Mình có đôi chút góp ý mong ADM và BQT MU xem xét.
1/ Vấn đề mức rs ngày để nhận PP+. hiện tại đang là 30 lần là max nhiệm vụ rs ngày, theo mình ADM có thể tăng số lần max nhiệm vụ rs ngày lên mức cao hơn để A E top dưới chưa rs Overvip được có thể rs nhiều hơn kiếm điểm tu luyện point. (mức đề nghị tăng có thể là 50 hoặc cao hơn chút nữa). Còn rs Overvip vẫn giữ ở mức 30 cũng được.
2/ Vấn đề GC item 380 đối với item dual top tháng (cái này của SV Sức Mạnh), mình đã có topic cách đây tầm 2-3tháng rồi mà vẫn chưa thấy phản hồi gì? Item380 hiện tại không GC tính năng 380 được. Mong ADM Fix lại lỗi.
3/ ADM xem xét xem lâu lâu rồi không có cắi event ăn huy chương để kiếm ít point event nâng cấp nhân vật ADM xem có cái event cho nó vui vẻ nào.
Mong ADM cùng BQT MU xem xét giải quyết nhá.

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi vietdung Xem bài viết
Mình có đôi chút góp ý mong ADM và BQT MU xem xét.
1/ Vấn đề mức rs ngày để nhận PP+. hiện tại đang là 30 lần là max nhiệm vụ rs ngày, theo mình ADM có thể tăng số lần max nhiệm vụ rs ngày lên mức cao hơn để A E top dưới chưa rs Overvip được có thể rs nhiều hơn kiếm điểm tu luyện point. (mức đề nghị tăng có thể là 50 hoặc cao hơn chút nữa). Còn rs Overvip vẫn giữ ở mức 30 cũng được.
2/ Vấn đề GC item 380 đối với item dual top tháng (cái này của SV Sức Mạnh), mình đã có topic cách đây tầm 2-3tháng rồi mà vẫn chưa thấy phản hồi gì? Item380 hiện tại không GC tính năng 380 được. Mong ADM Fix lại lỗi.
3/ ADM xem xét xem lâu lâu rồi không có cắi event ăn huy chương để kiếm ít point event nâng cấp nhân vật ADM xem có cái event cho nó vui vẻ nào.
Mong ADM cùng BQT MU xem xét giải quyết nhá.
Còn 1 vấn đề nữa mong ADM nghiên cứu luôn, đó là vấn đề đổi giới tính nhân vật. Thay vì phí 100k/1 lần và trừ số lần rs. ADM và BQT có thể nghiên cứu tăng mức phí đổi giới tính lên thành 150k hoặc 200k / 1 lần và giữ nguyên số lần rs. Với mục đích để A E trải nghiệm các clas được thoả thích. Chứ mỗi lần đổi giới tính trừ rs nhiều quá lại phải bục mặt cày cuốc, mất tiền, mất sức. Chứ 1 năm được 1 - 2 lần đổi giới tính không trừ rs, mà chờ đợi thì lâu quá.