Kết quả 1 tới 4 của 4
    Junior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Nhờ BQT kiểm tra dùm Giao dịch

Tôi chơi nhân vật LacRang
    Lúc 9h 5' 18/7/2015
    Tôi có mua VC của nhân vật ThuThiBiet chủ guild LangSon
    Tôi đưa seri thẻ + mã thẻ cho a ấy nhưng khi GD thì bỏ đồ vào rồi tôi nhấn OK thì a ta huỷ GD
    Tôi hỏi thì a ta bảo GD rồi và anh ta cũng bảo VC trên người a ta bi mất 200VC
    Mong BQT xem xét kiểm tra dùm mỗi món đồ đều có seri của nó.Tôi biết ADMIN ko giải quyết tình trạng lừa đảo tự GD không qua MUbank nhưng mong BQT xem xét vấn đề này vì anh ta một mực khẳng định là đã GD rồi mà trên người tôi không có VC
    Tôi có chụp hình rất nhiều nhưng tôi tưởng có lưu trong folder của MU cuối cũng xem lại chỉ có tấm hình này

Tư Lệnh Quân Đoàn
    Guest
    Mình sẽ gửi lên kỹ thuật kiểm tra, tuy nhiên chỉ có thể kiểm tra được bạn có nhận Vcent không thôi, chứ nếu chưa nhận BQT ko giải quyết được trường hợp này đâu bạn nhé lần sau cẩn trọng hơn giao dịch MU Bank nhé bạn

Junior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi Tư Lệnh Quân Đoàn Xem bài viết
    Mình sẽ gửi lên kỹ thuật kiểm tra, tuy nhiên chỉ có thể kiểm tra được bạn có nhận Vcent không thôi, chứ nếu chưa nhận BQT ko giải quyết được trường hợp này đâu bạn nhé lần sau cẩn trọng hơn giao dịch MU Bank nhé bạn
    cám ơn BQT .
    Có những kẻ lợi dụng việc BQT ko giải quyết tất cả những GD ngoài MU Bank nên họ thừa cơ hội này để làm chuyện xấu mà vẫn không bị gì "so sad". Mong sớm nhận kết quả xem còn chối cãi không

Mèo
    Like
    338
    Được Like 2,277 lần trong 1,455 bài
    Không có giao dịch thành công . Nghĩa là số Vcet kia vẫn ở đâu thì vẫn ở đấy.
    Trường hợp này tôi không giải quyết nhé. các bạn đã tin tưởng giao dịch với nhau thì các bạn tự chịu hậu quả.
    Tôi chỉ có thể giúp bạn có câu trả lời chính xác nhất.
    CLosed topic !

5. Các thành viên đã Like MeoHoang1102 cho bài viết này:

lacrang (18-07-2015)