé , mày có làm tổng thống khi vào game thì mày cũng chỉ là 1 thằng chơi game thôi. Đừng có mở mồm ra đi làm .haha

Banned
    Like
    5
    Chính vì như thế mà tao có point dư nhiều hơn mày, tao khỏe là điều đương nhiên. Mày đi làm còn muốn mạnh bằng tao chơi cả ngày . Ko bao h luôn nhé , mày có làm tổng thống khi vào game thì mày cũng chỉ là 1 thằng chơi game thôi. Đừng có mở mồm ra đi làm .haha
    oai thế cái loai thanh niên đéo biết làm gì chỉ biết chìa tay xin bố mẹ

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 10 lần trong 6 bài
    Vậy bạn làm nghề gì, bán hàng cho ăm wây hả, hay nhân viên tiếp thị nước rửa bồn cầu ?
    Cá nhân mình ko đánh giá cao những thằng mà chơi game cứ mở mồm ra là tao đi làm thế lọ thế chai. Mà thực ra là có làm cái đéu gì đâu

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Vậy bạn làm nghề gì, bán hàng cho ăm wây hả, hay nhân viên tiếp thị nước rửa bồn cầu ?
    Cá nhân mình ko đánh giá cao những thằng mà chơi game cứ mở mồm ra là tao đi làm thế lọ thế chai. Mà thực ra là có làm cái đéu gì đâu
    cá nhân mình thỳ ko đánh giá cao những thằng ăn rồi chỉ biết cắm đầu vào chơi game những thằng như thế thỳ chỉ nuôi cho ăn rồi lấy phân thôi thỳ có ich thôi

Thành Viên Guild LuuManh
    Guild LuuManh

Like
    16
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    ADM tang rs top len 1 ty la dc
    Vi du 5 lan len 7 lan/1 ngay chang han.
    Chu rs vuot muc nay met nam
    Minh` ngay nao cung cay`6 lan rs chinh' sau 30 lan oveVip tong cong 36lan , 395/1 lan rs
    Ngay nao` cung Ngoi Tu`7h sang den 11h dem moi max, cung~ cam thay met moi nam
    Kiet suc ae qua o cay thi ng` ta vuot minh qua nhieu poi lai cam thay thua thiet cay hang thi 1 ngay tra lam dc gi
    Len mong ADM xem xet lai cach rs
    Chu ng` thi manh qua' nhieu poi qua nguoi thi it poi qua thua thiet
    Hoac ADM chi it lan rs hoac it diem pp+ , de ae phai di lam do phai thua thiet poi , va do chan' nan va van muon gan bo voi MU sau nhung gio lam viec cang thang , o thi moi ng` chan het
    Mã du minh la` ng` nhieu poi pp+ nhat nhi sevo SM nhung ngay nao cung tu 7h sang den 11h dem cam thay vo nghia ,o co time lam viec khac

Van cho rs vuot muc OuVerVip nhung diem pp+ it hoac chi gioi han o dang ke , con ai rs vuot de lay diem UT thi thoai mai de canh tranh top 1 2 3 thang

Senior Member locx2002's Avatar
    Like
    13
    Được Like 11 lần trong 9 bài
    upppppppppppppppppppppp