Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 30 của 30
    Senior Member
    Like
    4
    Được Like 2 lần trong 2 bài

Thân Gửi Bạn BuonMaTuy - G Lengend à?

Nếu bạn còn là game thủ của MuHN này thì bạn tính sao đi? Giải thích đi...và giải quyết đi..topic này này http://forum.mu-hanoi.net/showthread...02#post1288802
    và cả tài khoản khác nữa mà tớ chưa kip viết post bạn nhé !!

Senior Member
    Like
    4
    CHẲNG ĐỊNH ĐI ĐẾN CUỐI ĐÂU NHƯNG THẤY BẠN TRẺ UP BÀI NGHI NGỜ MÌNH THÔNG ĐỒNG CHỦ ACC CŨ EBOLA TẠO RA VỤ MẤT ĐỒ RỒI LÊN ĐÂY KÊU CA NÊN TỰ NHIÊN THẤY ÁY NÁY GHÊ GỚM !! MONG AD VÀO CHO NHỮNG LỜI MÀ AD BIẾT CHẮC CHẮN !!
    -MÌNH THÌ BIẾT: NHÂN VẬT HACK ĐỒ CỦA MÌNH:
    +LÀ TÀI KHOẢN CLONE: TaDauCoSay
    +TaDauCoSay hack đồ của mình vào lúc 22h-1h00 đêm trên 1 địa chỉ IP nào đó (cái này chắc chắn đã qua điều tra)
    +Trên địa chỉ IP đó chỉ có duy nhất tài khoản Ebola, tài khoản clone TaDauCoSay và tài khoản của mình bị hack đồ sử dụng (cái này chắc chắn đã qua điều tra).
    +Chính admin San cũng thừa nhận với mình tài khoản này gần đây đã hack đồ của mấy người. Đoạn chát yahoo vs ad còn nguyên. (mà thú thật hình như nó mới chỉ hack 2 tài khoản nhân vật Reno và tài khoản nhân vật TaylorSwif...mình đc biết là như vậy vì mình sở hữu 2 tài khoản đó)
    +Thời gian bị mất đồ cũng là lúc tài khoản nhân vật Ebola đã được chuyển sang tài khoản cho chủ sở hữu mới là BuonMaTuy (cái này chắc chắn đã qua điều tra)
    +Việc BuonMaTuy có liên quan đến sự việc này hay ko thì chưa được điều tra, bạn ấy có nói là mua acc Ebola về cho thằng e trong Guil bạn ấy chơi. Nhưng đó chỉ là lời nói từ 1 phía bạn ấy thôi.
    +Mình up bài này khi chưa nhận đc thông tin là bạn ấy mua cho thằng em bạn ấy chơi nên ko phải để buộc tội bạn ấy liên quan đến vụ việc này. Dù bạn ấy có liên quan hay ko thì nói ra những điều này để bạn BuonMaTuy và các ae chơi MUHN biết rằng bạn ấy có 1 thằng em chơi game tốt tính vcl luôn !! Oke

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 22 lần trong 13 bài
    Làm sao phải buồn. Mất thì thôi nhớ đó adm ko giải quyết được lần sau rút kinh nghiệm.
    Hãy về vs đội của a a sẽ giúp thím. làm lại cuộc đời. và trả thù những kẻ hại thím há. há.
    MU lắm thằng nguy hiểm lắm. MAX ngày mà chả thấy chúng nó đi đánh nhau cứ ỉm ỉm ỉm ỉm đéo biết làm cái gì.
    Cảm thấy chán Mu vì vô đối. <- Season> thằng đệ 2 năm nay

Senior Member 01656465115's Avatar
    Like
    8
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    nói thật với a bình chứ e sống như nào ae trong guid SongViAE cũng biết. hiện tại e đang chơi nhân vật RF OutGame. ae mình cũng ở gần nhau chứ xa gì mà a nghĩ e làm như thế. lúc trong nhóm guid anh tag tên em rồi viết bài e đã không hiểu rồi. hỏi ra thì mới biết anh bị mất đồ. ních Ebola em cũng bán được gần 1 tuần nay. mà em bán cũng được mấy ngày sau thì a mới bị mất đồ. chủ sở hữu Ebola lúc đó ko phải em vì em đã bán cho BuonMaTuy rồi.

Senior Member
    Like
    4
    Trích Được post bởi 01656465115 Xem bài viết
    nói thật với a bình chứ e sống như nào ae trong guid SongViAE cũng biết. hiện tại e đang chơi nhân vật RF OutGame. ae mình cũng ở gần nhau chứ xa gì mà a nghĩ e làm như thế. lúc trong nhóm guid anh tag tên em rồi viết bài e đã không hiểu rồi. hỏi ra thì mới biết anh bị mất đồ. ních Ebola em cũng bán được gần 1 tuần nay. mà em bán cũng được mấy ngày sau thì a mới bị mất đồ. chủ sở hữu Ebola lúc đó ko phải em vì em đã bán cho BuonMaTuy rồi.
    Ừ a xác nhận lại rồi nên a đâu có nhắc đến em nữa !!

Senior Member
    Like
    4
    Trích Được post bởi NhoMaShock Xem bài viết
    Làm sao phải buồn. Mất thì thôi nhớ đó adm ko giải quyết được lần sau rút kinh nghiệm.
    Hãy về vs đội của a a sẽ giúp thím. làm lại cuộc đời. và trả thù những kẻ hại thím há. há.
    MU lắm thằng nguy hiểm lắm. MAX ngày mà chả thấy chúng nó đi đánh nhau cứ ỉm ỉm ỉm ỉm đéo biết làm cái gì.
    Cảm thấy chán Mu vì vô đối. <- Season> thằng đệ 2 năm nay
    BuonMaTuy cùng anh em của bạn vào xác nhận đi kìa !! Còn kêu mình thông đồng chủ acc cũ tạo vụ mất đồ cơ mà !!

LĐTC Guild NewStar
    Guild NewStar
    Minh Đại Ca ♥'s Avatar
    Địa điểm
    ♥ Đà Lạt Milk ♥
    Like
    362
    Được Like 112 lần trong 98 bài
    +Thời gian bị mất đồ cũng là lúc tài khoản nhân vật Ebola đã được chuyển sang tài khoản cho chủ sở hữu mới là BuonMaTuy (cái này chắc chắn đã qua điều tra)

- Thật kì lạ

- - - Updated - - -

Mình mà biết hack acc thì quá là 1 điều tuyệt vời luôn kakaka, Mình chắc chắn rằng đã có kẻ gian vào acc thằng em mình để mang acc đi hack , người lấy acc Ebola là người biết tài khoản đó

- - - Updated - - -

đây là topic , mình có chụp hình lại đoạn chát từ hôm mua acc giúp thằng em nhưng bị close r`
    http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1208621-Mong-ADMIN-can-thiep-de-minh-oan

- - - Updated - - -

- Với lại mất đồ do bị hack ?? là bạn để lộ thông tin hay bạn làm gì thì mới bị hack chứ..
    - Tự nhiên không đâu bạn bị hack rồi đỗ lỗi cho mình hả bạn ?? suy nghĩ tí đi, nực cười quá

LĐTC Guild NewStar
    Guild NewStar
    BestStrong's Avatar
    Like
    15
    Được Like 17 lần trong 15 bài
    Thứ 1 : BMT là ng mua acc chứ k phải là ng sử dụng acc , t là ng chơi cùng G n nên t biết thằng này đích thực mua cho e nó . Nhưng dù t có nói j đi nữa thì cũng chỉ là 1 phía đúng như c nói . Nhưng dù c nói k đc vì n k làm tự dưng bị mất danh dự . Cái này gọi là làm Phúc phải tội
    Thứ 2 : C phải thế nào thì cái thằng hack acc mới hack đc của c chứ, do c k bảo mật tốt . H c bảo mật khẩu 1 mình c biết thì cái này mọi ng biết đc hết à hay chỉ cũng như c nói từ 1 phía cũng vậy đúng chưa .

Cái này là do cả 2 bên nên admin cũng chả giúp j đc khi tất cả các vật phẩm đã bị tiêu thụ hết !
    Kết luận 1 từ xanh rờn : GIẢI TÁN

LĐTC Guild NewStar
    Guild NewStar
    Minh Đại Ca ♥'s Avatar
    Địa điểm
    ♥ Đà Lạt Milk ♥
    Like
    362
    Được Like 112 lần trong 98 bài
    Trích Được post bởi BestStrong Xem bài viết
    Thứ 1 : BMT là ng mua acc chứ k phải là ng sử dụng acc , t là ng chơi cùng G n nên t biết thằng này đích thực mua cho e nó . Nhưng dù t có nói j đi nữa thì cũng chỉ là 1 phía đúng như c nói . Nhưng dù c nói k đc vì n k làm tự dưng bị mất danh dự . Cái này gọi là làm Phúc phải tội
    Thứ 2 : C phải thế nào thì cái thằng hack acc mới hack đc của c chứ, do c k bảo mật tốt . H c bảo mật khẩu 1 mình c biết thì cái này mọi ng biết đc hết à hay chỉ cũng như c nói từ 1 phía cũng vậy đúng chưa .

Cái này là do cả 2 bên nên admin cũng chả giúp j đc khi tất cả các vật phẩm đã bị tiêu thụ hết !
    Kết luận 1 từ xanh rờn : GIẢI TÁN
    - Đúng ý em luôn, bố khỉ làm ơn mắc oán, từ vụ trung gian cho thằng tú, nó bán vcent trong acc kèm acc thì ra vcent cộng, giờ tới thằng cu khoa thì vậy số chó mà, xịt lô, toạch thi tới cả vụ hack acc

LĐTC Guild NewStar
    Guild NewStar
    BestStrong's Avatar
    Like
    15
    Được Like 17 lần trong 15 bài
    cách chứng minh để có đúng tài khoản Ebola có chính thức có hack acc k để minh bạch hơn thì admin check ip và viết rõ lên đây
    và đoạn chat giữa admin và ng bị hack
    Cái đó để chứng minh được EBola là thủ phạm . C cứ bảo Ebola hack acc thì c phải có j chứng minh đc là nó hack chứ , cứ nói xuông thế ai chả nói đc . T cũng bảo thằng gobin n hack w3 của t , admin chả lại giúp t đi
    Cái j cũng phải có chứng cớ . nói xuông k ai tin Chứ cứ ngồi đổ lỗi tại thằng BMT giải quyết j đâu .
    Chỉ là góp ý thôi đừng có ghét nhé

Senior Member
    Like
    4
    Trích Được post bởi beststrong Xem bài viết
    cách chứng minh để có đúng tài khoản ebola có chính thức có hack acc k để minh bạch hơn thì admin check ip và viết rõ lên đây
    và đoạn chat giữa admin và ng bị hack
    cái đó để chứng minh được ebola là thủ phạm . C cứ bảo ebola hack acc thì c phải có j chứng minh đc là nó hack chứ , cứ nói xuông thế ai chả nói đc . T cũng bảo thằng gobin n hack w3 của t , admin chả lại giúp t đi
    cái j cũng phải có chứng cớ . Nói xuông k ai tin chứ cứ ngồi đổ lỗi tại thằng bmt giải quyết j đâu .
    Chỉ là góp ý thôi đừng có ghét nhé
    mình có nói ở trên rồi nhỉ? Ad check rồi nhé...cứ tin mình đi vì nếu cần mình chụp lại đoạn chát vs ad cho xem..hơi lười 1 tẹo thôi nhưng đấy là sự thật đã đc xác minh.

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi Minh Đại Ca ♥ Xem bài viết

- Thật kì lạ

- - - Updated - - -

Mình mà biết hack acc thì quá là 1 điều tuyệt vời luôn kakaka, Mình chắc chắn rằng đã có kẻ gian vào acc thằng em mình để mang acc đi hack , người lấy acc Ebola là người biết tài khoản đó

- - - Updated - - -

đây là topic , mình có chụp hình lại đoạn chát từ hôm mua acc giúp thằng em nhưng bị close r`
    http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1208621-Mong-ADMIN-can-thiep-de-minh-oan

- - - Updated - - -

- Với lại mất đồ do bị hack ?? là bạn để lộ thông tin hay bạn làm gì thì mới bị hack chứ..
    - Tự nhiên không đâu bạn bị hack rồi đỗ lỗi cho mình hả bạn ?? suy nghĩ tí đi, nực cười quá
    NỰC CƯỜI CHỖ NÀO HẢ BẠN:
    +Mình bị mất đồ vào tối hôm kia, mà lúc đó tài khảon Ebola đã đc bán cho bạn...và bạn là ng sở hữu tài khoản đó. Có gì sai sao? bạn cho e bạn chơi hay ai chơi thì cũng ko quan trọng nhưng mình nói vậy có sai à?
    +OK mình ko biết tài khoản game Ebola để mà bạn đặt ra cái sự nghi ngờ mình dàn xếp vụ mất đồ. Chính bạn yêu cầu mình đọc tài khoản Ebola để xác nhận xem đúng là Ebola đang ở G bạn ko? Và mình đã phải hỏi Admin về tên tài khoản đó.
    +Mục đích up bài và điều tra ko hi vọng đòi lại số tài sản đã mất vì chắc chắn là ko lấy lại được rồi. Tôi up bài này nhằm mục đích cho mọi ng thấy ai là kẻ đã hack đồ của tôi là IP tài khoản nhân vật Ebola. Mà theo tôi được biết thì nhân vật Ebola này từng ở G của tôi và đã được chuyển giao bán cho bạn BuonMaTuy từ gần 1 tuần nay.Tôi ko buộc tội bạn và cũng như nội dung bài đăng này tôi chỉ bảo bạn giải thích và giải quyết với ae của bạn (ng sở hữu Ebola hiện tại như bạn nói).
    -Còn tôi...đã dừng lại topic này từ hôm đầu tiên nhưng hôm sau thấy bạn đăng bài kêu ad vào minh oan nhưng lại đề cập đến vấn đề tôi có thông đồng với chủ acc Ebola cũ dàn dựng lên vụ việc này. Vì vậy tôi tiếp tục Up cho bài đăng này lên để yêu cầu bạn làm rõ ràng vụ việc này tránh liên quan uy tín này nọ.