Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 19
    Senior Member
    Like
    37
    Được Like 34 lần trong 27 bài

adm nào phụ trách antihack vào cho hỏi tí

tình hình là tối qua bảo trì. nghe đâu loáng thoáng cái sửa lỗi ko bị giật về nữa. ông vào game cưỡi 1 con sói chạy quanh loren bất kì sv nào. nếu k giật lại tầm 20 lần 1 vòng cứ đầu tôi mà chặt. game để giải trí. chứ k phải chỗ để ông nghịch. bực vck.

Senior Member
    Like
    10
    Được Like 15 lần trong 15 bài
    Chào bạn, cảm ơn bạn góp ý. Anti hack vẫn đang trong thời gian hoàn thiện nhé bạn, sẽ sớm fix triệt để trong t.gian tới

Senior Member
    Like
    37
    Trích Được post bởi Mod 03 Xem bài viết
    Chào bạn, cảm ơn bạn góp ý. Anti hack vẫn đang trong thời gian hoàn thiện nhé bạn, sẽ sớm fix triệt để trong t.gian tới
    vẫn đang trong tg hoàn thiện thì để lại cái cũ. up cái ko hoàn thiện lên để phá game à mod. giờ k thể chạy săn boss dc. ức quá phải làm thế nào

Senior Member minhhuong's Avatar
    Like
    13
    Được Like 26 lần trong 23 bài
    Trích Được post bởi DauGau002 Xem bài viết
    vẫn đang trong tg hoàn thiện thì để lại cái cũ. up cái ko hoàn thiện lên để phá game à mod. giờ k thể chạy săn boss dc. ức quá phải làm thế nào
    để cái cũ để đua vời mấy thằng chạy speed à? đến lúc đấy tớ nghĩ bạn còn ức chết gấp đôi thế này đấy. thà để thế này nó speed cũng chả làm gì dc. thử nghỉ xem nếu là bạn bạn trọn cách nào.

Senior Member
    Like
    37

nói có sách./ mách có chứng. như này thì đỡ kiểu gì

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi minhhuong Xem bài viết
    để cái cũ để đua vời mấy thằng chạy speed à? đến lúc đấy tớ nghĩ bạn còn ức chết gấp đôi thế này đấy. thà để thế này nó speed cũng chả làm gì dc. thử nghỉ xem nếu là bạn bạn trọn cách nào.
    k biết bạn là ai nhưng vừa cmt chưa nổi 30s đã off 4rom thì bạn đừng lên cmt nữa

Like
    13
    Thế tôi phải ngồi nhìn bạn và theo dõi bạn à. hay bạn cần Speed chạy nên mới kì kèo up cái cũ nói thật tình trạng này thì ai cũng bị chứ đâu phải bạn nhưng nếu up cái cũ nghĩ xem chuyện gì sẽ xảy ra.

Senior Member
    Like
    37
    Trích Được post bởi minhhuong Xem bài viết
    Thế tôi phải ngồi nhìn bạn và theo dõi bạn à. hay bạn cần Speed chạy nên mới kì kèo up cái cũ nói thật tình trạng này thì ai cũng bị chứ đâu phải bạn nhưng nếu up cái cũ nghĩ xem chuyện gì sẽ xảy ra.
    nếu anti là trò move chứ ko phải trò ngắt kết nối/ 1 số người sử dụng và hiểu anti sẽ được hưởng lợi. ng ta dùng hack k dc. còn mình sài bản fre vẫn mượt. cụ thể thế nào chắc bạn là người hiểu rõ. oke

Like
    13
    Ok ^^! tạm biệt nhé.

Senior Member
    Like
    58
    Được Like 10 lần trong 8 bài
    uppppppppp move giật lại 1 chỗ liên tục cả chục lần k thể chạy săn boss hay k7 nổi, khổ quá đi...

LĐTC Guild Killers
    Địa điểm
    TPHCM - Q8
    Like
    151
    Được Like 284 lần trong 162 bài
    Post cái clip này lên làm quái gì , toàn trò mèo , nếu mày ko speed bị anti nó bắt thì sẽ óe bao giờ bị move như thế đâu nhé , đừng có cái kiểu tát hack đi quay clip

Dạy mày cách chống lun , đổi NV sẽ hết bị move , còn mà speed nửa thì cho dù mày tắt hack hay ko tắt vẩn bị bắt đến khi mày out game or dổi NV nhé . Anti này tao thấy là hoàn thiện nhất rồi cho bọn mày khỏi speed mà xài khinh công nửa

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối