Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 46
    Senior Member
    Like
    111
    Được Like 1,819 lần trong 761 bài

Tạm Block acc nhân vật HoangLong sử dụng phần mềm thứ 3 can thiệp vào game

Tạm Block acc nhân vật HoangLong nghi vấn sử dụng phần mềm thứ 3 can thiệp vào game

Bạn có 24h để chứng minh

Vui lòng đọc Quy định xử lý hack
    Sống không giận, không hờn không oán trách
    Sống mỉm cười với thử thách chông gai
    Sống vươn lên theo kịp ánh ban mai
    Sống chan hòa với những người chung sống
    Sống là động, nhưng lòng luôn bất động
    Sống là thương, nhưng lòng chẳng vấn vương
    Sống yên vui, danh lợi mãi coi thường
    Tâm bất biến, giữa dòng đời vạn biến

LĐTC Guild Killers
    Địa điểm
    TPHCM - Q8
    Like
    151
    Được Like 284 lần trong 162 bài
    Trích Được post bởi BaDaoMG Xem bài viết
    cái thứ 2 . thì xin nói vs bạn. ( có phải do máy bạn lock 3 acc lag ko ) riêng cái thứ 2. thì đứa nào trong mu này bảo hack thì vãi thím thật. bạn có tin mình làm đc kiểu đấy ở máp khác. lúc nào cũng ra trc bạn ko )

- - - Updated - - -

còn đoạn 1 hít. chết. thì mình bị thường xuyên mà mình pk gà. nên toàn bị người ta giết. mình cũng full buf nè. có dám ho he gì đâu. mình RF gà cũng ko dám ho he pk. ( chỉ máu pk thôi ) còn cái thứ 2 . bạn tin vào game mình làm cho xem )
    tôi nói ở đây là chuẩn 6s . như bạn nói lag đầu map hay gi gi là rất dẽ dàng ai củng làm dc

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    Trích Được post bởi VanDamMeQ8 Xem bài viết
    Để e nói rõ a nghe .

13-14p có 2 đoạn :

Đoạn đầu trong hang , RF ful buff bị damg 1 hit chết trong khi đang nhòi SD , cái này check log damg sẽ biết lúc đang bị damg nhòi hay chết xong mới nhòi .

Đoạn sau lúc về thành , từ lúc vừa thấy NV đi ra chủ clip đã ra trước 1 nhịp vừa tới ngay cỗng đã bị bém chết thời gian là 6s chuẩn .

từ trong thành ra đâu map chuẩn là 6s + skill rf mất 1S là 7s nhưng clip chỉ có 6s là đả thịt ngta rồi trong khi ra sau ngta 1 nhịp .

Xem kỹ nhưng gì em nói !
    em mang RF vào ngồi SD a đấm cho xem chết ko

- - - Updated - - -

Để e nói rõ a nghe .

13-14p có 2 đoạn :

Đoạn đầu trong hang , RF ful buff bị damg 1 hit chết trong khi đang nhòi SD , cái này check log damg sẽ biết lúc đang bị damg nhòi hay chết xong mới nhòi .

Đoạn sau lúc về thành , từ lúc vừa thấy NV đi ra chủ clip đã ra trước 1 nhịp vừa tới ngay cỗng đã bị bém chết thời gian là 6s chuẩn .

từ trong thành ra đâu map chuẩn là 6s + skill rf mất 1S là 7s nhưng clip chỉ có 6s là đả thịt ngta rồi trong khi ra sau ngta 1 nhịp .

Xem kỹ nhưng gì em nói !
    anh để ý rất kĩ bạn ấy chết trước và tại sao bạn ấy lại ra sau thì đó là hiện tượng lag rõ ràng rồi cái chuyên này chơi game thường xuyến mấy hôm nay là biết nó Lag đến như nào còn cái clip này mà Bảo là hack đc thì Anh thành lên xem cái lại đi chứ ko thể BLook 1 acc cứ thích là BLook như vậy đc đâu hiện tượng lag đầu map chơi game kinh nghiệm ai trả biết

Thành Viên Guild Friday13
    Guild Friday13
    QuangNgaiCiTy's Avatar
    Like
    1
    Được Like 16 lần trong 15 bài
    Mong HoangLong sẽ ko bị block.vì sẽ mất đi 1 tài năng của MU hanoi

nhen ma ban ay dam vai cai la die.thieu ban ay nhen no mat zui

LĐTC Guild Killers
    Địa điểm
    TPHCM - Q8
    Like
    151
    Được Like 284 lần trong 162 bài
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    em mang RF vào ngồi SD a đấm cho xem chết ko

