Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 51
    Senior Member
    Like
    6
    Được Like 6 lần trong 5 bài

Post Nói Về Vấn Đề hack !

Thân Mời Tất Cả BQT và hội đồng anh em có niềm đam mê với MU
    Nổ thẳng luôn vào vấn đề
    Để nói về vấn đề hack nó là chuyện thường xuyên từ rất nhiều SV từ trước đến nay , thử hỏi tại sao lại có vấn đề ko phải của 1 SV mà trải qua bao nhiêu sv rồi cũng ko thể nào có biện pháp chống hack , các bạn hay hiểu 1 vấn đề là tại sao người chơi lại hack , thử nghĩ mà xem nếu mình ko hack mà khi đi săn Medusa kundun nhện ...vv
    rõ ràng 1 điều mình rs cao hơn người ta đồ khỏe hơn người ta nhưng cuối cùng thì mình cũng chỉ nhận 1 dame là về làng , thử hỏi xem ai là người ko ức chế , thử hỏi xem cái niềm đam mê mu của người ta có cảm thấy bị phai nhòa đi ko , tại sao mu FPT hay MU Online từ trước đến h mình thì ko nắm rõ đc có hack hay ko nhưng chơi mu đó với mình chưa từng gặp đối tượng hack . còn Block thì thoải mái đi Mình chơi NV LinhCanh hack hay ko trong clip trên các bạn là ADM các bạn test thoải mái đi , nếu hack thì các bạn block còn ko hack thì các bạn thả ra thế thôi
    Nếu Mình còn đc tiếp tục chơi SV này thì cũng rất mong 1 điều rằng BQT hay anh Hòa TCT hãy làm biện pháp nào để ko bao giờ xảy ra đc vấn đề hack nữa chứ còn block thì chả giải quyết vấn đề gì đâu các anh ạ !
    Với tôi hay tất cả mọi người tham gia chơi mu nó chỉ là giải trí , nhưng ngược lại nó cũng là niềm đam mê của mọi người , tại sao các anh ko giải quyết đc cái gọi là anti hack các anh làm đc chứ tại sao các anh ko làm lỗi là ở các anh đấy , đành rằng người chơi thiếu ý thức nhưng chỉ cần 1 người thiếu ý thức thì sẽ dẫn đến nhiều người thôi
    Nói đến đây chả phải tôi chỉ trích hay trách móc gì các anh cả nhưng các anh hãy làm như thế nào để cho người chơi game phục chứ như thế này ko ai phục các anh đâu
    Thân Mời AE tâm huyết vs MU vào mà chém
    còn thành phần ko có văn hóa thì đừng tham gia các bạn nhé !
    P/s : NV ( LinhCanh )

Member What The Fuck's Avatar
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    upppppp . .muốn 1 game phát triển và tồn tại lâu dài thì phải 100% ko hack. .người người hack thì dại gì ko hack. .
    admin làm cái anti nào chồng hack tuyệt đối cho ae có 1 sân chơi lành mạnh. .
    ps: chúc BQT mu-hanoi.net ngày càng phát triển trên con đường chống hack

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    AD nên xem sét kỹ trường hợp bác LinhCanh .và vấn nạn hack nhé . quá nhiều rùi đó

Senior Member
    Like
    6

cảm thấy quá buồn ))))))))))))

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    Cubin_hb's Avatar
    Like
    18
    Được Like 32 lần trong 29 bài
    thay mặt ae gamer chơi MU nói chung. và về bên phía BQT MU nói riêng. rất cảm ơn bạn vì những gì bạn đã nói ra rất đúng mực của 1 gamer thực thụ. vì đam mê. nhưng thưa bạn. ngoài về công cuộc phát triển của internet hiện nay của thế giới nói chung và việt nam nói riêng ( ) mình xin chia buồn vs bạn trc tiên vì đã ko thể theo ý bạn đc. đến 1 số nhà phát hành game lớn trên thế giới cũng phải đau đầu nhức óc về vấn nạn hack, bug,v..v.. thì trc tiên minh khuyên bạn nên làm quen dần đi. BQT đã rất cố gắng để fix và đã phải thuê thêm rất nhiều ng mệnh danh là những ng săn bắt hack để giúp vấn nạn hack trong game đc giảm xuống 1 cách triệt để tạo an tâm cho ng chơi và độ hay của game. chứ BQT ko bỏ tiền ra free để thuê thêm ng làm những việc đó gọi cho xong. tiền chứ ko phải lá mít. xin chốt câu là bạn nên nghĩ thoáng ra về game. mình cũng đã như bạn 1 thời đam mê MU đến lúc quên ăn quên ngủ. nhưng mình cũng nghĩ thoáng ra và cho MU sang mục game giải trí. chơi để mình biết. để mình giải trí cơn khát đam mê của mình. e xin hết

Senior Member
    Like
    6
    thế theo như bạn nói thì ai cũng nghĩ thoáng như bạn ý là chúng m hack dc chúng m cứ hack ?
    Trích Được post bởi Cubin_hb Xem bài viết
    thay mặt ae gamer chơi MU nói chung. và về bên phía BQT MU nói riêng. rất cảm ơn bạn vì những gì bạn đã nói ra rất đúng mực của 1 gamer thực thụ. vì đam mê. nhưng thưa bạn. ngoài về công cuộc phát triển của internet hiện nay của thế giới nói chung và việt nam nói riêng ( ) mình xin chia buồn vs bạn trc tiên vì đã ko thể theo ý bạn đc. đến 1 số nhà phát hành game lớn trên thế giới cũng phải đau đầu nhức óc về vấn nạn hack, bug,v..v.. thì trc tiên minh khuyên bạn nên làm quen dần đi. BQT đã rất cố gắng để fix và đã phải thuê thêm rất nhiều ng mệnh danh là những ng săn bắt hack để giúp vấn nạn hack trong game đc giảm xuống 1 cách triệt để tạo an tâm cho ng chơi và độ hay của game. chứ BQT ko bỏ tiền ra free để thuê thêm ng làm những việc đó gọi cho xong. tiền chứ ko phải lá mít. xin chốt câu là bạn nên nghĩ thoáng ra về game. mình cũng đã như bạn 1 thời đam mê MU đến lúc quên ăn quên ngủ. nhưng mình cũng nghĩ thoáng ra và cho MU sang mục game giải trí. chơi để mình biết. để mình giải trí cơn khát đam mê của mình. e xin hết

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    Cubin_hb's Avatar
    Like
    18
    Được Like 32 lần trong 29 bài
    Trích Được post bởi tinasparke Xem bài viết
    thế theo như bạn nói thì ai cũng nghĩ thoáng như bạn ý là chúng m hack dc chúng m cứ hack ?
    bạn có để ý là đã có rất nhiều clip đc tung lên forum báo cáo về nhân vật hack ko?

Thành Viên Guild Killers
    Like
    1
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    upppppppppppppppppppp

Banned
    Like
    5
    Được Like 15 lần trong 15 bài
    ban hach ban 200k /1 thang dang buon cho mu-hanoi.net

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Chuyển sang ICM sẽ giảm hack đáng kể đó . còn vietgroud thì 10 thằng 11 thằng hack

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối