Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 21
    Senior Member
    Like
    4
    Được Like 2 lần trong 2 bài

Mong Admin Xử Lí và Các Bạn Chú Ý

2,3 hôm nay mình rất ức chế vì 1 việc
    Hiện nay trong sever xuất hiện 1 thằng tên nv iIiRenOili or iliRenOiIi gì đó class RF G Killer rẻ rách vào lừa đảo bán vcent = card !!
    Điều đáng nói ở đây là nó lừa đảo nhưng tên giống của mình (tên nv mình: iIiRenOiIi vs iliRenOili class RF vs EF thuộc G AnhEmDA) nên mình rất mang tiếng.
    Mong Admin điều tra và block thẳng tay nhân vật mạo danh đi lừa đảo này !! Nó đc cấp Lãnh Đạo Trận Chiến tại G Killer...nếu là acc clone thì nó chính là thằng Chủ G Killer nên ae chú ý nhé !! Còn nếu nó là acc chính cày RS thì ae chú ý rằng nếu ko thuộc G AnhEmDA thì RenO đó là lừa đảo !!

----Thông Tin: Thánh RenO Vĩ Đại - G: AnhEmDA
    ----Nguyễn Hữu Bình - Đông Anh/HN - Học Viện Kỹ Thuật Quân Sự (MTA)
    ----SDT: 01664955872 or Yahoo: RenoVipStarHN@yahoo.com

(Mọi thông tin khác so với thông tin mình đưa phía trên thì là mạo danh lừa đảo)

P/s: Tuy không có tiếng gì ở game này nhưng mang tiếng thì rất ức chế nên phải viết bài....
    Còn cái G Killer rẻ rách ấy..chúng mày mang tiếng cả G chỉ vì 1 thằng như thế nhé...t chửi cả G chứ đéo chửi 1 thằng đâu.

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    nó vừa lừa mình và mình chửi nhần ông này nó lừa tôi 100k mong adm xử lý

Senior Member
    Like
    10
    Được Like 15 lần trong 15 bài
    Cảm ơn bạn đã lập topic này để các member khác để ý và thận trọng hơn trong các giao dịch. Còn về vấn đề xử lý nv đó, thì bạn phải có bằng chứng nhé.

Senior Member
    Like
    4
    Trích Được post bởi theanh1407 Xem bài viết
    nó vừa lừa mình và mình chửi nhần ông này nó lừa tôi 100k mong adm xử lý
    có ảnh chụp nc hay mail nc ko? Up cho ad xử !!

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi Mod 03 Xem bài viết
    Cảm ơn bạn đã lập topic này để các member khác để ý và thận trọng hơn trong các giao dịch. Còn về vấn đề xử lý nv đó, thì bạn phải có bằng chứng nhé.
    Lại cứ bắt member mang bằng chứng ra...nó lừa xong nó cút thẳng...khi gd thì ai nghĩ bị lừa mà chụp lại ảnh. Lên forum nhờ Ad xử lí là mong ad mở lại log chát xác thực vụ việc và xử lí chứ?

Junior Member
    Like
    8
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Mình gặp thằng cờ hó đó rồi

Senior Member
    Like
    4
    Trích Được post bởi hoanghoa9991 Xem bài viết
    Mình gặp thằng cờ hó đó rồi
    Đ.M NÓ CHỨ...HÔM TRƯỚC THẤY RAO BÁN 200Kvc=Card !! Mình giật mình tưởng thằng nào hack acc mình....ra đổi thông tin và đăng nhập vào thì vẫn thấy nó rao bán....qua thử thì hóa ra con chó mạo danh G Killer...gặp mình phát chạy mất dép đéo thấy rao nữa...

Trial Mod
    Like
    29
    Được Like 70 lần trong 60 bài
    Các bạn GD chụp 1 tấm ảnh, sẽ là có lợi cho chính các bạn và admin cũng dễ làm việc và xem xét 1 cách khách quan hơn, lừa đảo mượn tên hình thức này không phải là lần đầu nên các bạn hãy chú ý bảo vệ mình trước. Chúc các bạn chơi game vui vẻ.