- - - Updated - - -

anh để ý rất kĩ bạn ấy chết trước và tại sao bạn ấy lại ra sau thì đó là hiện tượng lag rõ ràng rồi cái chuyên này chơi game thường xuyến mấy hôm nay là biết nó Lag đến như nào còn cái clip này mà Bảo là hack đc thì Anh thành lên xem cái lại đi chứ ko thể BLook 1 acc cứ thích là BLook như vậy đc đâu hiện tượng lag đầu map chơi game kinh nghiệm ai trả biết
    Vấn đề o đây k phải chết hay k chết mà là 1 hit hay nhiều hit . Cái này a thành check log damg sẽ rõ

Còn việc a nói đây là lag thì bảo nó làm cái clip chứng minh cho a thành xem đi

1 NV o đầu map . R move về thành đi ra skill chet ngta trong vòng chuẩn 6s như clip tố cáo ko chech lẹch chac a thành sẽ duyệt lại đó làm như thế vài lần xem có chuẩn đc 6s hay 7-8s ^^

Like
    364
    Vấn đề o đây k phải chết hay k chết mà là 1 hit hay nhiều hit . Cái này a thành check log damg sẽ rõ

1 NV o đầu map . R move về thành đi ra skill chet ngta trong vòng chuẩn 6s như clip tố cáo ko chech lẹch chac a thành sẽ duyệt lại đó làm như thế vài lần xem có chuẩn đc 6s hay 7-8s ^^
    thế bây giờ cứ lag như thế là lại phải làm clip ak thế những cái thằng ko biết quay clip thì nó chứng mình kiểu gì ???

Senior Member
    Like
    3
    Được Like 8 lần trong 5 bài
    sao k thấy ănti đao phủ vào phân tích nhỉ. nghe mấy thằng cngu ngu này nói éo hiểu zi

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Cứ bảo adm vào tét đi . thứ nhất : ADM bảo ông RF kia full buff ( trong khi đó không có gồng loại ép + mns thì ghẻ , đồ cũng cùi )
    thứ 2 : là tôi vào bất ngờ lên k kịp trở tay còn cái
    thứ 3 : bảo delay thì cứ bào tét ok

Senior Member
    Like
    3
    Được Like 8 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi HoàngLong Xem bài viết
    Cứ bảo adm vào tét đi . thứ nhất : ADM bảo ông RF kia full buff ( trong khi đó không có gồng loại ép + mns thì ghẻ , đồ cũng cùi )
    thứ 2 : là tôi vào bất ngờ lên k kịp trở tay còn cái
    thứ 3 : bảo delay thì cứ bào tét ok
    ủng hộ người bị hại . hóng clip ful 18+

Like
    364
    http://forum.mu-hanoi.net/showthread...31#post1292031

đội ngủ anti hack vào đây mà xem tôi hack chỗ nào BLook acc Tôi cái nào

Cứ hơi lag 1 tí là BLook Acc người ta xong bắt quay video chứng minh cái gì

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 10 lần trong 6 bài
    Đề nghị admin block luôn cả thằng quay phim , từ h ra thêm luật là quay phim sai là khóa vĩnh viễn tài khoản luôn. Đề nghị anh em chơi game cứ 1 câu trung thực , thật thà là trên hết. Ví dụ trong game muốn solo pk thì post lên là được hay ko được dùng hack, tạo ra sân chơi công bằng . Tất cả đều ở 1 lò mà ra chỉ vì thù oán nhau miếng cơm manh áo hay cái gì ko biết, nhưng nói chung là dừng lại được rồi, ko cần phải quay phim nhau nữa. Ai có thì dùng, ai ko có thì mua , mà ko thì cũng kệ đi, có tiền thì mua sau. Chứ ko phải cái kiểu tự nhiên đang chơi ra vào lại thấy bị block , mình mà như vậy chắc phi mẹ cả cái máy vào tường vì ức chế. Nhất là các bố cứ chơi ở đây là bật sẵn video lên để quay phim người ta. Từ khi nào mà sinh ra cái trò rình rập lén lút như thế ???