Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 10 của 10
    Banned
    Like
    12
    Được Like 9 lần trong 6 bài

Cho hỏi về tỷ lệ rớt đồ thần của Hỗn Nguyên Lâu?

Có phải kể từ ngày sự kiện Hỗn Nguyên Tranh Bá diễn ra thì CC không còn rớt đồ thần nữa? Và nếu còn thì cho mình biết tỷ lệ ra sao? Chứ bây giờ hỏi dân cày CC thì ai cũng nói là win không có đồ thần, như mình đi 3 chuyến cc mỗi chuyển 3 acc win trung bình 1 ngày là 5~6 lần, mà 3 tuần rồi không có đồ thần, trong khi 2 tuần đầu open thì được 7 món. Vậy CC bây giờ chỉ là sự kiện kiếm B S L Cre thôi sao?

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    cc cấp độ mấy. nói nge coi. win 3 4 acc hay 2acc. cc 2 hay 3 ) ảo vl hahaha

Banned
    Like
    12
    Trích Được post bởi BaDaoMG Xem bài viết
    cc cấp độ mấy. nói nge coi. win 3 4 acc hay 2acc. cc 2 hay 3 ) ảo vl hahaha
    uk cc 2~6, 5 trong 7 đồ thần mình được nằm ở cc 2 và 3 đấy bạn

Senior Member
    Like
    0
    thế bạn có biết. tỉ lệ đồ thần ở 2 vs 3. do hên xui ko ) nói ko biết thì thôi stop luôn )

Banned
    Like
    12
    thế bạn có biết. tỉ lệ đồ thần ở 2 vs 3. do hên xui ko ) nói ko biết thì thôi stop luôn )
    Theo như bạn nói thì mấy cc còn lại cc nào là chắc chắn 100% win là có đồ thần?

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi zzzt2vzzz Xem bài viết
    Theo như bạn nói thì mấy cc còn lại cc nào là chắc chắn 100% win là có đồ thần?
    mình cũng chẳng phải pro cc hay gì. theo mình biết. cc 2 3 4 % rớt đồ thần là rất thấp. cc5 >>> có rớt đồ thần. còn mình đi cc cũng có mấy đồ thần đâu. như bạn lập thế bạn mún cái sv này nát nhanh à hay là làm ăn ????????????????

Banned
    Like
    12
    mình cũng chẳng phải pro cc hay gì. theo mình biết. cc 2 3 4 % rớt đồ thần là rất thấp. cc5 >>> có rớt đồ thần. còn mình đi cc cũng có mấy đồ thần đâu. như bạn lập thế bạn mún cái sv này nát nhanh à hay là làm ăn ????????????????
    Bạn không thấy bạn nói chuyện rất kém thông minh sao? 2 tuần đầu 7 món, 3 tuần không có món nào? Và mình đi cc2~6 trong đó có cc 5 và 6 như bạn nói, 3 chuyến win trung bình ngày 5~6, suy ra 3 tuần là win cc 105~126 lần mà không có đồ thần, không có thần phưởng xứng đáng thì ai muốn đi nữa

Senior Member
    Like
    0
    Bạn không thấy bạn nói chuyện rất kém thông minh sao? 2 tuần đầu 7 món, 3 tuần không có món nào? Và mình đi cc2~6 trong đó có cc 5 và 6 như bạn nói, 3 chuyến win trung bình ngày 5~6, suy ra 3 tuần là win cc 105~126 lần mà không có đồ thần, không có thần phưởng xứng đáng thì ai muốn đi nữa
    thế sao mình cũng như bạn. nè mình win 3 lần như bạn sao ko có đồ thần. mình chỉ nghĩ là hên xui. nếu hên ra thì ra đen thì thôi. đồ có giá. chẳng lẽ cho rớt đầy haiz

Banned
    Like
    12
    thế sao mình cũng như bạn. nè mình win 3 lần như bạn sao ko có đồ thần. mình chỉ nghĩ là hên xui. nếu hên ra thì ra đen thì thôi. đồ có giá. chẳng lẽ cho rớt đầy haiz
    Thì mình đã nói rồi, nhiều người win không có đồ thần trong đó có thêm bạn người đi cc win 3 lần nữa rồi đó, vậy nên mới lập topic hỏi rằng CC còn rớt đồ thần hay không và tỷ lệ như thế nào?

- - - Updated - - -

Admin, Mod nào vào trả lời giúp cái

Senior Member
    Like
    10
    Được Like 15 lần trong 15 bài
    Có phải kể từ ngày sự kiện Hỗn Nguyên Tranh Bá diễn ra thì CC không còn rớt đồ thần nữa? Và nếu còn thì cho mình biết tỷ lệ ra sao? Chứ bây giờ hỏi dân cày CC thì ai cũng nói là win không có đồ thần, như mình đi 3 chuyến cc mỗi chuyển 3 acc win trung bình 1 ngày là 5~6 lần, mà 3 tuần rồi không có đồ thần, trong khi 2 tuần đầu open thì được 7 món. Vậy CC bây giờ chỉ là sự kiện kiếm B S L Cre thôi sao?
    Drop đồ thần cc vẫn như cũ bạn nhé. Không có chuyện giảm drop sau sự kiện hỗn nguyên tranh bá. Chúc bạn may mắn trong những lần cc tiếp theo nhé.