Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 9 của 9
    Banned
    Like
    9
    Được Like 7 lần trong 4 bài

Đề nghị BQT nghiêm túc lại vấn đề hack

Mình chưa thấy sv nào của MU HN mà số topic hack nhiều như thế này, hack tràn lan. Cách bắt hack = quay clip chỉ là mất bò mới lo làm chồng mà thôi. Mình đi BC, vừa phá cổng xong đã gặp con F clone ghẻ đứng phá tượng, rất nhiều lần. Cảm giác rất ức chế khi mình đầu tư thời gian và tiền bạc. Mong BQT xem set dùng antihack khác, chứ cái Vietguard giờ phế rồi. Chúng tôi không ngại đầu tư, chỉ ngại GAME KHÔNG CÔNG BẰNG.

Senior Member
    Like
    173
    Được Like 283 lần trong 271 bài
    các server web game lớn nước ngoài đầu tư bảo mật khủng vẫn bị hack đc là chuyện bình thường rồi nên bạn đừng đặt yêu cầu quá cao 1 sv chống hack hoàn toàn
    không phải không có nguyên nhân mà giới hacker đóng vai trò rất quan trọng trong xu thế CNTT phát triển toàn cầu như bây giờ
    BQT vẫn đang update anti hack thường xuyên và người code hack vẫn có thể tìm đc bug để viét tiếp phần mềm hack
    nên mong các bạn hiểu và phối hợp quay clip những nv tình nghi hack để chung tôi xử lý nhé
    Dù đúng hay sai
    1 like là đủ :3
    Thank All :*

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    Cubin_hb's Avatar
    Like
    18
    Được Like 32 lần trong 29 bài
    Trích Được post bởi 17111990 Xem bài viết
    Mình chưa thấy sv nào của MU HN mà số topic hack nhiều như thế này, hack tràn lan. Cách bắt hack = quay clip chỉ là mất bò mới lo làm chồng mà thôi. Mình đi BC, vừa phá cổng xong đã gặp con F clone ghẻ đứng phá tượng, rất nhiều lần. Cảm giác rất ức chế khi mình đầu tư thời gian và tiền bạc. Mong BQT xem set dùng antihack khác, chứ cái Vietguard giờ phế rồi. Chúng tôi không ngại đầu tư, chỉ ngại GAME KHÔNG CÔNG BẰNG.
    vấn đề nan giải của các game online hiện nay bạn ơi. nhất là cộng đồng game việt nam nói chung. ko có gì là triệt để cả. đến các nhà phát hành game lớn như LOL hay Dota vẫn còn phải đang đau đầu về vấn nạn này.

Banned
    Like
    9
    Được Like 7 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi Simba Xem bài viết
    các server web game lớn nước ngoài đầu tư bảo mật khủng vẫn bị hack đc là chuyện bình thường rồi nên bạn đừng đặt yêu cầu quá cao 1 sv chống hack hoàn toàn
    không phải không có nguyên nhân mà giới hacker đóng vai trò rất quan trọng trong xu thế CNTT phát triển toàn cầu như bây giờ
    BQT vẫn đang update anti hack thường xuyên và người code hack vẫn có thể tìm đc bug để viét tiếp phần mềm hack
    nên mong các bạn hiểu và phối hợp quay clip những nv tình nghi hack để chung tôi xử lý nhé
    Vậy rất mong các anh khóa IP vĩnh viễn các trường hợp hack

Banned
    Like
    5
    Được Like 15 lần trong 15 bài
    nhưng thử hỏi anti hach làm có ra gì đâu ăn nói thì như đấm vao tai gây ức chế

Member o0Phong0o's Avatar
    Địa điểm
    Bắc Ninh
    Like
    4
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Biết là không chống dc 100% nhưng nên thay chống hack để nó không tràn lan như bây giờ. Hoặc ADM update bản hack lên forum cho all downloaf cho công bằng

Chủ Guild EMPIRESX
    Guild EMPIRESX
    Hittile EMPIRESX's Avatar
    Like
    23
    Được Like 87 lần trong 24 bài
    Đến MU Hà Quốc còn hack được nữa là ^^ chủ yếu là do ý thức người chơi thôi

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 18 lần trong 12 bài
    Mod Simba lên nghỉ làm Mod đi dc rồi đấy xuống làm game thủ
    Nói như mod thì Muhn.net k đầu tư tiền vào vấn đề bảo mật
    Nói như Mod Đội ngũ antihack chúng e người game thủ bỏ tiền mình ra thuê về để làm gì..ah có phải ngồi ở 1 chỗ rồi chờ ngồi bọn em quay clip rồi chỉ việc ấn nút bock acc ah thế chúng em thuê các anh về làm cái gì...giải tán đi cho rồi
    Nói như Mod game thủ chân chính phải chơi cùng vs hack ý ở đây nói hack ở đây toàn bọn top thôi thế còn đâu là công bằng còn đâu là giải thưởng top ok
    Nói như Mod nguyên nhân bon hacker viết ra bản hacks để bán cho game thủ ah chán mod nhỉ đến cái mã bảo vệ cho bản thân mình mà k bảo vệ đc thì nói làm cái gì cả 1 hệ thog Muhhn.net k có 1 hacker mũ trắng nào ah hay k đủ tiền thuê về Mod bảo updet thường xuyên...đùa nói cho con nít nó nghe ah...riêng cái bản Mrpham nó dùng dc gần 1 năm h mới k dùng đc mà bản hack thì k có upet thế mod nói Mu minh updet cái gì?????
    Nói như Mod bọn em là người bỏ tiền túi ra thuê các anh để có 1 sân chơi công bằng 1 sân chơi vui mà mấy anh trong BQT đã 1 lần làm hết trách nhiệm chưa??
    Mặc dù như anh TCTL nói xa hội vẫn có những mảng đen tối ta phải chấp nhận nhưng mấy anh mod đừng có ngồi trên cao rồi mấy ADM ngồi trên máy bay ngắm chúng em...xin hãy 1 lần ingame rồi mới hiểu

Senior Member doankoi's Avatar
    Like
    1
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    tôi đố BQT khắc phục dc 100% hack đấy
    mà có khi biết hack mà vẫn làm ngơ đấy thôi 102;102;102;102;102;102;