Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 8 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 CuốiCuối
Kết quả 71 tới 80 của 100
    Senior Member CoBe0's Avatar
    Like
    17
    Được Like 8 lần trong 8 bài

Mat set đồ DL even ADM kiem tra giup

vao khoảng thời gian 17h 30 > 18h 30 ngay 11 thang 7 minh đang nhập vao tai khoan dang su dung khi minh vao duoc nick thi mat
    Set Huyen Thiet even +9 +L+5%+4% w2 DL+9+L Quyen truong Thai duong +9+L mong
    mong adm kiem tra dum
    TK: aloanh
    TNV: AnhThinh

Senior Member minhhuong's Avatar
    Like
    13
    Được Like 26 lần trong 23 bài
    liệu ai sẽ dành chiến thắng bên nghi can hay bên bị hại mời các bạn tiếp tục đón xem.... giờ mấy nhân vật lớn đều có người cày chung đôi lúc chả biết đường nào mà lần. cứ đụng đến chữ tiền là có chuyện...

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    lestion's Avatar
    Like
    7
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi newstar148 Xem bài viết
    ADM kiểm tra đc log chat mà đúng k , vậy sao ADM k kiểm tra lúc đó Davillkiss nói chuyện vs DL AnhTHinh đi , là biết có gưỉu thẻ k ý mà . Còn đây bạn tôi nó ms chơi Mu hà nội lần đầu nên thấy ng bán đồ rẻ thì nó mua thôi . Nói thẳng ra là các bạn thấy ai bán đồ mình cần mà rẻ chả xúm lại mà hỏi mua ý , bạn tôi mua = tiền chứ kp đi xin hay đi ăn cắp của ai , vậy bh ADM xử lí như vậy là ban tôi mất trắng tiền sao ? Cần 1 sự công = ở đây ( tối hqua đã thấy có ng giao bán set event DL rồi bạn tôi định xúc luôn nhưng lúc đó đi mua thẻ thì hàng đóng cửa nên hnay ms xúc , vậy sao các bạn kia thấy có ng giao bán set lại k hỏi chủ acc và đổi thông tin acc luôn đi mà phải để đến khi gd bán sét xog r ms lên đây báo ) . Mong các a ADM xử lí cho công bằng
    adm mới block acc để điều tra chứ đã trả đồ đâu mà các bạn nói vậy ^^ từ từ đâu sẽ vào đó

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi Còi Đua Đòi Muzik Xem bài viết
    - mình k biết gì về vụ này nên chỉ biết Up thôi
    - các bạn mua thì cũng chỉ up mong adm tìm ra sự thật thôi , đừng có nói là Nv AnhThinh Bán xong ra kêu mất , nói như vậy ko hợp lý đâu
    có nv NuocMat rao bán set dl event.
    mình là ng mua đây. GD trên lost 5.
    GM thừa sức có thể xem lại địa chỉ ip lúc đó để biết .
    kể cả lịch sử nói chuyện. mình nói gm giúp thì bảo là luật là thế.
    MUA ĐỒ HACK THÌ MẤT ĐỒ .k hiểu giúp đc cái gì đây. còn các bạn người ngoài nói sao cũng đc... check 1 cái là xong. nhưng có check đâu

- - - Updated - - -

char NuocMat mail cho tôi xong còn log acc AnhThinh đưa đồ cơ mà...được bonus wing+ trượng cũng thấy kì kì

Member
    Like
    4
    choi đểu vl nhỉ bán rồi báo mất

Senior Member minhhuong's Avatar
    Like
    13
    Được Like 26 lần trong 23 bài
    Trích Được post bởi thienton00 Xem bài viết
    Mình nghĩ 600k cái Set DL Event thì người mua cũng thừa biết nó là hàng gì rồi. Nói chẳng bênh ai cả nhưng chơi bấy lâu cũng biết chủ acc AnhThinh là người thế nào ! Mình đã đặt Set Event DL 2m từ lúc trước khi đua Top cùng với set DW của team AeHaNoi nhưng ông này nói 1 câu thì team đó nhất quyết không chịu bán với bất cứ giá nào ! Còn các bạn giao dịch không qua mubank thì gặp rắc rối là điều đương nhiên, còn giải quyết rắc rối cho các bạn và người mất đồ sao thì phải chờ quyết định của ADMIN và BQT thôi ! Còn muốn êm đẹp cả 2 bên thì mình nghĩ 600k chẳng là gì với chủ Guild AeHaNoi cả !
    chú này nói cũng có lý nhưng lý chỉ ở 1 phần lỡ chính người trong nhà làm chuyện này thì sao đời ngờ