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    Trích Được post bởi RenoVipStarHN Xem bài viết
    2,3 hôm nay mình rất ức chế vì 1 việc
    Hiện nay trong sever xuất hiện 1 thằng tên nv iIiRenOili or iliRenOiIi gì đó class RF G Killer rẻ rách vào lừa đảo bán vcent = card !!
    Điều đáng nói ở đây là nó lừa đảo nhưng tên giống của mình (tên nv mình: iIiRenOiIi vs iliRenOili class RF vs EF thuộc G AnhEmDA) nên mình rất mang tiếng.
    Mong Admin điều tra và block thẳng tay nhân vật mạo danh đi lừa đảo này !! Nó đc cấp Lãnh Đạo Trận Chiến tại G Killer...nếu là acc clone thì nó chính là thằng Chủ G Killer nên ae chú ý nhé !! Còn nếu nó là acc chính cày RS thì ae chú ý rằng nếu ko thuộc G AnhEmDA thì RenO đó là lừa đảo !!

----Thông Tin: Thánh RenO Vĩ Đại - G: AnhEmDA
    ----Nguyễn Hữu Bình - Đông Anh/HN - Học Viện Kỹ Thuật Quân Sự (MTA)
    ----SDT: 01664955872 or Yahoo: RenoVipStarHN@yahoo.com

(Mọi thông tin khác so với thông tin mình đưa phía trên thì là mạo danh lừa đảo)

P/s: Tuy không có tiếng gì ở game này nhưng mang tiếng thì rất ức chế nên phải viết bài....
    Còn cái G Killer rẻ rách ấy..chúng mày mang tiếng cả G chỉ vì 1 thằng như thế nhé...t chửi cả G chứ đéo chửi 1 thằng đâu.
    bạn lên bỏ cái cậu Killer rẻ rách đi nhé

thứ nhất mình đảm Bảo Bạn đã bị Chúng nó lập G giả mạo G Killer Để Lừa Đảo nhé Vì Guil Killers chỉ cần lập Khác Nhau CHứ i hòa và chứ l là đc bạn ak

còn Cái Guil của mình trước đến giờ Chơi với Toàn thể AE sv này đến admin + đội ngũ Mod đều biết và bản thân mình làm chủ Guil Killer cũng trung gian rất nhiều vụ thành công và chưa bao giờ có chuyện lừa đảo ai cả nhé

Còn Bạn đừng có nói Killer rẻ rách nhứ thế NHé Trước tiên làm gì thì lên xem kĩ mọi chuyện nha

còn bạn lập cái tên nhân vật như thế dễ để người ta lập tên nhái để lừa đảo giờ bạn còn chửi G tớ rẻ rách là sao ???

Mong bạn tìm hiểu kĩ mọi chuyện và đi đến 1 Kết luận nhé

trước Giờ Cái G Killer chỉ có 2 Người lập và 2 tên Nhân Vật là Crywolf và MrHieuBeo là mình ok

Senior Member
    Like
    4
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    bạn lên bỏ cái cậu Killer rẻ rách đi nhé

thứ nhất mình đảm Bảo Bạn đã bị Chúng nó lập G giả mạo G Killer Để Lừa Đảo nhé Vì Guil Killers chỉ cần lập Khác Nhau CHứ i hòa và chứ l là đc bạn ak

còn Cái Guil của mình trước đến giờ Chơi với Toàn thể AE sv này đến admin + đội ngũ Mod đều biết và bản thân mình làm chủ Guil Killer cũng trung gian rất nhiều vụ thành công và chưa bao giờ có chuyện lừa đảo ai cả nhé

Còn Bạn đừng có nói Killer rẻ rách nhứ thế NHé Trước tiên làm gì thì lên xem kĩ mọi chuyện nha

còn bạn lập cái tên nhân vật như thế dễ để người ta lập tên nhái để lừa đảo giờ bạn còn chửi G tớ rẻ rách là sao ???

Mong bạn tìm hiểu kĩ mọi chuyện và đi đến 1 Kết luận nhé

trước Giờ Cái G Killer chỉ có 2 Người lập và 2 tên Nhân Vật là Crywolf và MrHieuBeo là mình ok
    đéo biết cái G nào nhưng ông biết là ông phải G ông rồi thì ko cần xoắn )

Member o0Phong0o's Avatar
    Địa điểm
    Bắc Ninh
    Like
    4
    G Killers hiện tại chỉ có 1 Lãnh Đạo Trận Chiến tên KeThemRuou nhé. Đừng đổ oan cho chung tôi. Trong G chả có nv nào tên như kia cả.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối