Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 51
    Senior Member
    Like
    11
    Được Like 33 lần trong 14 bài

ALL AE MUHN Vào Đây Cho Tý Ý Kiến Thế Nào La RR =))

Tình hình là dạo này DeoSoAi. có đôi khi giao lưu với 64 1 tý. mà toàn bị chửi rẻ rách buff đểu.
    Tôi nói cko thằng < HaiXomHN + Tungluois > nhé. Chúng mày chửi bọn tao buff đểu
    Chúng mày tự chửi thằng xike chúng mày đó. . Về mà hỏi lại AE nhà mày đê.
    Ko chơi được thì cút .Cay dái cc mà ẳng có giỏi xoay w3 eff đầu tư 1 con eff đi. mà + max vịt 1k ene mà buff đểu . Đ .m lợi thế eff chiến là buff đểu mà toàn bị ăn chửi đắng vãi .
    Chả nhẽ lại đứng thi solo với 3 cái w.5 DK và 1 cái w3 DK chắc
    Viet' hộ thằng nhỏ nó bị band 4rum

2. Các thành viên đã Like 1stk0oL cho bài viết này:

rondo (22-07-2015)

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    cái địt mẹ mày buf đểu lại còn viết 4Rum cái củ cặc...ngu chư chó còn chê mèo

Senior Member
    Like
    10
    Được Like 15 lần trong 15 bài
    Trích Được post bởi chosan12 Xem bài viết
    Yêu cầu các bạn cmt nghiêm túc, thực hiện đúng nội quy của forum muhn nhé.

Thành Viên Guild Killers
    Like
    25
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    không nên cay cú. chiến thuật của mỗi bên. cảm thấy ko thích thì đừng phang nhau nữa

Junior Member
    Like
    2
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    ngu còn tỏ ra nguy hiểm à

Senior Member
    Like
    11
    Trích Được post bởi chosan12 Xem bài viết
    Mày lại chủi xike rồi.
    Xike bạn có nghe thấy G bạn chửi bạn ko ))))))))))))))))))))))))))))

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi Mãnh Long Xem bài viết
    không nên cay cú. chiến thuật của mỗi bên. cảm thấy ko thích thì đừng phang nhau nữa
    Chuẩn cảm thấy nạp 50 củ chưa ăn dc. thì nạp thêm đi . Q. trọng là cái IQ .

Senior Member
    Like
    37
    Được Like 34 lần trong 27 bài
    buff đểu dc coi là rr. còn ful buff đi bắt lạt mấy đứa train lại k dc coi là rr . chán nhỉ

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    Trích Được post bởi 1stk0oL Xem bài viết
    Tình hình là dạo này DeoSoAi. có đôi khi giao lưu với 64 1 tý. mà toàn bị chửi rẻ rách buff đểu.
    Tôi nói cko thằng < HaiXomHN + Tungluois > nhé. Chúng mày chửi bọn tao buff đểu
    Chúng mày tự chửi thằng xike chúng mày đó. . Về mà hỏi lại AE nhà mày đê.
    Ko chơi được thì cút .Cay dái cc mà ẳng có giỏi xoay w3 eff đầu tư 1 con eff đi. mà + max vịt 1k ene mà buff đểu . Đ .m lợi thế eff chiến là buff đểu mà toàn bị ăn chửi đắng vãi .
    Chả nhẽ lại đứng thi solo với 3 cái w.5 DK và 1 cái w3 DK chắc
    Viet' hộ thằng nhỏ nó bị band 4rum
    Buff đểu là 1 phần của GamePlay, ý kiến của riêng tôi là chẳng có gì là sai cả, những gì hệ thông game cho phép khi PK dùng được thì cứ dùng ! Người ta dùng đuợc mà mình không dùng được thì phải hỏi lại bản thân ! Cũng có cái mà bên 64 có mà Deosoai không có thì sao ? Người ta kêu ai ! Còn về trình PK solo hay PK team thì riêng mình cảm thấy 64 là G kém nhất trong các G Top 5 Athena trở nên ! keke !

P/S: Các bạn Deosoai lần sau đi các Event có PK, hay PK với bất cứ G nào ở đâu thì cũng mong các bạn bớt phần thanh niên đi 1 tý, PK giết được người thì xong kèm theo vài câu này nọ kiểu như thể hiện hay khoe là mình vừa giết được người cho mọi người biết ý !

10. Các thành viên đã Like thienton00 cho bài viết này:

ShopRac (23-07-2015)

Senior Member
    Like
    11
    Trích Được post bởi thienton00 Xem bài viết
    Buff đểu là 1 phần của GamePlay, ý kiến của riêng tôi là chẳng có gì là sai cả, những gì hệ thông game cho phép khi PK dùng được thì cứ dùng ! Người ta dùng đuợc mà mình không dùng được thì phải hỏi lại bản thân ! Cũng có cái mà bên 64 có mà Deosoai không có thì sao ? Người ta kêu ai ! Còn về trình PK solo hay PK team thì riêng mình cảm thấy 64 là G kém nhất trong các G Top 5 Athena trở nên ! keke !

P/S: Các bạn Deosoai lần sau đi các Event có PK, hay PK với bất cứ G nào ở đâu thì cũng mong các bạn bớt phần thanh niên đi 1 tý, PK giết được người thì xong kèm theo vài câu này nọ kiểu như thể hiện hay khoe là mình vừa giết được người cho mọi người biết ý !
    OK. Sẽ bảo AE về mấy câu đằng sau .

Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi thienton00 Xem bài viết

thì đa phần là trẻ trâu mà

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối