Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 19 của 19
    Senior Member
    Like
    37
    Được Like 34 lần trong 27 bài

adm nào phụ trách antihack vào cho hỏi tí

tình hình là tối qua bảo trì. nghe đâu loáng thoáng cái sửa lỗi ko bị giật về nữa. ông vào game cưỡi 1 con sói chạy quanh loren bất kì sv nào. nếu k giật lại tầm 20 lần 1 vòng cứ đầu tôi mà chặt. game để giải trí. chứ k phải chỗ để ông nghịch. bực vck.

Senior Member
    Like
    37
    Trích Được post bởi VanDamMeQ8 Xem bài viết
    Post cái clip này lên làm quái gì , toàn trò mèo , nếu mày ko speed bị anti nó bắt thì sẽ óe bao giờ bị move như thế đâu nhé , đừng có cái kiểu tát hack đi quay clip

Dạy mày cách chống lun , đổi NV sẽ hết bị move , còn mà speed nửa thì cho dù mày tắt hack hay ko tắt vẩn bị bắt đến khi mày out game or dổi NV nhé . Anti này tao thấy là hoàn thiện nhất rồi cho bọn mày khỏi speed mà xài khinh công nửa
    từ lâu bố đã không tìm hack để hack rồi. bật hack á cả sv SM đều vậy ko riêng gì tao.nếu cảm thấy nghi ngờ hack thì antihack lâu k có việc đó. trong acc quay clip còn nhiều đồ nhiều tiền lắm. chuyển đồ =chó nếu chú thích cứ báo lên adm . bản hack lúc nào cũng ở destop. cái quan trọng là có hack hay không. bh sv bố công tác chỉ train ut. săn đồ thì 1 mình. hack làm cái gì. nói ngu như chó mà k biết ngượng mõm

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    KLQ nhưng cái bản antihack này làm tắt điện nạn speed đang hoành hành

Senior Member
    Like
    37
    thằng nào bị giật lại là hack nhá Vandame guild killôn chuyên lừa đảo phán câu hay nhất của năm :p

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    Trích Được post bởi DauGau002 Xem bài viết
    thằng nào bị giật lại là hack nhá Vandame guild killôn chuyên lừa đảo phán câu hay nhất của năm :p
    Bị giật lại là do mình click chuột hơi xa, chạy chuột gần gần là ko sao mà bạn, lúc đầu mình mới chơi cũng bị vậy, mà h ít bị lắm rồi.

Senior Member
    Like
    37
    Trích Được post bởi BloodFeud Xem bài viết
    Bị giật lại là do mình click chuột hơi xa, chạy chuột gần gần là ko sao mà bạn, lúc đầu mình mới chơi cũng bị vậy, mà h ít bị lắm rồi.
    bạn chơi sv nào vậy

Senior Member
    Like
    55
    Được Like 12 lần trong 11 bài
    cái kiểu này đéo auto đc luôn. Bữa train con ef đang auto nhặt zen, xong lúc sau bật lại thấy đứng bắn về 1 phía ngu nguời quái bu xung quanh cắn

Senior Member
    Like
    37
    Trích Được post bởi VanDamMeQ8 Xem bài viết
    Post cái clip này lên làm quái gì , toàn trò mèo , nếu mày ko speed bị anti nó bắt thì sẽ óe bao giờ bị move như thế đâu nhé , đừng có cái kiểu tát hack đi quay clip

Dạy mày cách chống lun , đổi NV sẽ hết bị move , còn mà speed nửa thì cho dù mày tắt hack hay ko tắt vẩn bị bắt đến khi mày out game or dổi NV nhé . Anti này tao thấy là hoàn thiện nhất rồi cho bọn mày khỏi speed mà xài khinh công nửa
    bực vl. chạy boss đúng 3 phút mới hết 1 vòng loren. muốn chạy hết boss chắc mất tầm 15p ra chửi mồ mả mày 1 phát

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 10 lần trong 6 bài
    Đề nghị mod block thằng chủ thớt này vì tội khinh người + vô lễ với BQT. Tôi chắc chắn nó có dùng hack nên mới thế này, chả ai làm sao 1 mình nó lên khóc lóc như đúng rồi. Lại còn giở cái thói ngồi chỉ tay 5 ngón vẻ bố đời. Quên cm đi

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    upppppppppppppppppppppp