Member
    Like
    0
    Mấy ông gm cứ đăng cái : lưu ý : để tránh bị hack nick hãy sử dụng chức năng khóa nv khóa item làm gì không thấy thừa à suy cho cùng người nuôi các ông lâu dài bọn tôi làm gì có tuổi thôi tôi cũng cảm ơn Bảo sao cứ 6 tháng ra sv 1 lần ^^ Rồi cả chuyện các ông giao dịch đồ trong mu nữa ^^ thôi cảm ơn ... đã biết và sẽ k bao giờ quay lại )

- - - Updated - - -

Admin ktra đc log chát mà . Tại sao admin ko điều tra triệt để đc vụ này . Còn nói thật xin thưa vs BQT cả Admin là Ních DL của anh thịnh ko chju gd qua mu bank . Tại sao ư vì đơn giản là nó đã vạch ra 1 kế hoạch từ trước đó rồi hay là nó k dám bỏ phí ra để gd cho an toàn . Còn nói thật gm giải quyết kiểu này thì cũng đến bỏ game . Chả còn ai tin tưởng đc cái mu này cũng như nó ko có 1 sự công bằng mà vốn dĩ nó phải có

Chủ Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    1n0jbu0n's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    21
    Được Like 52 lần trong 28 bài
    Trích Được post bởi ahihi123 Xem bài viết
    Mấy ông gm cứ đăng cái : lưu ý : để tránh bị hack nick hãy sử dụng chức năng khóa nv khóa item làm gì không thấy thừa à suy cho cùng người nuôi các ông lâu dài bọn tôi làm gì có tuổi thôi tôi cũng cảm ơn Bảo sao cứ 6 tháng ra sv 1 lần ^^ Rồi cả chuyện các ông giao dịch đồ trong mu nữa ^^ thôi cảm ơn ... đã biết và sẽ k bao giờ quay lại )

- - - Updated - - -

Admin ktra đc log chát mà . Tại sao admin ko điều tra triệt để đc vụ này . Còn nói thật xin thưa vs BQT cả Admin là Ních DL của anh thịnh ko chju gd qua mu bank . Tại sao ư vì đơn giản là nó đã vạch ra 1 kế hoạch từ trước đó rồi hay là nó k dám bỏ phí ra để gd cho an toàn . Còn nói thật gm giải quyết kiểu này thì cũng đến bỏ game . Chả còn ai tin tưởng đc cái mu này cũng như nó ko có 1 sự công bằng mà vốn dĩ nó phải có
    nếu nó ko gd Mu Bank thì bạn có thể không mua mà. sét ev mà chỉ cần ra 4rum post bài bán thiếu gì người đến tận nơi để mua = vnd làm sao mà ngta phải bán bằng thẻ

Junior Member
    Like
    0
    mấy ông cùng G bênh nhau thì chuẩn rồi. Thử đặt địa vị là người mua mất tiền xong bây h mất đồ mất cả tiền đi xem nó thế nào ?
    nói gì thì cũng phải nghĩ trước sau chứ đừng nói chuyện kiểu AnhThinh là người thế này thế nọ. Người mua họ chỉ thấy rẻ thì mua, họ ko có lỗi, lỗi là ở chủ acc bảo mật ko kĩ bây h mất trách đc ai ? Nếu ADM trả lại set đồ cho AnhThinh thì cũng phải trả lại 600k thẻ cho người mua như vậy mới hợp lí chứ ? Toàn là người lớn với nhau rồi cư xử cho nó đúng 1 chút đi, đừng có như trẻ con thế

Chủ Guild NgaoNgo
    Guild NgaoNgo
    eF.fAkE's Avatar
    Like
    153
    Được Like 39 lần trong 17 bài
    ắpppppppppppppppp

Banned XeDapOi's Avatar
    Like
    199
    Được Like 65 lần trong 39 bài
    - xem adm giải quyết thế nào có vẻ hot