Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 25
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 6 bài

Đề cập vấn đề GHRS

Sau 2 ngày ko chơi mu. thì đuổi tốp 250 lần. rồi kém tốp 6 7 lần. sáng hôm nay dậy thì 42 lần. ??????

bh ko cầy max tốp thì ngày nào cũng rs kiểu này hả adm. GHRS 1 ngày thế nào chứ. còn 7 lần sáng dậy 42 lần. thời gian làm cái gì nữa. haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

- - - Updated - - -

vs cái kiểu rs này. thì sớm mụn gì cũng nát thôi. poin nh` nhàm chán

2. Các thành viên đã Like BaDaoMG cho bài viết này:

0933771133 (29-07-2015)

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    Nói thật là cái GHRS này nó ảo quá , không biết thế nào mà lần. Hôm nay mình mới tốp 4 ALL, ngày mai đc rs 4x lần, . Mà ở ngoài tốp 100 bảng GHRS có ghi là TOP 101 - 150 Reset không giới hạn cho đến khi cách TOP 1 MAX ngày : 12 RS. Mà mình rs max ngày rồi + vượt mức vẫn kém tốp 5-60 lần.
    Có thể là do mình chưa tính đc hết nhưng đơn giản là nó hơi ảo @@~

Senior Member
    Like
    6
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    admin và mod nên nghe những gì mọi người đóng góp đi. cứ bảo cái bảng đó hợp lí rồi là sao

Senior Member
    Like
    10
    Được Like 15 lần trong 15 bài
    Vấn đề mỗi ngày các bạn phải rs 4x hay nhiều hơn có thể là do hôm trước có người đã rs ủy thác nhé. Hệ thống tính top rs vẫn hoạt động chính xác nhé các bạn. Mình sẽ gửi những ý kiến của các bạn tới bqt để xem xét nhé

Junior Member
    Like
    4
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Mình đã phải rao bán Acount đi vì lý do này

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi Mod 03 Xem bài viết
    Vấn đề mỗi ngày các bạn phải rs 4x hay nhiều hơn có thể là do hôm trước có người đã rs ủy thác nhé. Hệ thống tính top rs vẫn hoạt động chính xác nhé các bạn. Mình sẽ gửi những ý kiến của các bạn tới bqt để xem xét nhé
    mình xem tốp. lgi có ai rs điểm ut đâu. bh kiểu rs này. thì 1 mem mới như tôi. cũng là mem tâm huyết đam mê mu. sớm mụn tôi cũng nghỉ thôi. giới hạn cái kiểu hq kém tốp 7 lần. hn kém tốp 42 lần. ngày nào cũng như ngày nào. suốt hơn 1 tháng này. r để hùng hục cầy rs. r để lgi. GHRS . kể cả tốp 100> hay 200> .
    VD: tốp 1 >10 : 2 lần
    Thì 10> 20: 3 lần
    Thì 20> 40: 4 lần
    40>60: 5 lân

Ai giới hạn cái kiểu này. mình hq tốp mười mấy. mà hn lại 42 lần rs. ghrs kiểu cò quay. mà bảo chuẩn. nói cứ bảo chuẩn làm bực thật. thế nào gọi là chuẩn. chuẩn mà hq tốp mười mấy. hn lại 42 lân rs. thế tốp 100. hn là 100 lần rs à. đuổi tốp kiểu này thời gian làm gi nữa hả.

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi Mod 03 Xem bài viết
    GHRS như e đề cập mới gọi là chuẩn nhé. GHRS kiểu tào lao mà bảo chuẩn. cứ nói chuẩn nge khó chịu thật

saygoodbye
    Guest
    nói cũng chuẩn nhưng ở đây BQT chỉnh thế chỉ vì lợi nhuận . Top 1 ngày 5 lần => rs over thêm 30 lần =>60k gcent mua dope (Chưa tính vcent để rs + vuợt mức ) , nếu rs lâu dài thì sẽ tốn 1 số tiền ko nhỏ hơn cả ăn poin event
    Trích Được post bởi BaDaoMG Xem bài viết
    mình xem tốp. lgi có ai rs điểm ut đâu. bh kiểu rs này. thì 1 mem mới như tôi. cũng là mem tâm huyết đam mê mu. sớm mụn tôi cũng nghỉ thôi. giới hạn cái kiểu hq kém tốp 7 lần. hn kém tốp 42 lần. ngày nào cũng như ngày nào. suốt hơn 1 tháng này. r để hùng hục cầy rs. r để lgi. GHRS . kể cả tốp 100> hay 200> .
    VD: tốp 1 >10 : 2 lần
    Thì 10> 20: 3 lần
    Thì 20> 40: 4 lần
    40>60: 5 lân

Ai giới hạn cái kiểu này. mình hq tốp mười mấy. mà hn lại 42 lần rs. ghrs kiểu cò quay. mà bảo chuẩn. nói cứ bảo chuẩn làm bực thật. thế nào gọi là chuẩn. chuẩn mà hq tốp mười mấy. hn lại 42 lân rs. thế tốp 100. hn là 100 lần rs à. đuổi tốp kiểu này thời gian làm gi nữa hả.

- - - Updated - - -

GHRS như e đề cập mới gọi là chuẩn nhé. GHRS kiểu tào lao mà bảo chuẩn. cứ nói chuẩn nge khó chịu thật

Banned Sao Cũng Được's Avatar
    Like
    11
    uppppppppppppppppp

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    up...........^^

Senior Member
    Like
    6
    ad nên để mọi ng có chút tg nghỉ ngơi chút đi. đâu phải ai cũng ngồi suốt đc . ad có thể thấy số ng chơi tâm huyết tụt đi trông thấy đó chỉ vì rs ko bh theo kịp ko có tg làm việc khác .
    hay chì còn chục ông top 10 rs vs nhau

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối