Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 6 của 6
    Senior Member Bùi Như Lạc's Avatar
    Like
    9
    Được Like 16 lần trong 15 bài

Vấn đề zen đau đầu quá adm :)))

Mình thay mặt rất nhiều a e mu HN sv athena xin có chút góp ý về vấn đề zen rs : thứ nhất zen rớt quá ít tiền rs thì quá cao . rs vip vẫn mất zen . đặc biệt một số vật phẩm ném sop cũng ko đc zen như LHQT LHCM Ngọc sáng tạo vậy hỏi adm thì con số ghi là bán vào shop đc 12m viên NST để làm gì sao k sửa lại luôn đi . RS vip đã tốn vc và gc rồi mỗi ngày mất thêm 10k tiền mua zen thì chúng tôi chịu không nổi mong BQT xem sét lại vấn đề này 1 chút cứ để các mem khóc chả ai cho bú thế này )

Member
    Like
    6
    Được Like 2 lần trong 1 bài
    upppppppppppppppppppppppppppppppppp

Extremes
    Guest
    Chào bạn! Mình nghĩ để mức zen hiện tại là hợp lý rồi bạn, chỉ thấy có mỗi bạn kêu ca chứ có nhiều người kêu ca đâu?
    Bạn có thể cắm thêm nhiều acc auto nhặt zen để tự phục vụ cho nhu cầu của mình, hoặc mua từ gamer khác và web Shop.
    Zen cũng có giá của zen mà bạn.

4. Các thành viên đã Like Extremes cho bài viết này:

thienton00 (11-07-2015)

Senior Member Bùi Như Lạc's Avatar
    Like
    9
    Được Like 16 lần trong 15 bài
    Trích Được post bởi Extremes Xem bài viết
    Chào bạn! Mình nghĩ để mức zen hiện tại là hợp lý rồi bạn, chỉ thấy có mỗi bạn kêu ca chứ có nhiều người kêu ca đâu?
    Bạn có thể cắm thêm nhiều acc auto nhặt zen để tự phục vụ cho nhu cầu của mình, hoặc mua từ gamer khác và web Shop.
    vâng mình mình kêu ca không có gì để nói nữa thanks ) mình kẹp 4acc cầy zen k đủ 1 acc rs bạn nhé ))))))))))

- - - Updated - - -

mod cho mình hỏi câu nữa Ngọc sáng tạo + linh hồn quạ tinh + chiến mã bán vào đc 1 đồng thì để làm cảnh à )

Senior Member NewCentury's Avatar
    Like
    6
    Được Like 12 lần trong 8 bài
    ngày nào bạn cũng rs 200 lần ak?????, tôi cắm có 2 acc clone nhặt zen mà còn dư zen rs đây này, còn Mong ADM ffixx zen rớt bớt đi 50% nữa là đàng khác!!!, zen rớt vậy vẫn quá nhiều!!!
    THân!!!

7. Các thành viên đã Like NewCentury cho bài viết này:

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi Bùi Như Lạc Xem bài viết
    vâng mình mình kêu ca không có gì để nói nữa thanks ) mình kẹp 4acc cầy zen k đủ 1 acc rs bạn nhé ))))))))))
    kep 4 acc . ko đủ rs. nge nói đã thấy chém giò ẩu hay toàn acc 1x hahahaha

- - - Updated - - -

zen cứ thế này là hợp lý cho chúng nó bớt cầy rs đê cho đỡ phải cầy rs nh ahahah

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi NewCentury Xem bài viết
    ngày nào bạn cũng rs 200 lần ak?????, tôi cắm có 2 acc clone nhặt zen mà còn dư zen rs đây này, còn Mong ADM ffixx zen rớt bớt đi 50% nữa là đàng khác!!!, zen rớt vậy vẫn quá nhiều!!!
    THân!!!
    hay . likeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee