Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 15 của 15
    Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    Cubin_hb's Avatar
    Like
    18
    Được Like 32 lần trong 29 bài

thật sự e chả hiểu adm anti_hack nghĩ gì nữa

có thể đây là bài cuối cùng của e về MU. e chắc chắn viêt bài này ra. sẽ có rất rất nhiều gạch đá và những ý kiến ko đồng tình và có suy nghĩ là " kệ con mẹ mày chứ 1 mình mày chia tay MU thì nó vẫn đông". nhưng e chỉ viết ra suy nghĩ mình thôi. e cũng là 1 ng chơi mu-hanoi.net có thể là gọi là khá lâu ( cũng chưa đến lỗi là lâu quá như sv Huyền Thoại thưa a anti_hack). xin lỗi cho e nói thẳng ra như vậy. vì theo e nghĩ như e và những ae có bức xúc trong cái chuyện đua top RF sv Athena thì sẽ hiểu thôi. vâng e chính là Victorius. e bị block rồi. ok e cũng lập nick mới và đã max rs. nhưng e thấy thật sự nó có rất nhiều uẩn khúc. sao cứ phải là cái tên IronMans thưa a??? sao cứ phải là phá cái top trên nó 1 cách cực kỳ đơn giản vs mấy cái clip đó? cũng đã có clip nhân vật đó. Anti_hack đã vào có clip test mà thật sự e ko hiểu 2 clip đó giống nhau điểm nào mà a có thể bỏ qua???? nói thẳng ra luôn là thằng nào cũng hack thôi. thằng nào cũng có niềm ao ước đc có sét event và giá trị nó rất cao. rõ ràng đấy là lợi nhuận cho những hacker bán hack và những ng có mục đích là chiếm lấy thứ ngon ngọt đó về mình vs cái giá rẻ mạt. hơi lan man và liên thiên. nhưng e và mọi người vẫn thấy 2 clip a so sánh nó khá khập khiễng ( có ng e quen và ng e ko quen). xong để rồi a Hòa kết luận là a ko biết hack như nào và giao cho a Onetime sử lý. ôi thần linh ơi. thế vậy 2 clip nó khác nhau thế là do thánh thần thiên địa làm lên sao ạ??? và cũng còn 1 điều nữa. e xin hỏi ai là ng có ý kiến sau khi Open tầm vài tiếng thì theo sát người top 1 các char? why why??? bất công quá khi e tụt top cái các a có thể out luôn và ko theo dõi nữa??? what the hell??? nếu thử đặt vị trí thằng nào cũng ko hack như vậy mà train map cao rồi sao lại bứt top cực kỳ kinh khủng thế? ( OK là ko có bằng trứng nha tại vì e có rảnh đâu đi quay clip) còn mọi chuyện như nào để mọi việc khít khìn khịt e ko dám nói là có bàn tay ad chạm vào. nhưng mong các a hiểu. các a có đua top ko mà các a biết? nắm rõ về mu và tạo ra mu chắc gì đã ai biết hết nhiều lỗi trong MU như game thủ??
    ý kiến e chỉ có thế thôi. e xin nhận gạch đá. còn e xin lỗi e ko có ý động chạm hay khiêu khích gì các AD hay SMod gì cả. tất cả là do những lời phát ra thật sự trong lòng của 1 game thủ thôi. tùy ai hiểu thì hiểu

2. Các thành viên đã Like Cubin_hb cho bài viết này:

0905346747 (27-06-2015)

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    Cubin_hb's Avatar
    Like
    18
    Được Like 32 lần trong 29 bài
    ôi thế mấy bác này cũng dính lứu vào chút vs nv huyền thoại này à.

