Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 26
    Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài

Bằng chứng cho việc lromans k hack

Đây là video do ae HD làm chứng minh iron không hack mà chỉ lag hiển thị đầu map + cấu hình máy của ng tố cáo quá yếu

Video không giât lag như của chủ tố cáo, mạng cáp quang, không dùng chế độ 3D nhưng vẫn xảy ra góc lag.
    Mong phía Anti giải quyết thỏa đáng, suốt vidoe dài 9p, đa số các lần ra khỏi thành đều gặp lag

Đây là những hình ảnh được cắt ra từ clip để nhận thấy rõ nhất việc lag MAP và máy ng tố cáo quá lag

đây là hình ảnh cắt ra từ clip của người tố cáo, cũng 1 tình trạng đeo sói và lag đầu map

Chắc chắn rằng, do máy người tố cáo lag và mạng kém, nên thời gian vượt thành bị delay và thấy hiện tượng trên. Mong bên antihack xem xét cho thỏa đnág.

Chủ Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    đẹp trai ko = dai sức's Avatar
    Like
    144
    Được Like 157 lần trong 133 bài
    chú chưa chán à, a hơi chán rồi chắc nghỉ thôi

Senior Member
    Like
    3
    Được Like 8 lần trong 5 bài
    kì công quá

Senior Member SatDaiCa's Avatar
    Like
    58
    Được Like 55 lần trong 37 bài
    Cái trường hợp như này kể cả máy cấu hình cao vẫn bị lag bình thường chứ chưa kể là máy yếu.
    BQT nên xem xét 1 cách cụ thể thỏa đáng để cho a e đỡ bị oan.Không phải là 1 trường hợp này mà từ nay về sau sẽ còn rất nhiều trường hợp như thế này nữa.Nếu chỉ vì lỗi game lag mà block oan những game thủ thì quả thật là rất đau lòng và thiệt thòi cho những người trong sáng.

Senior Member
    Like
    51
    Trích Được post bởi đẹp trai ko = dai sức Xem bài viết
    Sao phải chán a. Để 1 số thằng ngồi cười à. TRc nay G không nói gì. Nhưng rồi cũng pahỉ đứng lên mà cười vào mặt mấy thằng adua: Không PK được bố thì đừng nghĩ ai cũng hack như chúng mày.

À mà bổ sung chút, set event MrNghèo đang cầm Các thím adua cứ bình tĩnh nhé Cười dần đi.

Senior Member SatDaiCa's Avatar
    Like
    58
    Được Like 55 lần trong 37 bài
    Trích Được post bởi đẹp trai ko = dai sức Xem bài viết
    Không thể chán dc,nếu chỉ vì 1 lỗi ko thuộc về mình mà chán nản thì có nghĩa là thua cuộc.Nếu tâm trong sáng thì phải đấu tranh,đấu tranh trên tinh thần kiên cường và bất khuất.
    Cày Mu 1 cách bình thường nhưng cũng tạo ra cho mình 1 tính cách cần cù,chăm chỉ,nhẫn nại.Nhưng nếu gặp "mưa giông bão tố"mà vẫn vượt qua dc thì đó lại là 1 thành công rực rỡ hơn trong vấn đề thử thách bản lĩnh của bản thân
    Nói chung là ko dc chán

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi 9718153 Xem bài viết
    Sao phải chán a. Để 1 số thằng ngồi cười à. TRc nay G không nói gì. Nhưng rồi cũng pahỉ đứng lên mà cười vào mặt mấy thằng adua: Không PK được bố thì đừng nghĩ ai cũng hack như chúng mày.

À mà bổ sung chút, set event MrNghèo đang cầm Các thím adua cứ bình tĩnh nhé Cười dần đi.
    Ngồi bên máy tính cắm mặt vào Mu từ 16h ngày hôm qua đến bây giờ thôi đi ngủ phát đã ,17h dậy lại tiếp tục cuộc trường chinh

7. Các thành viên đã Like SatDaiCa cho bài viết này:

zl0v3g4m3z (05-07-2015)

Member
    Like
    7
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    nghỉ đi cho rộng đất

- - - Updated - - -

kết mỗi câu : cấu hình máy của ng tố cáo quá yếu

Member axitai's Avatar
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    thưa bác nếu đấy là gọc lag thì tai sao trưởng lại không được đánh ra nhi iroman hả bác ))))))))) bác chui vào gọc lag có đánh được không hay như kia vẫn lên dame và chết )))))))) chỉ là ngụy biện mà thôi nhé )))))))) đùng là đồng mình mà giải thích mới vãi ko đúng tự nhiên luôn )) kia lag ma đấm chết người đây lag đứng im trưởng ko phát ra được

Senior Member
    Like
    51
    Trích Được post bởi axitai Xem bài viết
    thưa bác nếu đấy là gọc lag thì tai sao trưởng lại không được đánh ra nhi iroman hả bác ))))))))) bác chui vào gọc lag có đánh được không hay như kia vẫn lên dame và chết )))))))) chỉ là ngụy biện mà thôi nhé )))))))) đùng là đồng mình mà giải thích mới vãi ko đúng tự nhiên luôn )) kia lag ma đấm chết người đây lag đứng im trưởng ko phát ra được
    Bạn ngu hay óc lợn thế. Dame RF bạn biết knao nó hiển thị k

Member xathu9x's Avatar
    Like
    2
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    hack như thế còn lắm chuyện vãi, cho nó block vv cmnd

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối