Kết quả 1 tới 3 của 3
    Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài

Mong BQT,ADMIN và ban tổ chức Event Hỗn Nguyên Tranh Bá !

Đầu tiên mình muốn nhắc lại quy định của ban tỏ chức trước:

Trước khi tham gia thi đấu, Yêu cầu người thi đấu phải chuẩn bị:
    Chuẩn bị phần mềm quay phim màn hình desktop. Có thể xem hướng dẫn download và sử dụng tại: Hướng dẫn sử dụng chương trình quay phim Desktop ( khuyến cáo không nên sử dụng Camstudio )
    Tất cả các game thủ tham gia event đều phải quay phim màn hình desktop , bật task manager và chuyển qua mục processes, duyệt qua toàn bộ các ứng dụng đang chạy trong phần Processes để đảm bảo không sử dụng chương trình hack . Quay lại clip toàn bộ quá trình thi đấu và đăng tải Clip đó lên Youtube và gửi lên diễn đàn theo yêu cầu của BQT
    Nếu phát hiện có sử dụng phần mềm thứ 3 can thiệp vào game trong quá trình tham gia event thì sẽ bị loại mà không cần xét đến kết quả của người đó.
    Người chiến thắng sẽ được coi là chiến thắng khi có clip theo đúng yêu cầu của BQT và quy định của Event, trong trường hợp không có clip sẽ bị loại trực tiếp.

Mình xin được góp ý kiến nhỏ về thể lệ tham gia của Event này, để đảm bảo được tính công bằng và khách quan hơn cho Event, để anh em tham gia 1 cách vô tư và thi đấu với tâm lý thoải mái nhất thì mới thể hiện được phong độ tốt nhất. Event có sôi nổi, giải đấu có chất lượng hay không là đều tùy thuộc vào sự thể hiện của các thí sinh trong từng trận đấu. Vậy mình xin góp ý bổ sung thêm 1 hoặc 3 điều kiện sau:

1. Cần quay video từ màn hình deshop từ khi bắt đầu vào game, hoặc ít nhất cũng từ khi bắt đầu vào nhân vật (tránh trường hợp nhiều thí sinh không muốn để lộ tên tài khoản và số ký tự mật khẩu) đến khi kết thúc trận đấu !

2. Trước khi vào Hỗn Nguyên lầu cần chọn nhân vật

3. Phải bật bảng C lên xem số point có thực với số point nhân vật hiện có không (xem có phải 65k agi không)

Mong BQT xem xét thấu đấu bổ sung thêm những quy định cần thiết. Nói thẳng ra là tránh việc bật hack Agi lên rồi tắt hack mới quay clip (ai cũng biết là click mốc hack agi xong thì cho dù tắt hack đi vẫn được, ma chỉ có chuyển nhân vật mới mất). Thực sự là 30k hack lên 65k thì còn có chút chút lộ chứ 30k hack lên 40 45k thì có trời mà biết !

P/S: Vì một Event quá hay, vì một sân chơi quá đẹp, vì một mu-hanoi.net vững mạnh, mong BQT giúp nó lành mạnh hơn nữa ! Thanks !

Tư Lệnh Quân Đoàn
    Guest
    Mình đã trả lời ở topic event cho bạn rồi, mình đã bổ sung cần chọn lại nhân vật lúc quay clips, còn ấn C vẫn còn sẽ còn nhiều bất cập khi thủ thuật cộng point của mỗi người là tuyệt mật

Trích Được post bởi Tư Lệnh Quân Đoàn Xem bài viết
    Ok mình đã bổ sung thêm nội dung này, tuy nhiên chắc vẫn chưa áp dụng ngay được vì có thể nhiều bạn sẽ chưa biết, mình sẽ trực tiếp nhắc nhỡ trong game lúc diễn ra event để các bạn quay phim đúng cách hơn, nhưng theo mình biết hack agi đã fix 99% rồi nên chắc cũng yên tâm hơn, cám ơn bạn đã góp ý

Junior Member
    Like
    59
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    toàn thấy ông này lân la các topic tỏ ra hiểu biết và nguy hiểm