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi zl0v3g4m3z Xem bài viết
    Mình cũng không có ý định đua top gì đâu , nhưng chưa đến ngày đua đã thấy vài mem WarLord giao bán Sét Even thấy tự tin qá ha . Anh em mình lập kế hoạch vì muốn giữ lại sét RF . Nếu như để đua Top hack như vậy thì ai cũng làm đc hết à . Hình dung 1 chiến sĩ cảnh sát giao thông nhé , Ăn hối lộ kín thì ko sao , bị phát giác thì chấp nhận out hoặc là đi tù ... Cuộc sống vốn dĩ là như vậy mà , dù bạn có không chấp nhận nó thì nó vẫn đang tồn tại . Bỏ cuộc chỉ chứng minh bạn hèn nhát và yếu đuối , vấp ngã thì đứng dậy . Lấy đó làm bài học cho sau này ! Mình góp ý nhiêu đó thôi . Giờ thì thân ái chào ... !
    xin lỗi bạn chứ ko đc thì thôi nhưng mình cảm thấy ko phục trong chuyện này. vs phần đua top thì bạn cũng hiểu rồi đấy t ko muốn nói thêm

Chủ Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    đẹp trai ko = dai sức's Avatar
    Like
    144
    Được Like 157 lần trong 133 bài
    có gì hot @@

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    mu này anti hack vãi ra anti hack mà hack cứ vù vù. sv thì đông đội ngũ có vẻ chăm coi diễn đàn đó. nhưng có thằng nào mò vào game ko ? mò vào xem thực hư ra sao. đi thử mới biết mùi đua tốp. hay săn thế nào ko. dựa vào mem nó đi lùng nó săn hộ hack. thử hỏi vs kiểu sv thế này. có thằng nào rảnh ko chẳng phải trách ai hack nữa. game nào mà chẳng có hack. do mem. cũng do bqt. mình likeeeeeeeee cho cái bạn chủ thốt này. ol ngày đêm ko = chúng nó cầy 1 lúc

Banned romrom's Avatar
    Like
    6
    Được Like 16 lần trong 16 bài
    Trích Được post bởi zl0v3g4m3z Xem bài viết
    Mình cũng không có ý định đua top gì đâu , nhưng chưa đến ngày đua đã thấy vài mem WarLord giao bán Sét Even thấy tự tin qá ha . Anh em mình lập kế hoạch vì muốn giữ lại sét RF . Nếu như để đua Top hack như vậy thì ai cũng làm đc hết à . Hình dung 1 chiến sĩ cảnh sát giao thông nhé , Ăn hối lộ kín thì ko sao , bị phát giác thì chấp nhận out hoặc là đi tù ... Cuộc sống vốn dĩ là như vậy mà , dù bạn có không chấp nhận nó thì nó vẫn đang tồn tại . Bỏ cuộc chỉ chứng minh bạn hèn nhát và yếu đuối , vấp ngã thì đứng dậy . Lấy đó làm bài học cho sau này ! Mình góp ý nhiêu đó thôi . Giờ thì thân ái chào ... !
    mình trong ngành nè...bạn lấy vd sai bét rồi>) lấy VD khác đi...còn bạn hack là cái chắc chắn rồi nhé...ADM thì bao che cho bạn...được trong game thôi...còn ko bao che cho bạn được ngoài đời đâu...đừng làm cho anh em ức chế...đến lúc đó thì nhạc căng là mất tay chơi mu đó...

Senior Member
    Like
    23
    Được Like 107 lần trong 70 bài
    đọc bài viết của bạn , mình cũng hiểu được phần nào tâm trạng của bạn hiện tại . Đầu tiên mình rất ấn tượng với bản lĩnh và cá tính của bạn , rất ... chuẩn men , dám làm dám nhận , hack thì nhận là hack . Vì vậy , về trường hợp Victorious , mình mạn phép ko nói thêm gì nữa . Còn tiếp theo là vấn đề của Ironmans , có thể các bạn biết chủ nhân vật đó nằm trong BQT , cũng chả ai phủ nhận điều gì cả , vì tất cả mod , smod là BQT tuyển từ người chơi , đăng kí tại diễn đàn , thế thì tất nhiên là có chơi trong game rồi , tuy nhiên , điều mà các bạn sai ở đây là nhận xét chủ acc Ironmans nằm trong Team Antihack , tôi xin khẳng định không hề có điều này , Team Antihack chỉ có duy nhất 3 thành viên :
    1. GM Capricorn
    2. Tôi - GM Vịt Con
    3. Smod Đao Phủ

Ngoài ra không còn bất cứ cá nhân nào nữa , thống nhất là như thế , mình xin không nói thêm về điều này .

Tiếp theo , vấn đề Ironmans hack hay không hack ? Đây là vấn đề chủ chốt mà các bạn bàn luận , nếu các bạn để ý kĩ , trước đây chúng mình đã từng block nhân vật Hulk vì lý do sử dụng Hack , Ironmans được xem là nhân vật kế tiếp của Hulk , vậy thì chả có lí do gì để chúng mình Block Hulk mà lại không block Ironmans , đúng ko ? . Quan trọng là = chứng mà các bạn cung cấp được đến đâu , chúng ta đều biết , game thủ mu hà nội hiện tại đã quá quen thuộc với hack , ai ai cũng muốn sử dụng hack , tại sv athena này , chúng tôi đã cố gắng hạn chế triệt để tệ nạn hack agi , và hiện tại đã có kết quả , các bạn cũng đã thấy , tình trạng hack agi không còn có thể tiếp diễn được nữa , các thành phần sử dụng hack của MrPham hay Bố của MrPham cũng đang bó tay , hơi lan man rồi .

Trở lại vấn đề chính . Nếu các bạn đã biết Ironmans nằm trong thành phần BQT diễn đàn , thì chúng tôi càng không thể nhân nhượng đúng không ? , ngược lại , nếu phát hiện vi phạm còn bị phạt nặng hơn là block vĩnh viễn nick và unset nick BQT , nếu để ý thì các bạn có thể thấy , đã có vài trường hợp bị phát hiện vi phạm và buộc thôi việc trước đây , thế lí do gì , chúng tôi lại bênh 1 người ko hề trong đội ngũ Antihack ? . Tôi không phủ nhận 100% là cá nhân Ironmans hay ai đó không sử dụng hack , nhưng = chứng các bạn đưa ra cũng ko hề thuyết phục đến 60% chứ đừng nói 100% , tất cả lí lẽ các bạn đưa ra , chỉ là do đấu đá nhau trong game mà trở nên mù quáng , chứ nó ko hề thuyết phục là Ironmans đã và đang sử dụng hack . Nếu các bạn có thêm bất cứ bằng chứng nào cho thấy Ironmans đang sử dụng hack , hãy âm thầm gửi ngay cho chúng tôi vào yahoo : hanoi_antihack01 , chúng tôi chắc chắn 100% sẽ xử lí công khai và công bằng cho các bạn , nếu tôi làm sai so với tuyên bố này , tôi sẵn sàng công khai viết Đơn Xin Nghỉ Việc trên toàn diễn đàn , thống nhất với các bạn điều đó

Vấn đề này đã đi hơi xa mấy hôm nay rồi , nên thôi các bạn hãy để sự việc dừng lại ở đây , có cố kéo dài thêm cũng không thể làm thay đổi được gì cho đôi bên nữa , có chăng chỉ là sự bực tức mà thôi . Chơi game là để vui vẻ , hãy bỏ qua chuyện này để cảm thấy thoải mái hơn khi chơi mu hà nội , nếu có thêm khó khăn gì , hãy liên lạc với đội ngũ BQT , chúng tôi không chắc sẽ giúp bạn đc 100% mọi việc , nhưng sẽ giúp các bạn với 200% tinh thần . Chúc các bạn chơi game vui vẻ

GM - Vịt Con !
    1. KHÔNG LIKE KHỎI GIẢI QUYẾT
    2. ĐÂY LÀ CHỮ KÍ HOÀN TOÀN NGHIÊM TÚC - KHÔNG HỀ LINH TINH !

8. 7 thành viên Like Vịt Con cho bài viết này:

™—Làm Tý Cho Vui—™ (27-06-2015), Capricorn (27-06-2015), adminLegendHeroes (27-06-2015), tka1991 (27-06-2015), vokang (27-06-2015), zl0v3g4m3z (27-06-2015), Đao phủ (27-06-2015)