Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 21 của 21
    Senior Member
    Like
    4
    Được Like 2 lần trong 2 bài

Mong Admin Xử Lí và Các Bạn Chú Ý

2,3 hôm nay mình rất ức chế vì 1 việc
    Hiện nay trong sever xuất hiện 1 thằng tên nv iIiRenOili or iliRenOiIi gì đó class RF G Killer rẻ rách vào lừa đảo bán vcent = card !!
    Điều đáng nói ở đây là nó lừa đảo nhưng tên giống của mình (tên nv mình: iIiRenOiIi vs iliRenOili class RF vs EF thuộc G AnhEmDA) nên mình rất mang tiếng.
    Mong Admin điều tra và block thẳng tay nhân vật mạo danh đi lừa đảo này !! Nó đc cấp Lãnh Đạo Trận Chiến tại G Killer...nếu là acc clone thì nó chính là thằng Chủ G Killer nên ae chú ý nhé !! Còn nếu nó là acc chính cày RS thì ae chú ý rằng nếu ko thuộc G AnhEmDA thì RenO đó là lừa đảo !!

----Thông Tin: Thánh RenO Vĩ Đại - G: AnhEmDA
    ----Nguyễn Hữu Bình - Đông Anh/HN - Học Viện Kỹ Thuật Quân Sự (MTA)
    ----SDT: 01664955872 or Yahoo: RenoVipStarHN@yahoo.com

(Mọi thông tin khác so với thông tin mình đưa phía trên thì là mạo danh lừa đảo)

P/s: Tuy không có tiếng gì ở game này nhưng mang tiếng thì rất ức chế nên phải viết bài....
    Còn cái G Killer rẻ rách ấy..chúng mày mang tiếng cả G chỉ vì 1 thằng như thế nhé...t chửi cả G chứ đéo chửi 1 thằng đâu.

Senior Member
    Like
    4
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Không phải g chúng mày thì là không phải chửi chúng mày...oke !! Nó cũng g killer nhưng i vs l thì tao chịu

- - - Updated - - -

thằng Hiếu Béo nó vào đính chính là G Killer giả mạo rồi thì thôi...t cũng nói là đéo phải G m thì đéo phải xoắn rồi. T viết bài t chửi bọn Killer nào chứa thằng RenO mạo danh đó. Oke